Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bitfenix Prodigy Owner's Club Thailand

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นิ้วลอกหมดแล้ว

Comment

• Originally posted by Muslim View Post
      ซ้อนท้ายไปแว๊นด้วยคนครับ...
      ติดบ้างดีไหมเนี่ยสวยๆ

Originally posted by Diffuser. View Post
      เอ๊า !!! สมาชิกเพิ่ม...เข๊...า ที๊!!!

(อย่าลืมติดล้อกันด้วยนะฮ๊าฟ)
      ตามแผนพี่ดริฟ

Originally posted by ekkarin View Post
      รอก่อนพี่น้องเดี๋ยวเอกรินทร์จะตามไปด้วยคน
      ดองไว้นานแล้วเสี่ยเอก ไวไวเลย

Comment

• ดองยังไม่ได้ที่ไง 555

Comment

• สวยงามมาก

Comment

• ^
            ผมกินแห้วกระป๋องไปรอบนึงแล้ว กับบอร์ดตัวนี้

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
              รื้ออีกแล้ววว

[ATTACH=CONFIG]2051156[/ATTACH]
              จะเสร็จมั๊ยเนี่ยคุงแอร์ รอดูอยู่ ทำวันละจึ๋งนึง

Comment

• เอาท้ายไปดูก่อน แก้บอร์ดเหงา
                Last edited by gerrard; 4 Dec 2012, 22:00:38.

Comment

• Originally posted by bud8428 View Post
                  จะเสร็จมั๊ยเนี่ยคุงแอร์ รอดูอยู่ ทำวันละจึ๋งนึง
                  เรื่อยๆครับคงพรุ้งนี้จบ 5555+

Comment

• Originally posted by gerrard View Post
                    เอาท้ายไปดูก่อน แก้บอร์ดเหงา
                    ส้มอย่างงามเลยครับ^^

Originally posted by destinyair View Post
                    เรื่อยๆครับคงพรุ้งนี้จบ 5555+
                    อั๊ยยะ!!! เดี๋ยวนี้โออีชิเปลี่ยน Package แล้วเหรอ

Comment

• [QUOTE=Diffuser.;47157106]ส้มอย่างงามเลยครับ^^

ต้องขอบคุณบูทจากท่านด้วยนะครับ ทำให้ผมมีวันนี้ได้ อิอิ.. เว่อไปไหมเรา

Comment

• เดวว่างๆจะชวนคุณเอก ไปแถวบ้านพี่ซักหน่อย

Comment

• ท่าน Diffuser พัดลมสีขาวใช่ SilverStone FM121 หรือป่าวเอ่ย หาซื้อจากที่ใดมาหรือท่าน ชี้พิกัดให้ทราบหน่อย ^^

Comment

• ส้มเปลือกไำข่สวยอะะะะะะะ

ของฮุคเมื่อไหร่จะเอามาเปิดตัวสักทีฟะ

วันนี้ลองประกอบบลอค ชอบอะะะะะะะะะะ เลกมาก กระทัดรัด สงสัยประกอบเสร็จ ยึดไว้ใช้เองชัว

Comment

• ว้าว..ๆๆ

Comment

• Originally posted by ฟราย์เดย์ View Post
                                ท่าน Diffuser พัดลมสีขาวใช่ SilverStone FM121 หรือป่าวเอ่ย หาซื้อจากที่ใดมาหรือท่าน ชี้พิกัดให้ทราบหน่อย ^^
                                เก็บไว้นานแล้วนะครับ จำได้ว่าตอนนั้นซื้อที่ HWH Pantip งามเมื่อวาน น่ะครับ^^

Originally posted by waka_waka` View Post
                                ส้มเปลือกไำข่สวยอะะะะะะะ

ของฮุคเมื่อไหร่จะเอามาเปิดตัวสักทีฟะ

วันนี้ลองประกอบบลอค ชอบอะะะะะะะะะะ เลกมาก กระทัดรัด สงสัยประกอบเสร็จ ยึดไว้ใช้เองชัว
                                สีดำ Mixed & Math เลย ^^

Comment

Working...
                                X