Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA4 แล้วติดตรงไหน ไปต่อไม่ได้ เอาปัญหาเข้ามาแชร์กันในนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ครับ เซงเหมือนกัน เจอสปอยเนี่ย - -'

ผู้จัดการสามคน ผมไปเดินฟังมันพูดกัน ให้มีเรดาร์ขึ้นมาก่อนว่า สามคนอยู่ไหน

แล้วค่อยบรรจงเลือกเลยครับว่าจะยิงตัวไหนก่อน

ผมยิงไอตัวที่อยู่ในห้องกับผู้หญิงเอา ยิงเสร็จแล้วรีบไปยิงไอตัวที่อยู่ตรงกลาง แล้ววิ่งหนีออกนอกประตูไป
    ไอคนที่อยู่ตรงห้องดูวีดีโอก้จะออกมาพอดี

Comment

• เลือกมุมโยน แล้วก็คลิ๊กซ้าย แล้วดันเมาส์ถอยหลังแล้วดันไปข้างหน้าอย่างรวดเร็วปานสายฟ้าฟาด ดังเปรี้ยงๆแล้วลูกจะแรงมากถึงขั้นไฟลุก +ติดท็อปสปินด้วย

อิอิ เวอร์ไป

Comment

• Ai โง่จริงๆ ฉากที่จาคอปไปกับเราด้วยตอนสุดท้ายของชุดแรกอ่ะ พอตำรวจมา ทำไมมันวิ่งไปลุยกับตำรวจอ่ะ แทนที่จะขึ้นรถหนีไปกับเรา พอเราขึ้นรถ มันดันเอารถที่เราขึ้นเป็นกำบังซะงั้น แล้สก็ยิงกับตำรวจจนตัวตาย เล่นสามรอบเป็นยังงี้ทุกรอบเลย

เพื่อนๆผ่านยังไงกันอ่ะครับ

Originally posted by Tempest View Post
        โยน โบลิ่ง กดยังไงอ่ะครับ
        โยนโบล์ หลังจากกดคลิ๊กซ้ายแล้วให้เลื่อนเมาส์ไปข้างหลัง(นิดนึงพอ)แล้วก็เลื่อนข้างหน้าอย่างเร็วทันทีอ่ะครับ(ตั้งเมาส์ให้ตรงตามทิศทางที่เราต้องการด้วย) ไม่ต้องทิ้งระยะมาก ไม่ยังงั้นลูกโบลิ่งมันจะเฉตามเมาส์

Comment

• ทำไมตำรวจทางด่วนโหดจังครับ แต่ผมขับพลาดไปเฉี่ยวที่กั้นนิดเดียวแม่งเรียกตำรวจมาเลย ไม่สมจริงเท่าไหร่

Comment

• คือรับ Job มาจาก Little Jacop แล้วมันให้ขับรถมาจุดเหลืองอ่ะ แล้วไงต่อ...งง

Comment

• คุณ ultrasonic นั่นภาระกิจชื่ออะไรอ่ะครับ = =' ยังอยู่แมพแรกอยู่รึเปล่า เห็นจำนวนเงินแล้วชักไม่แน่ใจว่าใช่มั้ย
              เพราะผมเล่นภาระกิจของจาคอปจบ 100% ตั้งกะอยู่แมพแรกอ่ะ(แต่เงินยังไม่มีเยอะขนาดนี้ >_< ....ยังไม่ถึงสองหมื่นด้วยซ้ำ)

Comment

• Originally posted by skinhead View Post
                ทำไมตำรวจทางด่วนโหดจังครับ แต่ผมขับพลาดไปเฉี่ยวที่กั้นนิดเดียวแม่งเรียกตำรวจมาเลย ไม่สมจริงเท่าไหร่
                ไม่ได้จ่ายค่าทางด่วนหรือปล่าว

ยังหาวิธีหาเงินไม่ได้เลยครับ นอกจากยิงคนบนถนน ตอนนี้เล่นจบไปแล้ว

Comment

• Originally posted by kolrawat View Post
                  จะปล้นธนาคารต้องทำยังไงหรอครับ
                  มันเป็นเนื้อเรื่องหนะครับ ไปกับ packie น่าจะชื่อนี้ครับ เป็นเนื้อเีิืีรื่อง เราต้องใส่สูทไปปล้นธนาคาร
                  มันส์ตรงหนีนี่แหละ เพราะว่าต้องยิงตำรวจหนีไปทางรถไฟใต้ดินอย่างกับหนังแหนะ
                  Last edited by TuCKYeE; 14 Dec 2008, 14:38:12.

Comment

• ผมเล่น pool สู้ Jacob ไม่ได้ซักทีมันตบเอาๆ เลยครับ
                    ผมเหลือปิดลูกดำลูกเดียวมันยิงมันตบสามลูกรวมลูกดำ รวดเดียวผมแำพ้เลย เลยไปแก้แค้นมันเกมส์ปาลูกดอกกร๊ากๆ
                    Last edited by TuCKYeE; 14 Dec 2008, 14:39:24.

Comment

• ฮา ดีครับ เวลา เล่น กับคุณตัว มี ตกลง ราคากันก่อนด้วย

20 ใช้มือ

50 ใช้ปาก

70 ใช้ _ี

555555555555+

Comment

• Originally posted by ultrasonic View Post
                        คือรับ Job มาจาก Little Jacop แล้วมันให้ขับรถมาจุดเหลืองอ่ะ แล้วไงต่อ...งง
                        ส่วนใหญ่ภารกิจจาคอบมันแนวๆ ขายยากับขโืมยยา(ส่วนใหญ่จะเจอดักซุ่มรุมสกรำเราทุกที ครับ เดินไปที่จุดเหลืองหรือ ไปหาคนซื้อยาก็พอครับ
                        ผมเล่น โหมด asssain หมดแล้ว(อาจจะมีอีกแต่ตอนนี้มันไม่มีให้ไปทำภารกิจแล้ว) ชอบตรงลอบฆ่า ยิงแก๊งมอเตอร์ไซด์สามคนข้างๆ สถานนี้ตำรวจตอนแรกเอาไรเฟิลยิงไม่ครบสามคน ตำรวจมามันขับมอไ๋ซด์หนีทุกที(มัวแต่หนีตำรวจ)เล่นไม่ผ่าน จนต้องใช้ บาซูก้ายิงมันทั้งแก๊งทีเดียวจบภารกิจ สะใจผมจริงๆ อิอิ

Comment

• เกม GTA 4 ติดเล่นต่อไม่ได้จ้า

ก็คือตอนแรกผ่าน ภารกิจของ Brucies ที่ให้ไปฆ่ากระเทยที่ร้านอาหาร 69thแล้ว
                          แต่มันดันไม่มีเควส ของElizabeth โผล่มาเลย กลับข้ามไปเควส แข่งรถ No.1 ของBrucies เลยอะ
                          พอทไควสเสร็จก็ไม่มีโทรศัพท์ เมล หรือ ตัวอักษร มาให้ทำเควสเลยยยย ทำไงดีๆๆๆๆ

Comment

• ขึ้นไป Save แป๊ปเดียวเจ้ากรรมลงมา คอปเตอร์ผมโดนชนยังไม่ทำประกันเลยครับ :-P
                            Attached Files

Comment

• ภารกิจของ roman ที่ให้ find a cop car. เนี่ย มันทำยังไงหรอครับ

ปล.เซฟรูปในเกมังไงเอ่ย

Comment

• find a cop car.
                                หารถ ตำรวจ ไง ครับ

ยิงปืนขึ้นฟ้า ให้ตำรวจ วิ่งลงมาจากรถ แล้วเราก็วิ่งขึ้นรถตำรวจ ขับหนีไปเลยก็ได้ ครับ

Comment

Working...
                                X