Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD4 Multiplayerกันใหมคับ ง่ายๆแค่............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังมีคนเล่นอยุ่ไหมครับ
    พอดีคอมกากเล่น mw2 แล้วกระตุก
    กะจะมาเล่นภาคนี้

Comment

• Originally posted by hightalone View Post
      ยังมีคนเล่นอยุ่ไหมครับ
      พอดีคอมกากเล่น mw2 แล้วกระตุก
      กะจะมาเล่นภาคนี้
      ผมเล่น ยังพอมีคนบ้า่งครับ เซิฟ imz น่ะ

Comment

• Originally posted by ohotong69 View Post
        ผมเล่น ยังพอมีคนบ้า่งครับ เซิฟ imz น่ะ
        ทวดประจำ sv.

Comment

• เกมส์แม้งทั้งมันส์ทั้งนัว
          เล่นกันตั้งแต่ยังพูดไทยไม่ชัด..

Comment

• นัวมากๆ ไอพวกเซิฟฝั่งละ25อะ
            บางเซิฟ HC โคตรนัว

Comment

• แล้วผมจะลองครับแหะๆ

Comment

• ตอนนี้ เล่น sv ไหนได้มั้งอ่าคับ พอดี ช่วงนี้ว่าง เรยจะกลับมาเล่น ^^"

Comment

• imz ครับ

Comment

• ของผมเปนงี้อะครับ

ขอ cd-key ให้ผมหน่อย มันบอกไม่ได้
                    หาไม่ได้จิงๆ T T

Comment

• แวะมาดันครับ กำลังหาวิธีเล่น

Comment

• sv มาเลย์ เปลี่ยน ip บ่อยครับ
                        ตอนนี้ใช้ 110.159.147.125:28960
                        เช็ค updat sv ที่ gametracker.com
                        sv มาเลย์ยังมีคนเล่นเกือบเต็มทุกวัน

Comment

• ยังมีคนเล่นใหม เนี่ยยยยย อยากเล่นด้วยย ครับ

Comment

• http://www.gametracker.com/search/cod4/MY/?

Comment

• เล่น serv malay เล่นๆไป connection interrupt ทำไงดีครับ

Comment

• เป็นเหมือนกัน เล่นได้10นาที connection interrupted ตลอด ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

Comment

Working...
                                X