Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รับทำสายถักดีกว่าเรา อิอิ
    มาเยี่ยมครับท่านประธาน

Comment

• Originally posted by Zodiacal View Post
      มารายงานตัวละครับ

สวยๆกันทั้งนั้นเลยนะครับ ^^
      ของท่านก็สวยครับ หุหุ MAXIMUS III FORMULA ซะด้วย

Comment

• Originally posted by 3nter View Post

ว่าแต่สายถัก UV มันมีสีแดงป่ะครับ

เห็นมีแต่สีส้ม ผมเน้นแดงอะครับ

ท่านประธาน ส้ม
        มีครับแต่ไม่สะท้อนแสงเน้อ

Comment

• ผมชื่อ อ๊อด ครับ

ใช้ cm 690 รุ่น advanced

ซื้อมาเมื่อ 28/พ.ค./53 ซื้อพร้อมกับซิงค์ ZALMAN CNPS 10X EXTREME

รูปมาแล้วจ้า ถ่ายจากกล้องมือถือนะครับ เพราะซื้อคอมไปหมดแล้วไม่มีตังซื้อกล้อง 555+ รูปอาจจะไม่ค่อยชัด *0*

Last edited by moonset; 26 Jun 2010, 15:51:17.

Comment

• มาอัพรูปสายถักสีแดงให้ท่านมาสดูครับ สั่งมาจากท่านประธานคลับส้มครับ

ตอนแรกผมติดต่อไปบอกท่าน Merfo บอกว่าจัดสายต่อให้เข้ากับบอร์ด MIIIF ให้หน่อยครับสี แดง-ดำ
            ท่านบอกว่าสีสายถักสีแดงสีโทนเดียวกับบอร์ดเลย แล้วก็บอกขอหัวต่อสีดำ ท่าน merfo ก็จัดมาให้สวย
            งานถูกใจมากครับ เข้ากับบอร์ดเป๊ะ ต้องขอบคุณท่าน merfo ไว้ด้วยนะครับ

Comment

• ของคุณ earkaliber สวยไปเลย แดงดำตัดกันดี

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                นำเสนอ การติดตั้งพัดลม ขนาด 12cm 2 ตัวบน อิๆ ลองทำดูได้
                ปล. 14cm ไม่รู้จะติดหรือป่าวต้องลองทำดู อิๆ
                มันไม่ติดเหรอครับ น่าลองดู

Comment

• Originally posted by tawee2514 View Post
                  ของคุณ earkaliber สวยไปเลย แดงดำตัดกันดี
                  ขอบคุณครับท่าน

Originally posted by Sillycan View Post
                  มันไม่ติดเหรอครับ น่าลองดู
                  มาช่วยยีนยันว่าไม่ติดครับ เพราะเมื่อคืนผมก็ติดแบบท่านมาส

Comment

• มาอัพเดทแล้วครับท่านประธาน เมื่อคืนป๊อกไปก่อน 555 หลับคาจอเลย

อันนี้เซ็ทเดิมก่อนถอดกับบอร์ด FTW

ด้านหลังก็.....ได้แค่นี้ครับเต็มที่แล้ว

พอได้สายต่อมาช่วย ค่อยดูดีขี้นมาเป็นกอง

แบบเปิดไฟหน่อย เอาเจ้า BZ คว่ำหน้าไปได้ค่อยยังชั่ว ตอนแรกไฟสีฟ้าไม่เข้าพวก

ด้านหน้านี่ก็ Lain li 140mm. ท่านมาสนั่นแหละ

ส่วนด้านบนนี่ก็ TT 120mm. 2ตัวเดิมที่มีอยู่

ยืนยันว่าติดพัดลมด้านบนแบบท่านมาสแล้วไม่ติดฝาครับปิดได้ครับ

Comment

• Originally posted by Zodiacal View Post
                      มารายงานตัวละครับ

สวยๆกันทั้งนั้นเลยนะครับ ^^

^_^"

ยินดีต้อนรับครับท่าน
                      ขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยนะครับ
                      ชื่อเล่นว่าอะไรหรอครับ
                      แล้วใช้รุ่นอะไรหรอครับ

ว่างๆ ก็ถ่ายมาให้ชมแบบเต็มรูปแบบด้วยน้าครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                        รับทำสายถักดีกว่าเรา อิอิ
                        มาเยี่ยมครับท่านประธาน

ผมเห็นผลงานของท่าน ประธานส้มแล้ว
                        เพราะคนในคลับเพิ่งอุดหนุนมาแล้วลงรูปให้ชม
                        งานเนียบมาก

แต่ถ้าท่านประธาน SS จะทำต้องขอดูงานก่อน
                        จะได้ตัดสินใจถูก ว่าจะซื้อเจ้าไหน อิๆ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                          ของท่านก็สวยครับ หุหุ MAXIMUS III FORMULA ซะด้วย
                          +10 โพสขายอยู่ด้วย อิๆ

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
                            มีครับแต่ไม่สะท้อนแสงเน้อ
                            PM ไปแล้วนะจ๊ะ

Comment

• Originally posted by moonset View Post
                              สมัครเข้าคลับด้วยครับ

ผมชื่อ อ๊อด
                              ใช้ cm 690 รุ่น advanced

สอยมาแล้วจ้า *0* cm 690 advanced พอดีร้าน Tk k62 กับ ฮาเรมหมด เลยสอย ZALMAN CNPS 10X EXTREME ที่ Tk และเดินขึ้นไป คอม&มอล์ ไปลาก cm 690 advanced กลับบ้าน *0*

ไว้ตอนเช้าค่อยถ่ายเคส รอเช้าๆ แสงดีๆ เพราะกล้องมือถือมันถ่ายตอนกลางคืนมะค่อยชัด -*-

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ท่านอ๊อด
                              ผม มาส นะครับ

ท้าทางจะเหนื่อย กว่าจะได้มันมา อิๆ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                                มาอัพรูปสายถักสีแดงให้ท่านมาสดูครับ สั่งมาจากท่านประธานคลับส้มครับ

ตอนแรกผมติดต่อไปบอกท่าน Merfo บอกว่าจัดสายต่อให้เข้ากับบอร์ด MIIIF ให้หน่อยครับสี แดง-ดำ
                                ท่านบอกว่าสีสายถักสีแดงสีโทนเดียวกับบอร์ดเลย แล้วก็บอกขอหัวต่อสีดำ ท่าน merfo ก็จัดมาให้สวย
                                งานถูกใจมากครับ เข้ากับบอร์ดเป๊ะ ต้องขอบคุณท่าน merfo ไว้ด้วยนะครับ

โอ้ยๆๆๆๆๆๆ เอามายั่ว อีกแล้ว ตังจะหมุนทันไหมเนี่ย อิๆ
                                สั่งแน่ๆ เห็นงานแล้ว โครตชอบเลย

สวยงามมาก ตาเอิ๊ก กล้องชัดโครตๆ

Comment

Working...
                                X