Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA4 แล้วติดตรงไหน ไปต่อไม่ได้ เอาปัญหาเข้ามาแชร์กันในนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crack Reloaded เมื่อไหร่จะมาหว่า

Comment

• เล่นมานานยังหารถขนเงินไม่เจอเลยครับ ใครรู้บริเวณที่น่าจะเจอบ่อยช่วยส่งพิกัดมาหน่อยครับ ^^

ใครรู้มั่งว่า Garage ที่อยู่ตรงเขต Algonquin มีไว้ทำไร แล้วไอ้คนชื่อ Steive มันคือใคร = =
      Last edited by eliwodkung; 17 Dec 2008, 08:31:31.

Comment

• เล่นๆ อยู่แล้วเกมมันค้าง นิ่งสะงั้น ทำไงดี

Comment

• วันก่อนเล่นภารกิจที่ขึ้นตึกเป็นสไนเปอร์ไปยิงคนที่อยู่ในก่อสร้าง
          เสร็จแล้วลงไปเก็บที่เหลือต่อ ดันปาระเบิดไ่ม่เป็นทำตกใส่ตัวเองเรียบร้้อยเลย 55

Comment

• มีใครเจอ Lola Del Rio ยังเอ่ย สาวโลิป๊อบ ที่ทำมาเป็น Wallpaper อ่ะครับ ^^ ตอนนี้กำลังตามหาเธออยู่

Comment

• Originally posted by eliwodkung View Post
              เล่นมานานยังหารถขนเงินไม่เจอเลยครับ ใครรู้บริเวณที่น่าจะเจอบ่อยช่วยส่งพิกัดมาหน่อยครับ ^^

ใครรู้มั่งว่า Garage ที่อยู่ตรงเขต Algonquin มีไว้ทำไร แล้วไอ้คนชื่อ Steive มันคือใคร = =
              xแถวๆเมืองแรกครับตรงอู่รถของเพื่อนเราที่ต้องขโมยรถไปให้อะครับรอดูนานๆจะมาซักคัน

Comment

• อยากรู้ว่าพวกภารกิจที่ต้องขับรถให้คนอื่นไปตามจุดหมาย
                เราเปลี่ยนเป็นโบกแท็กซี่ขึ้นไปกับเพื่อนได้เปล่าครับ ขี้เกียจขับเองมันเสียเวลาน่ะ

Comment

• ภาระกิจนี้ต้องทำอย่างไรครับที่ชายไร้นามที่ท่าเรือส่งเhttp://www.uppic.net/show/8af442a5b9...e2935b36e25a12

Comment

• Originally posted by dumbell View Post
                    ภาระกิจนี้ต้องทำอย่างไรครับที่ชายไร้นามที่ท่าเรือส่งเhttp://www.uppic.net/show/8af442a5b9...e2935b36e25a12
                    โทรไปเบอร์นั้นแล้วเดินๆดูแถวด้านล่าง สังเกตุว่าใครคุยโทรศัพท์อยู่มั่ง พอมันวางหูก็ให้โทรอีกที พอมันเจอตัวเรามันจะวิ่งหนีเราก็จัดการเก็บมันเลยครับ

Comment

• Originally posted by eliwodkung View Post
                      โทรไปเบอร์นั้นแล้วเดินๆดูแถวด้านล่าง สังเกตุว่าใครคุยโทรศัพท์อยู่มั่ง พอมันวางหูก็ให้โทรอีกที พอมันเจอตัวเรามันจะวิ่งหนีเราก็จัดการเก็บมันเลยครับ
                      ขอบคุณครับ

Comment

• ใครเล่นก่อนนอน แล้วฝันเห็นมันบ้างเนี่ย

Comment

• อยากรู้ว่าเราจะนั่ง Taxi ยังไงคับ ขี้เกียจขับรถ

Comment

• โทรเรียก 911 ตำรวจมาแล้ว จะเอารถมันยังไง อะครับ จะไปเอารถมัน ก็ยิงใส่ เอา เหอะๆ

Comment

• อยากรู้ว่าในเมืองมีที่เก็บปืนที่ไหนบ้างป่าวครับ รู้แต่ที่ Strip Club อ่ะมี Shotgun อยู่ในห้อง
                              ปล.อยากได้ฟรีอ่ะไม่มีตังซื้อ

Comment

• ทำยังไงให้พาสาวข้างถนนขึ้นรถได้บ้างคับ
                                แล้วแถวไหนมีกะ.. เยอะๆ อะคับ
                                แล้วบาร์ที่มีสาวเต้นๆอยู่ไหนบ้างคับ

Comment

Working...
                                X