Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ Lenovo IdeaPad Z465 Club ] ตอบคำถามช่วยเหลือซึ่งกันและกัน สังคมของการแบ่งปัน ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องกระเป๋า บอกตรงๆ ขาดตั้งแต่เดือนแรกแล้วครับ

ตรงระหว่าง ส่วนที่เย็บ สายที่คล้องตัวกับตัวกระเป๋า

Originally posted by laktasoyza View Post
    แล้วต้องปรับเป็นอะไรอ่าคับ

เข้า ตรง CCC แล้วเลือกหัวข้อ Powerplay แล้วติ๊ก Enable ออก ครับ

Comment

• เสียวประกันขาดเนี่้ยแหละครับตอนนี้

Comment

• ตอนนี้ แบตเพื่อนๆ เสื่อมไปเท่าไหร่แล้วครับ ของผม 19.82% ทำไมมันเสื่อมเร็วอย่างงี้

แล้วเขามีประกันแบตเสื่อมเร็วไหมครับ กี่เปอเซ็นภึงเครมได้

Comment

• 11.42%แล้วครับแต่คาลิเบทล่าสุดก็เป็นเดือนแล้วแบตผลิดได้9เดือนใช้งานได้6เดือน

Comment

• 12.0 %

Comment

• ชิบหายแล้วครับผมขันน็อตโน๊ตบุ๊คไปโดนสายปรับรอบขาด= =

Comment

• Comment

• งามใส้

Comment

• ตอนนี้เครื่องเลยเย็นเลยวิ้งเต็มspeedตลอด

Comment

• วันนี้เอาเครื่องไปเคลมรอบที่3และ อิอิ เคลมให้คุ้มไปเลย(พอดีใช้งานหนัก)

Comment

• ใครอยากปล่อย Z465 มั่งครับ อิอิ

Comment

• เอ่อ อยากรู้ว่า จะตั้งรอบพัดลมยังไง ร้อนเกิ๊น

Comment

• Originally posted by boominno View Post
                            มาเล่นแบ้ทเทิลฟิวออนไลย์กัน battlefield.play4free.com
                            มาๆ กะลังโหลดเรย

Comment

• z465 ของผมแบตเสื่อมต้อง 50% ใช้มา10เดือน สามารถไปเครมแบตที่ศูนย์ได้ไหมครับ ตามรูป

ผมสอบถามทาง Facebook lenovo แล้วได้คำตอบมาว่า เคลมแบตไม่ได้ จริงหรอครับ ขอผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ หรือว่าต้องไปเครมที่ศูนย์เลย
                              ลิ้งเฟสบุคที่ได้คำตอบมาว่า batt เครมไม่ได้นะคับ >>
                              https://www.facebook.com/photo.php?f...6751842&type=1

http://upic.me/show/35598984
                              Last edited by boominno; 13 May 2012, 00:36:12.

Comment

• ไม่แน่ใจเหมือนกันครับยังไม่เคยเจอเคสนี้ ยังไงรอท่านอื่นดีกว่า แต่ความเห็นส่วนตัวคิดว่าไม่น่าจะได้นะคับ

Comment

Working...
                                X