Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bitfenix Prodigy Owner's Club Thailand

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by gerrard View Post
    ใส่ได้ครับ แต่ต้องโมฝาข้างใหม่ ผมก็เคยจะทำอยู่เหมือนกัน
    ชัวร์นะครับ แบบที่มี 4 Slot นะครับ

ผมจะเอามาใส่แบบไม่ปิดฝาครับ

Comment

• Originally posted by P@RN View Post
      ชัวร์นะครับ แบบที่มี 4 Slot นะครับ

ลองเอาบอร์ดเก่าผมไปเทียบกับบอร์ดท่านดูครับ ถ้าไม่ชัวร์ บอร์ดเก่าผม Gigabyte h77m-d3h ครับ ตอนนี้จับไปลง cm 690 แล้ว

Comment

• Originally posted by aongmo View Post
        ชุดเล็กๆของผมครับ งบน้อยไปหน่อย ค่อยขยับขยายทีหลัง
        แต่อยากเปลี่ยนขาใหม่ กลมๆของ LianLi ซื้อได้จากใหนครับ
        ขากลมๆ ถ้าไม่ได้เน้นว่าต้องเป็นของ Lian li
        ก็ลองไปหาดูแถวๆบ้านหม้อนะครับ มีแน่นอน
        รูปร่างหน้าตาแทบไม่ต่างกัน

Originally posted by P@RN View Post
        ใส่ไม่ได้หรอกครับท่านป่าน ที่แน่ๆคือ ติดแผงเหล็กด้านหลังครับ

Comment

• อัฟรูปก่อนอน

Comment

• zzzZZZ

Comment

• อัพเดทอีกแล้ว
              เปลี่ยนฟิตติ้ง กับสายยาง เป็นขนาด 3/8
              แล้วก็ทางน้ำ ลองต่อแบบขนานดูครับ

Comment

• 3/8 1/2 ดูสวยกว่า 1/2 3/4 เยอะเรยมาส
                เคสเล็กๆใส่ 1/2 มันดูใหญ่ไป ตามความคิดผมนะ
                Last edited by Muslim; 10 Dec 2012, 11:13:38.

Comment

• ครับพี่ เห็นด้วย ^ ^

7/16 ก็ได้อยู่นะ
                  แต่ไม่มีฟิตติ้งลองเล่น
                  พี่ไก่จัดเซท 7/16 มาหน่อยจิ

Comment

• ผ่านมาช่วยดันครับ

ฝากประชาสัมพันธ์เพื่อนๆสมาชิกหน่อยนะครับ ผมได้ตั้งกระทู้ขอความร่วมมือตอบแบบสอบถามเกี่ยวกับสีและรูปแบบเว็บไซต์ ในกระทู้ตามลิ้งก์ด้านล่างนี้ ก็ขอเชิญเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านร่วมตอบแบบสอบถามกันครับผม ขอขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับผม

http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/2042903

Comment

• ตอนนี้ผมใช้ 7/16 อยู่ครับ ยังร้สึกว่ามันใหญ่ไปเรย

Comment

• update ล่าสุดตอนนี้ไม่มี vga card

ฝุ่นเพียบๆๆๆๆๆ

Comment

• ไปเที่ยวพักร้อนกลับมาอีกทีมะ ๆ ๆ แหม๊จ๊าว!!! งาม ๆ ทั้งนั้นเลย^^
                          ชักอยากลงน้ำมั่งแล๊นซ์ (แต่กลัมมาเป๋าเบาหวิ๊ว...บ๋อแบ๋เบย)

Comment

• Originally posted by Muslim View Post
                            ใส่ไม่ได้หรอกครับท่านป่าน ที่แน่ๆคือ ติดแผงเหล็กด้านหลังครับ
                            น่าเสียดายจังเลย

คือผมมี m-ATX อยู่แล้ว ไม่อยากซื้อ ITX ครับ

เลยอดใช้เคสที่สวยที่สุดตัวหนึ่งเลย

Comment

• อยากเล่นเคสตัวนี้ ก็ต้องซื้อบอร์ด itx ครับ

Comment

• ผมหา mini itx amd ไม่ได้แต่อยากเล่น case นี้มากจนต้อง มา intel เลยครัย

Comment

Working...
                                X