Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM 690 II Club TH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ThanaSoft View Post
    advance คับ
    ให้ตายซิ คนแรกของคลับเรา

Advance โว้ยตาเต้

Comment

• Originally posted by Komsanza View Post
      CM 690 II Plus สีดำครับ
      นายคมสัน ธนูคำ
      ชื่อเล่น พีทครับ ชาวเเม่สอดครับ

[IMG]ฝากรูป Pic64.com ฟรี[/IMG]
      [IMG]ฝากรูป Pic64.com ฟรี[/IMG]
      ยินดีต้อนรับครับ

หนาวไหม แม่สอด

Comment

• Originally posted by nikjaza View Post
        ผมเองสั่งซื้อ CM690 I วันพฤหัสบดีนี้ครับ Tk com ครับ ได้มาเดี๋ยวมาอวดครับ
        จ้า จัดไปอย่าให้เสีย

ของผม jedi อิๆ
        ธรรมดาซื้อของแต่ร้าน TKcom
        แต่วันนั้นของหมด

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          Hyper 212+ ใช้อยู่ครับ ขายไปแล้ว (ในรูปที่หายไปนั้นก็ Hyper 212+)
          ส่วน V8 เคยเห็นผลเทสแล้วไม่เย็นเท่าไหร่
          ตอนนี้อยากเห็นคนใส่ Zalman 10X ตัว Quiet หรือ Extreme ก็ได้
          ไม่ก็ TT Frio กับ Tuniq Tower Extreme ตอนนี้ไปขุดตัวเก่ามาใช้อยู่ เอิ๊กๆ
          อ่าวหรอ อิๆ
          v8 สวยอย่างเดียว ฮ่าๆ

คลับเรามีคนใส่ TT Frio อยู่ ลองชมดู

๑๕. erotic001 ! นัท

Comment

• Originally posted by Salmosa View Post

Tuniq Tower ที่ว่าหมายถึงรุ่นเก่าแบบในรูปป่าวเจ๊ปิ๊ก ผมว่าก็สวยดีนะ เย็นด้วย

ว่าแต่ว่ายังไม่เห็นรูปเคสเจ๊เลยอ่ะ อิอิ...
            ใหญ่ด้วย ฮ่าๆ

Comment

• Originally posted by alize00357 View Post
              ไม่อยากเข้ามาดูกระทู้นี้เลยจริง ๆ เข้ามาทีไรกิเลสกินตลอด ยิ่งกำลังหักห้ามใจอยู่

แต่ทำไมมือมันกดเข้ามาเนี่ย แว๊กกกกกกกกกกก

จะว่าไปแล้วถ้าสั่งกับ JEDI จะเป็นรุ่นไหนเหรอครับ ใช่รุ่นที่ฝาข้างใสอ่ะป่าว

จริง ๆ มีตังนะ แต่มันมีนั่นอย่างอ่ะบอกไม่ถูก
              เข้ามาเหอะ ท่านแตงโม อิๆ
              ผมซื้อมาเป็นรุ่น Plus อะครับ
              ส่วนตอนนี้ไม่รู้ว่า Advance มายัง

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                เข้ามาเหอะ ท่านแตงโม อิๆ
                ผมซื้อมาเป็นรุ่น Plus อะครับ
                ส่วนตอนนี้ไม่รู้ว่า Advance มายัง
                มาแล้วจ๊ะผมใช้อยู่สั่งจากพี่ต้น
                เดี๋ยวแต่งแล้วมาเข้าคลับด้วยนะ หาสายเพิ่มความยาว24 pinก่อน

Comment

• PLUS PLUS ซื้อวันแรกที่ของลงที่ชินเลย

Comment

• สงสัยได้เสียตังอีกแล้วสิเนี่ย ฮ่า ฮ่า

ถ้าสั่งจาก JEDI มันจะเป้นรุ่นอะไรอ่ะ แล้วมันฝสข้างใสรึเปล่า ขี้เกียจเจาะอ่ะ

แล้วตัว Advanced มันดีกว่าพวกตัว Plus ยังไงมั่งอ่ะ

Comment

• Originally posted by samanza View Post
                      มาแล้วจ๊ะผมใช้อยู่สั่งจากพี่ต้น
                      เดี๋ยวแต่งแล้วมาเข้าคลับด้วยนะ หาสายเพิ่มความยาว24 pinก่อน
                      จ๋าจ๊ะ แต่งเลยครับอยากเห็น รีบๆมาลงชื่อนะครับ
                      อย่าลืมรายละเอียด
                      ชื่อ รุ่น และก็แนะนำตัวด้วยน้าจ๊ะ

Comment

• Originally posted by Jaye View Post
                        PLUS PLUS ซื้อวันแรกที่ของลงที่ชินเลย
                        โห้ยๆๆ
                        ตามข่าวเกาะติดเลยวันแรกเลยนะ
                        ท่านเจ

Comment

• Originally posted by alize00357 View Post
                          สงสัยได้เสียตังอีกแล้วสิเนี่ย ฮ่า ฮ่า

ถ้าสั่งจาก JEDI มันจะเป้นรุ่นอะไรอ่ะ แล้วมันฝสข้างใสรึเปล่า ขี้เกียจเจาะอ่ะ
                          เป็นรุ่น Plus ฝาข้างใส ครับท่านแตงโม

นะปัจจุบัน Advance มาหรือยังผมไม่รู้

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
                            เป็นรุ่น Plus ฝาข้างใส ครับท่านแตงโม

นะปัจจุบัน Advance มาหรือยังผมไม่รู้

Comment

• Originally posted by nungtar View Post
                              [ATTACH]801378[/ATTACH]

[ATTACH]801379[/ATTACH]

[ATTACH]801380[/ATTACH]

อิอิ ท่าน nungtar ผู้ร่วมชตากรรมของล๊อตเดียวกะผมเอามาโชวแว้ว แอดวาน

Comment

• แล้วตัว Advance มันต่างกับ ตัว Plus ตรงไหนมั่งง่ะ

Comment

Working...
                                X