Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bitfenix Prodigy Owner's Club Thailand

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by opastel View Post
    มีแต่เคส ไม่มีตัง ทำ 5555555555555555+

สับข้างในกัน

Comment

• Originally posted by Muslim View Post
      บอร์ดกิ๊กของมาส ประกันอะไร สแกนเนอร์ หรือ คอมเจ็ดครับ
      ของผมสแกนเนอร์ครับ

พอดีมีประวัติดีกับประกันนี้ครับ
      เคยเคลมบอร์ดมา 2 รอบ รอของได้เลยครับ

แต่ก็ตัววนซ่อมนั่นแหละครับ
      แต่กลับมาใช้งานได้ ปกติ เลยไม่ซีเท่าไหร่
      ดีกว่าต้องรอเป็นเดือน

Originally posted by opastel View Post
      มีแต่เคส ไม่มีตัง ทำ 5555555555555555+
      มาซะที

Comment

• ส้มดำ สวยๆ

Comment

• อัพเดทอีกและ
          หาเสา wifi มาใส่ เสริมฐานเคสมาใหม่
          หาตะแกรงมาปิดพัดลมด้านบน ทำหลอดไฟให้ flow หน่อย
          เปลี่ยนทางน้ำนิดนึง แล้วก็เก็บสายไฟอีกนิดหน่อย

Last edited by 3nter; 8 Dec 2012, 11:48:14.

Comment

• อยากได้ข้างในดำอ่า ใครแลกกันบ้าง 555+

Comment

• สวยกันทุกคนเลยครับ เดียวต้องจัดบ้างแล้ว mb เห็นตัวเล็กๆแบบนี้ทำไมมันแพงจังแล้วมันแรงเท่าตัวใหญ่ๆมั้ย ><'' ผมแอบสงสัยครับ พอดีใช้ AMD E350 ไม่เคยเล่นแบบนี้เพราะโหลดแค่บิทเอง

Comment

• จับออกมาพ่นเลยครับท่าน destinyair

Comment

• มันใส่บอร์ด m-ATX แบบไม่ปิดฝาข้างได้ไหมครับ

Comment

• Originally posted by P@RN View Post
                    มันใส่บอร์ด m-ATX แบบไม่ปิดฝาข้างได้ไหมครับ
                    ใส่ได้ครับ แต่ต้องโมฝาข้างใหม่ ผมก็เคยจะทำอยู่เหมือนกัน

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                      อัพเดทอีกและ
                      หาเสา wifi มาใส่ เสริมฐานเคสมาใหม่
                      หาตะแกรงมาปิดพัดลมด้านบน ทำหลอดไฟให้ flow หน่อย
                      เปลี่ยนทางน้ำนิดนึง แล้วก็เก็บสายไฟอีกนิดหน่อย
                      สองตอนบนใช้บางหรือหนาครับ ผมใช้หนาอยู่ ถ้าใส่บล็อคการ์ดจอ
                      ติดพัดลมด้านล่างไม่ได้เหมือนกัน ต้องฝืนติดด้านบน มันดูแปลกๆ

Originally posted by destinyair View Post
                      อยากได้ข้างในดำอ่า ใครแลกกันบ้าง 555+

Originally posted by soundpak View Post
                      สวยกันทุกคนเลยครับ เดียวต้องจัดบ้างแล้ว mb เห็นตัวเล็กๆแบบนี้ทำไมมันแพงจังแล้วมันแรงเท่าตัวใหญ่ๆมั้ย ><'' ผมแอบสงสัยครับ พอดีใช้ AMD E350 ไม่เคยเล่นแบบนี้เพราะโหลดแค่บิทเอง
                      ถ้ารุ่นที่ไม่ใช้ Z77 จะ OC ไม่ได้ครับ

Comment

• ผมไม่ถนัดเรื่องพวกนี้น่ะสิครับ คุณไก่

Comment

• Originally posted by Muslim View Post
                          สองตอนบนใช้บางหรือหนาครับ ผมใช้หนาอยู่ ถ้าใส่บล็อคการ์ดจอ
                          ติดพัดลมด้านล่างไม่ได้เหมือนกัน ต้องฝืนติดด้านบน มันดูแปลกๆ
                          BI บาง xflow จ๊ะ
                          ถ้าไม่มีหูหิ้วด้านบน มันดูแปลกอย่างที่ว่าอ่ะครับ
                          แต่ผมใส่กลับไปที่เดิมแล้ว ไม่งั้นมันดูโหลงเหลง

ไม่ลองมองพวกนี้บ้างหรือพี่
                          Koolance 2x140mm Fan Radiator Shroud, Black
                          หา 12cm 2ตอน ไม่เห็นมี เห็นแต่ 14cm 2ตอน
                          12cm ไปเห็นอีก ก็มีแต่ 3ตอน กับ 4ตอน

http://www.performance-pcs.com/catal...ducts_id=27639

Comment

• Originally posted by destinyair View Post
                            ผมไม่ถนัดเรื่องพวกนี้น่ะสิครับ คุณไก่
                            ผมก็อยากทำแต่ก็แปะไม่เป็นเหมือนกัน แปะรถยังไปให้ร้านแปะให้เรย (แปะเองฟองอากาศเพียบ)

Originally posted by 3nter View Post
                            BI บาง xflow จ๊ะ
                            ถ้าไม่มีหูหิ้วด้านบน มันดูแปลกอย่างที่ว่าอ่ะครับ
                            แต่ผมใส่กลับไปที่เดิมแล้ว ไม่งั้นมันดูโหลงเหลง

ไม่ลองมองพวกนี้บ้างหรือพี่
                            Koolance 2x140mm Fan Radiator Shroud, Black
                            หา 12cm 2ตอน ไม่เห็นมี เห็นแต่ 14cm 2ตอน
                            12cm ไปเห็นอีก ก็มีแต่ 3ตอน กับ 4ตอน

http://www.performance-pcs.com/catal...ducts_id=27639
                            ถ้าใส่ Koolance คงจะดูดีขึ้นเยอะเรยครับมาส น่าสนใจเหมือนกันครับ

Comment

• ชุดเล็กๆของผมครับ งบน้อยไปหน่อย ค่อยขยับขยายทีหลัง

แต่อยากเปลี่ยนขาใหม่ กลมๆของ LianLi ซื้อได้จากใหนครับ

Comment

• ลองไปถามร้าน พีซีแกลอรี ดูครับ ผมเห็นเขามีของเกี่ยวกับ lian li เยอะ ส่วนร้าน tk มีเห็นเป็นล้อลากอ่ะครับ ราคาประมาณ 600 กว่าบาท

Comment

Working...
                                X