Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ Lenovo IdeaPad Z465 Club ] ตอบคำถามช่วยเหลือซึ่งกันและกัน สังคมของการแบ่งปัน ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นแต่แบ็ทเทิลฟิว3 ครับ ปรับไฮหน่วงหน่อยแต่ไม่มาก ปกติลื่นครับ ส่วนthe run หน้าจะปรับปกติครับลื่นๆ

Comment

• Originally posted by boominno View Post
      เล่นแต่แบ็ทเทิลฟิว3 ครับ ปรับไฮหน่วงหน่อยแต่ไม่มาก ปกติลื่นครับ ส่วนthe run หน้าจะปรับปกติครับลื่นๆ
      กำลังคิดอยู่ว่า.. จะเล่น nfs: the run บน pc (z465) หรือบน ps3 ดี.. ???..

Comment

• ตอนนี้มือ2สภาพดีขายกันอยู่เท่าไหร่ครับ

Comment

• ขอคำเเนะนำการ Overclock โดยการปรับ FSB ครับ ว่าใช้โปรเเกรมไหนสำหรับเครื่องรุ่นนี้อ่าครับ ใน win7 x64 ^^ ขอบคุณครับ

Comment

• ดัน ให้กับคลับนะคับ เห็นเงียบๆ

Comment

• Originally posted by vitzmo View Post
              ขอคำเเนะนำการ Overclock โดยการปรับ FSB ครับ ว่าใช้โปรเเกรมไหนสำหรับเครื่องรุ่นนี้อ่าครับ ใน win7 x64 ^^ ขอบคุณครับ
              X4 ลากได้ด้วยเรอะ

Comment

• Originally posted by vitzmo View Post
                ขอคำเเนะนำการ Overclock โดยการปรับ FSB ครับ ว่าใช้โปรเเกรมไหนสำหรับเครื่องรุ่นนี้อ่าครับ ใน win7 x64 ^^ ขอบคุณครับ
                เฮียขอดูรูปหน่อยคับ อยากดูมากๆๆ

Comment

• มันมี แต่มันซ่อน ^^ ของเค้า คุ้มจริงๆ รุ่นนี้

ปล.ซ้ำขออภัย
                  ปล.2 น่าจะเอาข้อมูล ต่างๆ ไปรวบรวมแปะไว้โพสแรก น่ะครับ คนหาข้อมูลจะได้ไม่ต้องตามอ่านทุกหน้า อวกแตกพอดี

Comment

• เดี๋ยวผมจะดำเนินการ ย้ายขึ้นไปแปะ ใน rep แรกให้นะครับ ขอดอทเอแปบครับ 55

Comment

• รุ่นนี้ยังมีขายอยู่ไหมครับ
                      เมื่อเดือน มิถุนา ได้เข้ามากะทู้นี้พักนึง
                      แล้วก็พาเจ้านายไปซื้อเรียบร้อยเขาประทับใจมาก

ตอนนี้อยากซื้อให้ตัวเองบ้าง 1 เครื่องครับ

Comment

• Originally posted by pot_simple View Post
                        รุ่นนี้ยังมีขายอยู่ไหมครับ
                        เมื่อเดือน มิถุนา ได้เข้ามากะทู้นี้พักนึง
                        แล้วก็พาเจ้านายไปซื้อเรียบร้อยเขาประทับใจมาก

ตอนนี้อยากซื้อให้ตัวเองบ้าง 1 เครื่องครับ
                        คงไม่มีแล้วหละครับไม่ไม่ใช่มือ2ไม่ก็ลองดูz475แทนก็ได้อิอิ

Comment

• มีเครื่อง 5 เดือน จะขายเท่าไหร่ดีครับ

Comment

• Originally posted by ToanTuaTo View Post
                            มีเครื่อง 5 เดือน จะขายเท่าไหร่ดีครับ
                            ขายไหมอะท่าน เปิดราคาได้เลย กำลังหารุ่นนี้อยู่ครัย

Comment

• ทดลองเล่นเกม Elder Scrolls V Skyrim ยังยังคับ เดิมๆมาไม่ mod ปรับสุดลืนดีมาก ภาพแจ่มด้วยคับ อยากให้ลองเล่นกันคับ มันจริงๆๆ ^^

Comment

• โหเครื่องนี้ทนมากๆวันนี้ผมทำตกอีกและเนื่องจะชอบวางแบบเสียวๆตกสูงประมาณเมตรนึงครับแต่ตกตอนเปิดเครื่องเปิดฝาจออยู่และตอนลงๆที่ตัวจอเลยแรงมากๆจนฝาหลังเครื่องมันเปิดออกมาเลย(แต่ไม่แตก)เอาซะตกใจเลย(เพื่อนตบมือกันตั้งห้อง= =)แต่ยิบขึ้นมาเปิดใช้ได้เฉยไม่มีอาการผิดปรกติใด(นอกจากฝาหลังเป็นรอยซึ้งก็เยอะอยู่แล้ว)เช็คhddก็ยังไม่เจอbadและก็ใช้ได้ปรกติจนถึงตอนนี้ที่กำลังพิมพ์อยู่เลยอิอิ(เหตุการ์เกิดเวลาประมาณ9โมงเช้าที่ผ่านมา)

Comment

Working...
                                X