Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ลาว!!วันนี้เสนอตอน"การต่อLEDอีกครั้งแบบละเอียดยิบ"มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by aekshow View Post
    เห็นนางกวักรีบมาเลยตู

ตอบครับ

เท่าที่ดู ตัว 8CM ที่ผมมี ใช้หลอดขนาด 3 มม ส่วนการถอด ก็ใช้ปืนลมร้อน (ถ้าไม่มีก็ไดร์เป่าผม)
    เป่าจนมันนิ่ม แล้วดึงออกมาได้เลยครับ บางรุ่นผมเจอ หยอดกาวร้อยเลย หมดสิทธิ์ถอด ต้องเจาะทิ้งอย่างเดียวครับ ลองดูครับ ไม่ยาก
    วิ่ง..........ตามตาเอกมาติดๆมาดูนางกวักด้วยคนอิอิ

Comment

ละเอียดยิบครับ นับถือ
      ...........................ขออบคุณสำหรับความรู้ครับ.....................

Comment

มาดูนางกวักคับ

ขอบคุงตาเอกมากมาย

คับ
        Last edited by herodavilman; 20 Oct 2009, 06:20:36.

Comment

เออพี่

ตัว r1k ครึ่งวัต ได้ป่าวอะคับ
          Last edited by herodavilman; 20 Oct 2009, 10:48:34.

Comment

เย้ๆๆๆ

ผมทำได้แว้วๆๆๆ

แต่แมร่งตอนบัดกรี โครตลำบากเรยยยย

อิอิ...
            Last edited by herodavilman; 20 Oct 2009, 15:12:41.

Comment

Originally posted by herodavilman View Post
              เย้ๆๆๆ

ผมทำได้แว้วๆๆๆ

แต่แมร่งตอนบัดกรี โครตลำบากเรยยยย

อิอิ...
              อะแจ่มๆ R 1/2 W ก็ได้แต่ตัวมันใหญ่ไปหน่อย

Comment

เด็กอิเล็กอย่างผมยังต่อไม่ติดเลย

มีไฟ 20ดวง + ตะกั่ว 5 ซม. [ลืมซื้อเพิ่ม]

ไว้ทำเสร็จจะเอามาให้ดูมั่ง เป็นหลอด 5 มิล ซุปเปอร์ไบรต์
                Last edited by sunsun; 21 Oct 2009, 21:55:23.

Comment

Originally posted by sunsun View Post
                  เด็กอิเล็กอย่างผมยังต่อไม่ติดเลย

มีไฟ 20ดวง + ตะกั่ว 5 ซม. [ลืมซื้อเพิ่ม]

ไว้ทำเสร็จจะเอามาให้ดูมั่ง เป็นหลอด 5 มิล ซุปเปอร์ไบรต์
                  โอ้ๆๆ 20ดวง จัดไป รอท่าน

อิอิ...

Comment

พี่ทำขายน่าจะสุดยอดน่ะ

Comment

• ตัวต้นแบบ: และ รูปร่างเมื่อเสร็จ ( ไม่ได้ทำเองหรอก )

Comment

• วัสดุที่ท่าน จขกท.ซื้อมาทำ ตัวไหนเท่าไหร่บ้างครับ ไม่รวมเครื่องมือนะครับ ขอแค่ค่าวัสดุที่ใช้ทำครับ

Comment

• Originally posted by aof1234 View Post
                          วัสดุที่ท่าน จขกท.ซื้อมาทำ ตัวไหนเท่าไหร่บ้างครับ ไม่รวมเครื่องมือนะครับ ขอแค่ค่าวัสดุที่ใช้ทำครับ
                          ปริ้น 20
                          ledดวงละ 6
                          สายไฟ 5
                          อาร์ ตัวละ 0.50

ประมาณนั้นคับ

Comment

• Originally posted by herodavilman View Post
                            ปริ้น 20
                            ledดวงละ 6
                            สายไฟ 5
                            อาร์ ตัวละ 0.50

ประมาณนั้นคับ
                            ขอบคุณครับ ราคาไม่หนักมาก ว่างๆจะซื้อมาทำเล่นดูครับ

Comment

• เสร็จแล้ว LED 20ดวง

Comment

• Comment

Working...
                                X