Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA4 แล้วติดตรงไหน ไปต่อไม่ได้ เอาปัญหาเข้ามาแชร์กันในนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• gta 4 มีกี่ mission ครับ

Comment

• หงุดหงิดสุดๆกับภารกิจขับHelicopterตามในระยะประชิด แล้วรอให้ออกจากย่านที่มีคน แล้วJacob จะยิงrpgใส่
      แต่แหมมม ฮอขับยากชิบเป๋ง หงุดหงิดมากกก เล่นไป10กว่ารอบ ไม่ผ่านสักที แถมJacobมันก็ยิงแม่นจิงๆ ยิงไป5ลูก ไม่โดนสักนัด จะบ้าอยู่แล้ว โอ้ยย

Comment

• พอเล่นไปสักพักจะรู้สึกว่าเริ่มขี้เกียจขับรถขึ้นมาทันใด เพราะมันไกลมาก

แล้วเคยเจอไหม ขับรถมอไซค์อยู่ดีๆบนhighwayโดนรถคันข้างๆชนประกบแซนวิชกับรถอีกคัน

เลือดเต็มก็ดับอนาถมันตรงนั้นเลย -*- เซ้งมาก จะถึงที่รับภารกิจอยู่แล้วเชียว นับแต่นั้นมา แท็กซี่!!

Comment

• Originally posted by armytaijin View Post
          พอเล่นไปสักพักจะรู้สึกว่าเริ่มขี้เกียจขับรถขึ้นมาทันใด เพราะมันไกลมาก

แล้วเคยเจอไหม ขับรถมอไซค์อยู่ดีๆบนhighwayโดนรถคันข้างๆชนประกบแซนวิชกับรถอีกคัน

เลือดเต็มก็ดับอนาถมันตรงนั้นเลย -*- เซ้งมาก จะถึงที่รับภารกิจอยู่แล้วเชียว นับแต่นั้นมา แท็กซี่!!
          ตามนั้นครับ ตอนนี้ผมโบกแท็กซี่เอาอย่างเดียวเลย

Comment

• Originally posted by armytaijin View Post
            พอเล่นไปสักพักจะรู้สึกว่าเริ่มขี้เกียจขับรถขึ้นมาทันใด เพราะมันไกลมาก

ผมแท็กซี่มาแต่ไหนแต่ไรแล้วครับ ขี้เกียจขับ มีรถดีๆจอดไว้ เอาไว้ไปพังเล่น หรือไม่ก้อรับสาว

Comment

• น่าเล่นดีแท้ครับ

Comment

• Originally posted by TD View Post
                โทรเรียก 911 ตำรวจมาแล้ว จะเอารถมันยังไง อะครับ จะไปเอารถมัน ก็ยิงใส่ เอา เหอะๆ
                ของผม ถ้าเห็นรถตำรวจวิ่งมา ไปยืนขวางเลยครับ พอจอดก็เดินไปเปิดประตูตามปกติ
                ตำรวจมันจะเปิดประตูลงมาเอาปืนจ่อแต่ยังไม่ยิง แต่เราไม่สนเดินไปเปิดประตูขึ้นรถไปเลย
                แล้วก็ขับหนีออกมาอย่างรวดเร็ว และต้องหนีรถตำรวจที่จะแห่มาอีกทีด้วย แค่นี้ล่ะครับ

Comment

• จะโบก Taxi ทำยังไงคับ

Comment

• ไปอ่านหน้าแรกๆครับ

Comment

• Originally posted by bigza12 View Post
                      จะโบก Taxi ทำยังไงคับ
                      กด E มันจะผิวปากเรียกครับ

Comment

• ถามด้วย พอเรียกเเท๊กซี่หยุดเเล้ว เราจะขึ้นมันยังไงอะครับเเบบไปถึงจุดหมายที่เราต้องการ ของผมมันขึ้น ให้กด F เเต่ถ้ากดเเล้วก็คือเป็นการกระชากเเย่งรถเเท็กซี่มาใช้เอง ไม่ใช่ใช้ให้เขาขับไปส่ง ขี้เกียจขับรถเหมือนกัน ขับมอไซค์ อัดเต็มเหนี่ยวเจอรถตรงสี่เเยกชนเข้าเต็มๆ คอหักตายซะ

Comment

• ขับเรือตามฮอร์ฯ ไปเเล้วจะมีฮอร์เพื่อนเรามารับ กดขึ้นยังไงครับ เพราะผมขับไปไม่ถึงจุดที่มันชี้บอก
                          ต้องกด คีย์ตัวไหนบ้าง

Comment

• Originally posted by heroin View Post
                            ถามด้วย พอเรียกเเท๊กซี่หยุดเเล้ว เราจะขึ้นมันยังไงอะครับเเบบไปถึงจุดหมายที่เราต้องการ ของผมมันขึ้น ให้กด F เเต่ถ้ากดเเล้วก็คือเป็นการกระชากเเย่งรถเเท็กซี่มาใช้เอง ไม่ใช่ใช้ให้เขาขับไปส่ง ขี้เกียจขับรถเหมือนกัน ขับมอไซค์ อัดเต็มเหนี่ยวเจอรถตรงสี่เเยกชนเข้าเต็มๆ คอหักตายซะ
                            กด F ค้างครับท่าน ถ้าไม่กดค้างมันจะลากคนขับลง

Comment

• ถามหน่อยครับ เรื่องสูตรที่ใช้มือถือโทรออก
                              เห็นเค้าเตือนว่าถ้าใช้สูตรจะถูกบล็อกแอ็คชีฟเมนท์ มันคืออะไรเหรอครับ บล็อกแล้วจะเกิดอะไรขึ้น ใครรู้บ้าง

Comment

• ตรงนี้ผ่านยังไงครับพอยิงก็เริ่มใหม่อีกพอต่อยก็เริ่มใหม่งงแล้วงับ

Comment

Working...
                                X