Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by james_en_kku View Post
    asus ครับได้มาจากท่านในบอร์ดอะครับ ผมเน้นทั้งสองอย่างเลยครับอย่าง asus 5870 v2

ผมว่าไม่ค่อยโดนหนะครับ

มือ1 ราคา 12,000 คนในบอร์ด มันเป็น v2 ผมไปรับกับมือ แต่ไม่เอา
    เห็นด้วยว่าไม่โดน แต่ถ้าตัวแมททริก เข้ามาก็น่าสนนะ
    v2 ข้างหลังตัว การ์ด ไม่มีฝาครอบ มันเลยไม่โดน อิๆ

ผมเลยยอมไปซื้อ มือ1 ที่พันทิพงามวงศ์วาน เพราะประตูน้ำปิด 13900
    เพิ่มมาอีก 2 พัน แต่ได้ของที่ถูกใจเรา อิๆ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post

มือ1 ราคา 12,000 คนในบอร์ด มันเป็น v2 ผมไปรับกับมือ แต่ไม่เอา
      เห็นด้วยว่าไม่โดน แต่ถ้าตัวแมททริก เข้ามาก็น่าสนนะ
      v2 ข้างหลังตัว การ์ด ไม่มีฝาครอบ มันเลยไม่โดน อิๆ

ผมเลยยอมไปซื้อ มือ1 ที่พันทิพงามวงศ์วาน เพราะประตูน้ำปิด 13900
      เพิ่มมาอีก 2 พัน แต่ได้ของที่ถูกใจเรา อิๆ
      คิดเหมือนกันเลยครับมันมีช่องกลัวว่าฝุ่นจะเข้าไปครับ อิอิ

ส่วนผมเอามือสองไปก่อนครับ อิอิ แต่สภาพใหม่ดีครับ

ประกัน hwh แล้วท่านมาสพอรู้ไหมครับว่าเจ้า cm 690 ll plus

ใส่ 5970 ได้ไหมครับเพราะถ้าเล่นตัวต่อไปคงตัวนี้แหละครับ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
        อยากอุดหนุน สายถักจัง
        รองบก่อนท่านประธาน ส้ม
        ครับผมยินดีครับ อิอิ

Comment

• รูปผมลงไว้ Rep เดิมล่ะครับ
          ว่าแต่โทนแดงท่านประธานสวยดี

Comment

• Originally posted by james_en_kku View Post
            คิดเหมือนกันเลยครับมันมีช่องกลัวว่าฝุ่นจะเข้าไปครับ อิอิ

ส่วนผมเอามือสองไปก่อนครับ อิอิ แต่สภาพใหม่ดีครับ

ประกัน hwh แล้วท่านมาสพอรู้ไหมครับว่าเจ้า cm 690 ll plus

ใส่ 5970 ได้ไหมครับเพราะถ้าเล่นตัวต่อไปคงตัวนี้แหละครับ
            5970 มันยาวกว่า 5870 ไปอีกหนิครับ เพราะ 2 ชิป
            แต่ผมไม่ทราบขนาด 5970 ที่แน่นอนจริงๆ

แต่ถ้าให้เดา ผมขอบอกว่า ไม่ได้อะครับ
            แค่ 5870 ก็ จะชน ช่อง HDD และครับ

และถอยมายังท่าน 5870 อิๆ
            ไม่เห็นอัฟเดทรูปเลย
            ในรูปมัน 5850 หนิ อิๆ

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
              ครับผมยินดีครับ อิอิ

ว่าแต่สายถัก UV มันมีสีแดงป่ะครับ

เห็นมีแต่สีส้ม ผมเน้นแดงอะครับ

ท่านประธาน ส้ม

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                รูปผมลงไว้ Rep เดิมล่ะครับ
                ว่าแต่โทนแดงท่านประธานสวยดี
                ^_^"
                อัฟเดทให้แล้วนะครับ ท่านปิ๊ก

ตกลงคิดได้ยังจะเอา แดง หรือ เหลือง เฮ้ยไม่ใช่ น้ำเงิน

Comment

• รอเดี๋ยวท่านมาส เดี๋ยวจะเอาสายถักแดง จากท่านประธานส้ม มาให้ดู กำลังรวมร่างอยู่ อิอิ

ตอนนี้เล่นโน๊ตบุ๊คแก่ๆ ไปก่อน หุหุ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                    รอเดี๋ยวท่านมาส เดี๋ยวจะเอาสายถักแดง จากท่านประธานส้ม มาให้ดู กำลังรวมร่างอยู่ อิอิ

ตอนนี้เล่นโน๊ตบุ๊คแก่ๆ ไปก่อน หุหุ

อือ งั้นดีเลยจะได้เห็นตัวจริงก่อน สั่งอิๆ
                    เป็น UV แดง หรอท่านเอิ๊ก

ถ้าต้องการสาย
                    24pin 1 เส้น
                    8pin 2 เส้น
                    4pin 1 เส้น
                    SATA 2 เส้น
                    ถ้าตามนี้ ราคาประมาณเท่าไหร่
                    ท่านเอิ๊กพอบอกได้ บ่

Comment

• ตาเอิ๊ก แต่ก่อนอยู่แถว 4 แยกบ้านแขกหรอ

Comment

อือ งั้นดีเลยจะได้เห็นตัวจริงก่อน สั่งอิๆ
                        เป็น UV แดง หรอท่านเอิ๊ก

ถ้าต้องการสาย
                        24pin 1 เส้น
                        8pin 2 เส้น
                        4pin 1 เส้น
                        SATA 2 เส้น
                        ถ้าตามนี้ ราคาประมาณเท่าไหร่
                        ท่านเอิ๊กพอบอกได้ บ่
                        เป็นสายถักธรรมดาครับ ไม่ยูวี ส่วนราคาเดี๋ยวหลังไมค์ไปหา

Originally posted by 3nter View Post
                        ตาเอิ๊ก แต่ก่อนอยู่แถว 4 แยกบ้านแขกหรอ
                        ครับนั่นบ้านที่โตมาเลยครับ ตอนนี้อยู่แถวสุขุมวิทนี่บ้านแฟนครับ

Comment

• Originally posted by earkaliber View Post
                          เป็นสายถักธรรมดาครับ ไม่ยูวี ส่วนราคาเดี๋ยวหลังไมค์ไปหา
                          โอเคตามนั้นครับ
                          เดี๋ยวรอรูปอัฟเดท ตาเอิ๊ก ก่อน อิๆ

Originally posted by earkaliber View Post
                          ครับนั่นบ้านที่โตมาเลยครับ ตอนนี้อยู่แถวสุขุมวิทนี่บ้านแฟนครับ

ไปบ้านแฟนกันหมด ฮ่าๆ

บ้านที่ผมโตมาอยู่ ศาลเจ้าพ่อเสือ ถนนเพชรเกษม

แต่ตอนนี้อยู่บ้านแฟน แถวๆ โพธิ์สามต้น อิๆ

Comment

โอเคตามนั้นครับ
                            เดี๋ยวรอรูปอัฟเดท ตาเอิ๊ก ก่อน อิๆ

ไปบ้านแฟนกันหมด ฮ่าๆ

บ้านที่ผมโตมาอยู่ ศาลเจ้าพ่อเสือ ถนนเพชรเกษม

แต่ตอนนี้อยู่บ้านแฟน แถวๆ โพธิ์สามต้น อิๆ
                            วันเสาร์หรืออาทิตย์ไหนจะไปบ้านหม้อโทรชวนกันมั่งนะ จะได้ไปด้วย อิอิ นั่งสามล้อไปก็ได้ไม่ต้องหาที่จอดรถ อยากไปเดินดูเหมือนกัน

Comment

• มารายงานตัวละครับ

สวยๆกันทั้งนั้นเลยนะครับ ^^

Comment

วันเสาร์หรืออาทิตย์ไหนจะไปบ้านหม้อโทรชวนกันมั่งนะ จะได้ไปด้วย อิอิ นั่งสามล้อไปก็ได้ไม่ต้องหาที่จอดรถ อยากไปเดินดูเหมือนกัน
                                อ่านะ ตอนนี้ผมไม่ค่อยได้ไปเดินแล้ว
                                หลังจากทำสาย Sata เอง
                                24 pin ที่ติดเคสผมก็ทำเอง แต่ไม่ได้หุ้มสายถัก กับท่อหด เลย ลาวๆ ไงไม่รู้
                                ขี้เกียจทำเองแล้ว ว่าจะสั่งเอาแล้วหละ ของเค้าเนียนกว่าผมอีก อิๆ

Comment

Working...
                                X