Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Star Wars The Force Unleashed 2 [PC] [Screen Shot]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โหลดที่ไหนกันครับบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

มันส์จริงๆครับผม ภาพไม่ต้องบอกเลย งามมากๆ แต่ผมงงว่า ทำไมผมเล่นเฟรมเรตไม่เกิน 30 เลย ฮ่าๆ 29.5 บ้าง 29.7 บ้าง บางทีฉากหนักๆเฟรมเรตดร๊อบเหมือนกันครับ ทำไมของแต่ละท่าน มีแต่ลื่นๆกัน ฮ่าๆๆ สงสัยผมต้องเปลี่ยน CPU ใหม่จริงๆ ฮ่าๆๆ

Comment

Originally posted by chelseazaz View Post
        มันส์จริงๆครับผม ภาพไม่ต้องบอกเลย งามมากๆ แต่ผมงงว่า ทำไมผมเล่นเฟรมเรตไม่เกิน 30 เลย ฮ่าๆ 29.5 บ้าง 29.7 บ้าง บางทีฉากหนักๆเฟรมเรตดร๊อบเหมือนกันครับ ทำไมของแต่ละท่าน มีแต่ลื่นๆกัน ฮ่าๆๆ สงสัยผมต้องเปลี่ยน CPU ใหม่จริงๆ ฮ่าๆๆ
        ของท่านแลค แล้วของผมจะเป็นไงละเนี่ย - -

E5300 + 5770 + RAM 2 667 - -

Comment

ใครเป็นแบบผมมั่งครับ

Originally posted by PGBill View Post

ดึงออกมาไม่ได้

ไม่รู้ผ่านยังไง

Comment

มีใครใช้ จอย Xbox เล่นบ้างครับ อยากรู้ว่า ปุ่มกด ใช้ท่าไม้ตาย (ถ้าเล่นคีย์บอร์ด กด R) มันต้องกดปุ่มอะไร? งง? ไม่มีให้ปรับปุ่ม เซ็งชมัด เจอบอสทีต้องถอดจอย ออกมาเล่น คีย์บอร์ดแทน - -"

Comment

Originally posted by PGBill View Post
              ใครเป็นแบบผมมั่งครับ

ไม่รู้ผ่านยังไง
              มีพี่ที่กระทู้ JKG บอกลองเปลี่ยน crack ดูครับผม

Comment

หนังไม่น่าจบเลยครับเสียดายมาก สงสัยสานต่อที่เกมแทน ตัวเกมภาคที่แล้วก็สนุกดีนะครับ ผมเล่นจนจบไปได้

Comment

สุดยอดมากเลย ภาพโครตสวย อย่างกับหนัง
                  ปรับสุดๆสวยมาก ไม่กินสเป็ค
                  เป็นเกมส์เทพแห่งปีได้เลยครับ
                  เกมส์อื่นๆทำภาพได้ไม่เท่านี้ แต่กินสเป็คสุดๆ

Comment

เซ็งกับการล็อคเฟรมเรทเหมือนเดิม............

Comment

เกมเพลย์โคตรมันครับ มันกว่าเดิม 2 เท่าเลยครับ ปรับปรุงหลายจุดจริงๆ Force Grip ใช้ง่ายกว่าเดิม ระบบเล็งเป้าดีกว่าเดิม

เอฟเฟคส์ทำออกมาสวยมากครับ ทั้งฟิสิกส์ ทั้งกราฟิกตอนฟันดาบไลท์เซเบอร์ เกมนี้ 10 คะแนน ผมให้ 9 เลยอะ

Comment

มีใครรู้วิธีปรับ vsyn หรือยังอ่ะครับ...

Comment

Originally posted by actionvip View Post
                          มีใครใช้ จอย Xbox เล่นบ้างครับ อยากรู้ว่า ปุ่มกด ใช้ท่าไม้ตาย (ถ้าเล่นคีย์บอร์ด กด R) มันต้องกดปุ่มอะไร? งง? ไม่มีให้ปรับปุ่ม เซ็งชมัด เจอบอสทีต้องถอดจอย ออกมาเล่น คีย์บอร์ดแทน - -"
                          ใช่ Force Fury หรือเปล่าเอ่ย ที่ตัวเราจะเป็นวิ๊งๆเวลากดฟันแล้วจะปล่อยดาบบินรอบตัวอะไรแบบเนี้ยครับ (สัญลักษณ์ที่มุมซ้ายล่างของจอ)
                          ถ้าอย่างงั้นกดปุ่มอนาลอกซ้ายกับขวาพร้อมกันครับ จากนั้นก็บรรเลงได้เลย

เกมนี้รับ Xinput ทุกตัวน่อ ลองแล้วกับ Saitek Cyborg rumble แต่สุดท้ายก็กลับไปเล่นจอย Xbox360 อยู่ดีนั่นหล่ะ เพราะว่าก้านมันสั้นกว่า วิ่งเร็วดีไม่ต้องโยกมาก

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                            ใช่ Force Fury หรือเปล่าเอ่ย ที่ตัวเราจะเป็นวิ๊งๆเวลากดฟันแล้วจะปล่อยดาบบินรอบตัวอะไรแบบเนี้ยครับ (สัญลักษณ์ที่มุมซ้ายล่างของจอ)
                            ถ้าอย่างงั้นกดปุ่มอนาลอกซ้ายกับขวาพร้อมกันครับ จากนั้นก็บรรเลงได้เลย

เกมนี้รับ Xinput ทุกตัวน่อ ลองแล้วกับ Saitek Cyborg rumble แต่สุดท้ายก็กลับไปเล่นจอย Xbox360 อยู่ดีนั่นหล่ะ เพราะว่าก้านมันสั้นกว่า วิ่งเร็วดีไม่ต้องโยกมาก
                            ขอบคุณนะครับ แต่ผมรู้สึกว่า กดไปหลายรอบ ไม่ติดซะที - -" เฮ้ออออ

Comment

มันต้องรอพลังเต็มหรืออะไรนี่หล่ะครับ ผมก็ไม่ค่อยได้ใช้หรอก วิ่งรูดจอยเข้าไปฟันลูกเดียว

Comment

ขอถามหน่อยครับ ด่านที่เรายืนบนหลังคายานขนส่งลอยฟ้า แล้วตอนแรกจะมียานลำเล็กๆ สี่ห้ากลุ่มสวนมายิง
                                พอทำลายหมดก็จะมียานใหญ่มาไล่ยิงมิซไซล์ (กะปืนเขียวๆ) ผ่านยังไงอะครับ ผมตายก่อนไม่ก็นายพังทุกทีเลย -*-

Comment

Working...
                                X