Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA4 แล้วติดตรงไหน ไปต่อไม่ได้ เอาปัญหาเข้ามาแชร์กันในนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by panut3617 View Post
    ตรงนี้ผ่านยังไงครับพอยิงก็เริ่มใหม่อีกพอต่อยก็เริ่มใหม่งงแล้วงับ
    ถ้าจำไม่ผิด ให้เล็งปืนขู่ไว้เฉยๆครับ แล้วจะมีให้เปลี่ยนไปเล็งคนกลางด้วย
    สุดท้ายคือยิงคนกลางแต่ยิงขู่นะครับ โดยผมเลือกยิงไปที่ขาครับ แค่นี้ก็ผ่านแล้วครับ

Comment

• ^
      ^
      ^ ยิงขาครับ ขู่มัน
      ถามด้วย ขับเฮลิคอบเตอร์ กดอะไรอะครับ ผมกด w มันสูงขึ้นนะ เเต่ให้มันพุ่งอะครับ ไปยังไง มันค้างลอย กด W ไม่วิ่งไปข้างหน้า

Comment

• numpad 8 ไปข้างหน้า 2 ถอยหลัง 4,6 เลี้ยวซ้ายขวา

Comment

• Originally posted by eliwodkung View Post
          numpad 8 ไปข้างหน้า 2 ถอยหลัง 4,6 เลี้ยวซ้ายขวา
          ขอบคุณครับ ผมก้กด A D ให้มันโยกเลื้อยไปเป็นงูเลย เพิ่งรู้ใช้ numpad 8 * *"

Comment

• แบบนี้ทำยังไงครับ

Comment

• Originally posted by monstermash View Post

แบบนี้ทำยังไงครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=351693

18+

Comment

• ติดภารกิจ That Special Someone พอเลือกให้ฆ่าดาร์โก้ แต่ผมเลือกไม่ฆ่าแล้วพอไปส่งโรมันกับบ้าน มันไม่จบภารกิจให้ครับแถมในแผนที่ไม่มีเป้าหมายรึอะไรบอกอีกต่างหาก

Comment

• ภารกิจ Blood Brothers

เลือกฆ่าใครกันอ่ะคับ ระหว่าง Derrick กับ Francis

แล้วมัน ต่างกันยังไง มีผลในด้านไหนบ้างคับ

Comment

• ฆ่าพี่มันอ่ะ น้องมันเก็บไว้เพราะถ้าเป็นเพื่อนจะโทรให้มันส่งคาร์บอมบ์ได้

Comment

• Originally posted by timefreefun View Post
                      ถามหน่อยครับ เรื่องสูตรที่ใช้มือถือโทรออก
                      เห็นเค้าเตือนว่าถ้าใช้สูตรจะถูกบล็อกแอ็คชีฟเมนท์ มันคืออะไรเหรอครับ บล็อกแล้วจะเกิดอะไรขึ้น ใครรู้บ้าง
                      อยากรู้เหมือนกันครับ ตอนนี้ไม่กล้าใช้สูตรอาวุธ, เลือดเลยเนี่ย

ใช้แต่สูตรเสกรถอย่างเดียว

ใครรู้บอกที

Comment

• ของผม ติด ตรงภารกิจ ที่ จะเกาะท้ายรถบรรทุกไปอ่ะคับ

แล้วมัน ให้ กด สเปสบาร์ เพื่อปืนไปยังหน้ารถ แต่ผมกดยังไงก็ ไม่ไป

หาทางกด ยังไงก็ไม่มีผล กะ ตัวละครเลย บัคป่าวหว่า

Comment

• Originally posted by anomary View Post
                          ของผม ติด ตรงภารกิจ ที่ จะเกาะท้ายรถบรรทุกไปอ่ะคับ

แล้วมัน ให้ กด สเปสบาร์ เพื่อปืนไปยังหน้ารถ แต่ผมกดยังไงก็ ไม่ไป

หาทางกด ยังไงก็ไม่มีผล กะ ตัวละครเลย บัคป่าวหว่า
                          กด รัวๆ เลยครับ รัวขั้นเทพเลยอ่ะ

Originally posted by BlackMiracle View Post
                          อยากรู้เหมือนกันครับ ตอนนี้ไม่กล้าใช้สูตรอาวุธ, เลือดเลยเนี่ย

ใช้แต่สูตรเสกรถอย่างเดียว

ใครรู้บอกที
                          Achivement มันเป็นของ Xbox ครับ นี่มันของ PC

Comment

• มีวิธี เอา เวลา ระดับความต้องการของตำรวจขึ้นมา ตอนเล่นเกมไหมครับ เหมือนภาคเก่าๆ

Comment

• อันนี้มันคืออะไรหรอคับ ขึ้นมาบ่อยไม่รู้มันคืออะไร

Comment

• Originally posted by monstermash View Post
                                อันนี้มันคืออะไรหรอคับ ขึ้นมาบ่อยไม่รู้มันคืออะไร
                                ไปสมัครงาน (ฆ่าโกลเบิร์ก) แต่งตัว ใส่สูตร รองเท้าให้หรูๆ มือเปล่าเข้าไปตรงไอค่อนเนคไท นั่นแหละ ฟังๆมันพูดสักพัก เอาปืนจ่อกะบาลส่องซะ

Comment

Working...
                                X