Announcement

Collapse
No announcement yet.

<< __Corsair Hydro Series Club__ >>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ครับว่าพวกนี้ต้องใช้ที่พักน้ำมั้ย
    เพราะเห็นบางคนไม่มีที่พักน้ำ แต่บางคนมีที่พักน้ำ
    ผมงงครับว่าต้องใช้น้ำหรือไม่ใช้

ปล.ไม่เคยเล่นชุดน้ำครับ ไม่ได้oc แต่อยากจะลองเล่นดูได้มั้ย

Comment

• H100i ฝากด้วยครับ

Comment

• ยัง ฮิตกันอยู่ไหมกลุ่มนี้
        สอบถามเพื่อนๆที่ใช่ Corsair H100i + Corsair link หน่อยว่า
        เซทค่าในโปรแกรมให้สีไฟเปลี่ยนตามอุณหภูมิ แต่พอถึงอุณหภูมิจิงไฟไม่เปลี่ยนเพราะอะไรเหรอครับ
        กับอีกอย่าง เซทรอบพัดลมตามอุณหภูมิ เลือกตรงไหน
        ขอบคุณคับ

Comment

• เพิ่งรู้ว่ามีคลับ

ขอร่วมด้วยคน ผมใช้ H100i ครับ

Comment

• Originally posted by burapa2008 View Post
            เหมือนกันครับ Corsair link V. ล่าสุดแล้วก็ไม่ได้ครับ ปรับพัดลมไม่ได้ ปรับไฟไม่ได้ เสียงพัดลมด้วนบนดังมาก ผมใช้ win7 64 bit ครับ
            [ATTACH=CONFIG]2792217[/ATTACH]
            ปัญหานี้มีทางแก้หรือยังครับ พัดลม ดังตลอดวิ่งเต็มMAXตลอดเวลา อยากให้วิ่งตามอุณหภูมิบ้างครับ

ผมอัดพัดลมไป4ตัวประกบ หน้า+หลังเลยดังกว่าเก่าอีก

Comment

• http://www.corsair.com/en-us/support/downloads ลองโหลดไปใช้ดูครับ ผมใช้ Win7 64bit ผมใช้พัดลม 2 ตัวเดิม ดูดลมออก ปรับใช้โหมด Quite

Comment

• corsair H100i ของผม ไฟ led เพี้ยนไม่ตรงสีอะครับเหมือนสีขาวจะพัง พอปรับไปโทนสีที่สว่างๆนี่กระพิบอย่างกะ ไฟ disco เลย แบบนี้เคลมได้ไหมครับ

Comment

Working...
                X