Announcement

Collapse
No announcement yet.

<< __Corsair Hydro Series Club__ >>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by sailom13 View Post
    ลองหมดแล้วครับ เดี๋ยววันนี้จะออกไปซื้อซิลิโคนมาลองอีกรอบแล้วครับเนี่ย
    ถ้าวูบตั้งแต่ยังไม่เข้าไบออส กลัวว่าจะลงกราวด์ครับ ลักษณะนี้ พอเอามาประกอบข้างนอกดันติดปกติ

Comment

• Originally posted by bud8428 View Post
      ถ้าวูบตั้งแต่ยังไม่เข้าไบออส กลัวว่าจะลงกราวด์ครับ ลักษณะนี้ พอเอามาประกอบข้างนอกดันติดปกติ
      เดี๋ยวลองอีกรอบได้ผลยังไงจะมาแจ้งครับ

Comment

• สอบถามหน่อยคับ พอดีมี h100 แต่ยังหาเคสใส่ไม่ได้ พอดีจะไปซื้อ CM Storm scout 2 จะใส่ได้หรือป่าวคับ !

Comment

• ลองใหม่ได้แล้วครับ ไม่เสีย สงสัยวันนั้นตอนแรกลืมเสียบสายปั้มพอมันร้อนเลยดับ พอลองเปิดใหม่คงยังมีความร้อนสะสมอยู่เลยเปิดไม่ได้ คราวนี้ลองไล่สายใหม่ใช้ได้แล้วครับ

ขอบคุณท่าน bud8428 ครับ

Comment

• ลงส่งท้ายก่อนไปเล่นน้ำแท้ บานแน่นอน

Comment

• อัพ อัพ อัพจ้า!!! ขออนุญาตประชาสัมพันธ์นิดนึงครับ.....

"ขอเชิญท่านสมาชิกทั้ง พ่อค้า แม่ค้า สมาชิกทั่วไป ร่วมตอบแบบสอบถามเรื่อง ผลกระทบจากการเลือกใช้สีและรูปแบบเว็บไซต์"
              ...............................................................................................................
              CLICK เบาๆตรงนี้เพื่อร่วมตอบแบบสอบถาม
              ...............................................................................................................
              กิจกรรมนี้มีการจับรางวัลด้วยน๊า ยังไงก็ขอเชิญเพื่อนๆทุกท่านครับ

ท่านใดมีเพื่อนสนิท หรือจะเป็นลูกค้าของพ่อค้าแม่ค้า ก็ฝากประชาสัมพันธ์ต่อๆกันด้วยครับ

นักศึกษามหาวิทยาลัยศิลปากร

Comment

• กำลังจะเป็นสมาชิก h60 อีกคนนะครับ อิอิ

Comment

• H100+600Tเข้าด้วยคน รออัพรูปอีกที แต่รำคานเสียงพัดลมจังเลย ถ้าถอดตะแกงบนออกเงียบ แต่ก็ไม่สวย

Comment

• มาแล้วววจ้า กว่าจะติดได้ไม่หมูแหะ ยากตรงสายมันแข็งเนี่ยแหละ เหมือนสายมันฝืนๆๆกัน ไม่รุ้จะมีแรงเครียดหรือเปล่า

h60 สามารถติดพัดลมประกบอีกตัวได้ไหมครับ ในกล่องมีน๊อตมาแค่ 4 ตัวเอง
                    Last edited by papas_o; 17 Dec 2012, 16:11:35.

Comment

• Originally posted by papas_o View Post

มาแล้วววจ้า กว่าจะติดได้ไม่หมูแหะ ยากตรงสายมันแข็งเนี่ยแหละ เหมือนสายมันฝืนๆๆกัน ไม่รุ้จะมีแรงเครียดหรือเปล่า

h60 สามารถติดพัดลมประกบอีกตัวได้ไหมครับ ในกล่องมีน๊อตมาแค่ 4 ตัวเอง
                      ได้ครับ
                      Befor

After

Case : CM 690II Adv

Comment

• ขอบคุณคร๊าบ

Comment

• เพื่อนๆมีความคิดเห็นยังไๆงครับ คือว่าผมจะอยากจะรอซื้อรุ่นนี้

Comment

• มีเรื่องสอบถามครับ ตอนนี้ใช้ H100 ปรับรอบ ไม่ได้อะครับ หรือต้อง หา พัดลม 4 pin มา ครับ เพราะเสียงดังมาก ( มือใหม่ )

Comment

• Originally posted by SEIKOz View Post
                              มีเรื่องสอบถามครับ ตอนนี้ใช้ H100 ปรับรอบ ไม่ได้อะครับ หรือต้อง หา พัดลม 4 pin มา ครับ เพราะเสียงดังมาก ( มือใหม่ )
                              หมายถึงเสียเหรอครับ ถ้ายังไม่หมดประกันเครมเลยครับ อีกกรณีนึง ผมเคยสลับช่องเสียบตรงปั๊มขณะเปิดเครื่องอยู่ เราจะกดปรับรอบพัดลมไม่ได้นะครับ

นอกจากรีสตาร์ดคอมใหม่ถึงปรับได้ตามปกติ ไม่รู้ใช่อาการนี้รึเปล่านะครับ
                              Last edited by bud8428; 28 Dec 2012, 22:01:09.

Comment

• อาการผมคือ ผมเปลี่ยเสียบก่อนแล้ว พอไปปรับมันปรับไม่ได้ เลย เซ็งมาก แล้วถ้าน็อตกับแหวน ยึดหม้อน้ำมีไม่ครบเครมได้ไหม ครับ หรือต้องไปหามาเพิ่ม

Comment

Working...
                                X