Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Star Wars The Force Unleashed 2 [PC] [Screen Shot]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ภาพสวยมากกกกกกก

Comment

ดูจากขนาดก็ยิ้มเลย 4GB กว่าๆ ตัวลง ลงเสร็จเขาบอก 8GB สงสัยภาคนี้มีจัดแท้แน่นอน

Comment

ใครนำเข้าเกมส์นี้มั้งครับ รู้สึกว่าจะไม่เข้าไทย

Comment

http://www.pgm.everything.co.th/action/Starwar.html

PGM นำเข้ามาราคา 1190 บาทครับ บริการของเจ้านี้สุดยอดมากครับ หัวหน้าคลับ Copyright ของบอร์ดเรายืนยันเองเลย

Comment

สั่งซื้อยังไงครับ จัดส่งได้ไหม คือผมอยู่หออ่ะครับ

Comment

พรุ่งนี้คงได้เล่น เอิ๊กก ภาคแรกยังงงๆ อยู่ๆ

Comment

อีก6นาที... โค้งสุดท้ายแล้ว ต้องตัดสินใจว่าจะลบอะไรทิ้งบ้าง T^T

Originally posted by PGBill View Post
                เอาอยู่แน่นอนครับ ผมปรับสุดๆๆเล่นบนโน๊ตบุ๊ก ค่อนข้างลื่นครับ ไม่กินสเปคครับ
                โน็ตบุ๊คท่านเสปกอะไรอ่าครับ... ภาพสวยวิ๊งงี้ผมสยอง i7 + HD5850 อ่ะ เหอๆๆ
                Last edited by Beaver_XT; 25 Oct 2010, 18:47:18.

Comment

แม่มม...มันส์วุ๊ยย.... ลืมความเลวร้ายของภาคแรกไปได้เลย ...

ปล.หาวิธีปรับ vsyn ให้หน่อยสิครับ ...

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                    อีก6นาที... โค้งสุดท้ายแล้ว ต้องตัดสินใจว่าจะลบอะไรทิ้งบ้าง T^T

โน็ตบุ๊คท่านเสปกอะไรอ่าครับ... ภาพสวยวิ๊งงี้ผมสยอง i7 + HD5850 อ่ะ เหอๆๆ

โอย ของผมแค่ Core i3 + GF330 1GB เองครับแหะๆๆ สเปคคุณลื่นหัวแตกแน่นอนครับ

Comment

นั้นสิมันเปิด Vsync ได้ไหมนิ

Comment

น่าเล่นจัง

Comment

Reviewกันภาพบานเลยย แล้วสรุปคะแนนเท่าไร ให้คะแนนด้วยครับ

Comment

น่าเล่นดีอะ ภาพสวยมากคับ

Comment

Originally posted by PGBill View Post
                              โอย ของผมแค่ Core i3 + GF330 1GB เองครับแหะๆๆ สเปคคุณลื่นหัวแตกแน่นอนครับ
                              i7 ไม่ใช่เสปกผมเน้อ.. คือที่บอกไปเพราะกลัวว่าท่านจะใช้โน็ตบุ๊ค i7 น่ะครับ ประมาณว่าโน๊ตบุ๊คเล่นได้ แต่โน๊ตบุ๊คระดับเทพ แรงกว่า desktop ของผมก็เจอมาเยอะแล้วเหมือนกัน

เครื่องผมแค่ E7200 + HD4850 เอง

Comment

เกมนี้ภาพสวยดี แต่เสียอย่างเดียว ดาบเลเซอร์ ตัดอะไรไม่ขาดนนี่สิ ( อยากให้เหมือนในหนังตัดได้ทุกอย่างถึง ศัตรูจะแกร่ง แค่ไหนก็ตัดได้ท่าโดนอ่า น่าจะทำส่วนนี้ รับรองเกมนี้แจ่มเลย )

Comment

Working...
                                X