Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นGTA4 แล้วติดตรงไหน ไปต่อไม่ได้ เอาปัญหาเข้ามาแชร์กันในนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขับคอปเตอร์ยากอ่า ลงจอดไม่นิ่มเลย แต่ตกคอปเตอร์ไม่ตาย...

เคยบุกเดี่ยวไปขโมยคอปเตอร์ตำรวจด้วย แต่ดันขับตกน้ำ โดน ตร. น้ำสอยตายเลย

Comment

• ของผมติดตามในรูปครับ มันให้ถามเกี่ยวกับรูปจาก ผู้หญิงที่ถูกจับหมัดอะ มีแต่ให้กด ตบ อย่างเดียว มันต้องทำยังไงหรอครับ งง

Comment

• Originally posted by hurtboy View Post
        ของผมติดตามในรูปครับ มันให้ถามเกี่ยวกับรูปจาก ผู้หญิงที่ถูกจับหมัดอะ มีแต่ให้กด ตบ อย่างเดียว มันต้องทำยังไงหรอครับ งง

อ่าน ! มันให้ถ่ายรูปครับ

Comment

• เรปบนให้ใช้กล้องจากมือถือถ่ายรูปผู้หญิงคนนั้น แต่ต้องถ่ายให้เห็นหน้าชัดๆนะครับ ถ้าเจ้าหล่อนไม่ยอมเงยหน้าก็ตบซักที เมื่อถ่ายได้แล้วส่งรูปไปให้ Packie ครับ แค่นี้ก็ผ่านแล้ว

Comment

• กติิกาการเล่น pool ให้ชนะทำยังไงหรอคับ? ต้องยิงสีไหนลงก่อนหลัง หรือ ยังไงคับ

Comment

• Originally posted by shinnannu View Post
              กติิกาการเล่น pool ให้ชนะทำยังไงหรอคับ? ต้องยิงสีไหนลงก่อนหลัง หรือ ยังไงคับ
              อันนี้ผมไม่รู้เหมือนกันครับ รู้แต่ว่า พอถึงตาผม niko เล็งลูกไหนผมก็อัดลูกนั้นอ่ะครับ ก็ชนะมาตลอด

Comment

• Originally posted by ultrasonic View Post
                ไปเอากระเป๋าเงิน(น่าจะใช่)อยู่ห้องเกือบในสุดอ่ะพอได้มาแล้วตำรวจก็จะแห่กันมา เราก็ต้องหนีเพื่อลดดาวก่อน แล้วไปยังจุดรับของ
                ผิดครับ...มันคือ Coke น้ำอัดลมยี่ห้อดัง

ไม่ช่ายยย มันคือ โคเคนต่างหากครับ

Comment

• แล้วก็มี H. ตอนแรกนึกว่าเฮลิคอปเตอร์ ที่แท้เฮโลอีน

Comment

• พา แพกกี้ ไปกินเหล้า แล้วพอออกมา มันร้องเพลง ฮามากคับ อยากรู้เลยว่าเพลงอะไร

แล้วก็ GPS บอกทาง เสียงผู้หญิงก็ฮาเหมือนกัน ปรกติบอกทางเสร็จพอถึงที่ให้เลี้ยวมันดัง ปิ๊งป่อง อ่ะคับ แล้วมีบางทีจะเป็นเสียงผู้หญิงพูดเองเลย ปิ๊งป่อง เคยได้ยินกันไหมคับ

Comment

• อยากรู้ว่าไอ้ภารกิจที่เป็นคนตัวเขียวๆในแผนที่อ่ะคับ มันจะโผล่มาเมื่อไหร่บ้าง ใครเจอเยอะๆบอกหน่อยคับ

เข้าไปดูใน www.whattheydonotwantyoutoknow.com แล้วไปตามที่มันบอก ก็ไม่เจอ

Comment

• จะโผล่แบบ Random ครับ ถ้าโผล่มาก็จะเจอบนแผนที่เลย
                        Last edited by eliwodkung; 27 Dec 2008, 20:29:43.

Comment

• ติดตรงนี้อ่ะครับ เข้าคอมให้หา ข้อมูลอะไรเหรอครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• กดใช้คอมแล้วกด log out ออกไปเลยครับ

Comment

• Originally posted by eliwodkung View Post
                              จะโผล่แบบ Ramdom ครับ ถ้าโผล่มาก็จะเจอบนแผนที่เลย
                              สวยสวยสวย

Comment

• Originally posted by gawfff View Post
                                http://img185.imageshack.us/my.php?image=gta4ow2.png

ตรงนี้ไม่ผ่านคับ เข้าคอมแล้วไม่รู้ว่าทำไรต่อ ขอบคุณคับ
                                Originally posted by eliwodkung View Post
                                กดใช้คอมแล้วกด log out ออกไปเลยครับ

ออกมาแล้ว ตำรวจมาเยอะ ๆ ใช่ไหมครับ แล้วผม เกิดถูกยิงตาย พอมา รอบสอง เข้า ๆ ออก หลายทีแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย สงสัยเย็นนี้จะต้องลองอีกที

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X