Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bitfenix Prodigy Owner's Club Thailand

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณมากท่าน Diffuser

Comment

• ยิ่งดูยิ่งสวยครับ น่าลอง อิๆ

Comment

• mod หลอดไฟหน่อย
        แบบดึงเข้า-ออก ได้เลย หลอดพังเปลี่ยนง่าย
        (ไม่ต้องมาบัดกรีให้ยุ่งยาก)

Last edited by 3nter; 6 Dec 2012, 04:43:23. Reason: ปรับรูปภาพ

Comment

• ^
          สวยๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
            mod หลอดไฟหน่อย
            แบบดึงเข้า-ออก ได้เลย หลอดพังเปลี่ยนง่าย
            (ไม่ต้องมาบัดกรีให้ยุ่งยาก)
            สุดยอดเลยท่าน

Comment

• งามหลาย

Comment

• Last edited by destinyair; 6 Dec 2012, 19:00:52.

Comment

• ป๋ามาส ป๋าแอร์ สวยไม่แพ้กัน ขาวๆดำๆ ^^

Comment

• แหล่ม ๆ ทั้งนั้นเบยครับ

Comment

• เมื่อวานนี้บอร์ดแต๊ป (พ็อทไฟ 4 Pin CPU เสีย) กะว่าจะได้ซื้อบอร์ดใหม่ เพราะเล็งๆตัวอื่นอยู่ (หาเรื่องเปลี่ยน..)
                      แต่ประกันดันเปลี่ยนตัวใหม่แกะกล่องให้ซะงั้น ไม่ต้องรอหลายวันให้เสียเวลา..อดซื้อใหม่เพราะไม่มีข้ออ้างกับเบื้องบน

Comment

• แจ่มเลยคับ itx มีของให้เคลม
                        ผมละกลัวแต๊ป แล้วต้องรอเป็นเดือนที่สุด ^ ^

Comment

• Originally posted by Muslim View Post
                          เมื่อวานนี้บอร์ดแต๊ป (พ็อทไฟ 4 Pin CPU เสีย) กะว่าจะได้ซื้อบอร์ดใหม่ เพราะเล็งๆตัวอื่นอยู่ (หาเรื่องเปลี่ยน..)
                          แต่ประกันดันเปลี่ยนตัวใหม่แกะกล่องให้ซะงั้น ไม่ต้องรอหลายวันให้เสียเวลา..อดซื้อใหม่เพราะไม่มีข้ออ้างกับเบื้องบน
                          รุ่นไหนครับ ประกันอะไร (หลังไมค์ทีซิ) ^^
                          กำลังสงสัยเรื่อง USB หน้าเคสมันไปหรือเป็นที่ Port 3.0 ที่ MB นะครับ
                          ด้านหน้า (ข้าง) เสียบบางทีก็เห็นบางทีก็ไม่เห็น
                          ตอนนี้ย้ายมาเสียบด้านหลังหมดเลยผม -..-

Originally posted by 3nter View Post
                          แจ่มเลยคับ itx มีของให้เคลม
                          ผมละกลัวแต๊ป แล้วต้องรอเป็นเดือนที่สุด ^ ^
                          บอร์ดผม กลัวจะไม่อย่างนั้นนะซิ "ประกันเมพซะด้วย"

Comment

• ของผมไม่มีแน่นอน อิอิกำ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                              แจ่มเลยคับ itx มีของให้เคลม
                              บอร์ดกิ๊กของมาส ประกันอะไร สแกนเนอร์ หรือ คอมเจ็ดครับ

Originally posted by Diffuser. View Post
                              รุ่นไหนครับ ประกันอะไร (หลังไมค์ทีซิ) ^^
                              กำลังสงสัยเรื่อง USB หน้าเคสมันไปหรือเป็นที่ Port 3.0 ที่ MB นะครับ
                              ด้านหน้า (ข้าง) เสียบบางทีก็เห็นบางทีก็ไม่เห็น
                              ตอนนี้ย้ายมาเสียบด้านหลังหมดเลยผม -..-
                              Zotac ครับ ประกันของ Neolution สโลแกนในการรับประกันของเค้า (เสียเปลี่ยนสวน..!!) ผมก็พึ่งรู้เหมือนกัน

Originally posted by destinyair View Post
                              ของผมไม่มีแน่นอน อิอิกำ
                              แก๊งบล็อคเรืองแสง สวยดีครับ

Comment

• มีแต่เคส ไม่มีตัง ทำ 5555555555555555+

Comment

Working...
                                X