Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Star Wars The Force Unleashed 2 [PC] [Screen Shot]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by illillilli View Post
    ขอถามหน่อยครับ ด่านที่เรายืนบนหลังคายานขนส่งลอยฟ้า แล้วตอนแรกจะมียานลำเล็กๆ สี่ห้ากลุ่มสวนมายิง
    พอทำลายหมดก็จะมียานใหญ่มาไล่ยิงมิซไซล์ (กะปืนเขียวๆ) ผ่านยังไงอะครับ ผมตายก่อนไม่ก็นายพังทุกทีเลย -*-
    ใช้ force grip ครับ หันไปหามิสไซล์ ดึงแล้วก็ปล่อย ดึงแล้วก็ปล่อย กดรัวๆเข้าไปเดี๋ยวก็ผ่านเอง

Comment

อันนั้นผมใช้วิธี กดบล็อคเคาท์เตอร์มิซไซล์เอา - -"

Comment

หลังจากเล่นจบบอกคำเดียวว่าสนุกครับ ฉากสุดท้ายดึงอารมณ์ร่วมมากครับ แต่ตอนจบ ใครจบแบบไหนมั่งครับ มีภาคต่อแน่นอน
        Last edited by PGBill; 26 Oct 2010, 16:30:01.

Comment

Originally posted by PGBill View Post
          หลังจากเล่นจบบอกคำเดียวว่าสนึุกครับ ฉากสุดท้ายดึงอารมณ์ร่วมมากครับ แต่ตอนจบ ใครจบแบบไหนมั่งครับ
          เกมส์ดีๆ ทำไมรีบเล่นให้จบไวจัง
          ผมคงค่อยๆเล่นไปเรื่อยๆ

Comment

Originally posted by เจ้าพ่อวินนิ่ง View Post
            เกมส์ดีๆ ทำไมรีบเล่นให้จบไวจัง
            ผมคงค่อยๆเล่นไปเรื่อยๆ
            เกมส์มันสั้นมากอ่ะครับ แต่เหมือนดูหนังเรื่องนึงหล่ะครับ เดินเรื่องไวดี 555 แต่ชอบครับ

Comment

ไม่กินสเปคครับภาคนี้ ลื่นหัวแตกกันเลยทีเดียว

Comment

ล็อคเฟรมเรท ไม่รู้มันจะล็อคทำไม พอร์ตลง PC ทั้งที

อยากหาวิธีปรับ Vsync เหมือนกันครับ ใครสามารถทำให้มัน FPS เกิน 30 ได้มั้งครับ คงมันส์กว่านี้แน่

Comment

Originally posted by zennesen View Post
                  ล็อคเฟรมเรท ไม่รู้มันจะล็อคทำไม พอร์ตลง PC ทั้งที

อยากหาวิธีปรับ Vsync เหมือนกันครับ ใครสามารถทำให้มัน FPS เกิน 30 ได้มั้งครับ คงมันส์กว่านี้แน่
                  เฟรมเรทตอนเล่นผมได้ 60 นะ
                  แต่มูฟวี่ก็มีอืดๆบ้าง

Comment

ง่ะ ทำไมของผมได้ไม่เกิน 30 เลยอะ Spec ตามลายเซ็น

Comment

ยิ่งเล่นมาเล่นไป ไอนี่มันเกรียนเทพมหาประลัยดาบคู่สะท้านฟ้า!!! สัตว์ประหลาดตัวใหญ่เท่าตึกยังชนะได้

FPS ของผมก็ไม่เกิน 30 เหมือนกันครับ แต่30อย่างงี้มันลื่นแบบบอกไม่ถูกเลยทีเดียว เล่นลื่นก็พอใจละ เหอๆๆ

Comment

พึ่งมาเห็น ภาพ SS ยังกับ movie เลย งามจริงๆ

Comment

เล่นตะกี้ หลุดไปรอบ พอเข้า ใหม่ กระตุก ซะงั้น - -

ตั้งแต่ Title แต่พอเข้าเกมส์ก็ลื่นไม่มีปัญหา แต่ พอเข้า ฉาก Movie ก็กระตุกอีก กระตุกมากด้วย - -

งงแหะ

Comment

ทำมานตุกๆ เฟรมเรท 30 ภาพตอนฟันกะตัวทหารใครเป็นบ้าง

Comment

มันส์ซี้ดส์เลยภาคนี้

Comment

เล่นอยู่ดีๆ จบละ... งง

หุหุ....

Comment

Working...
                                X