Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจอบ่อยครับ เว็ปนอก ถึงเค้าไม่แมวน้ำ บางทีก็เปลียนเป็นพัดลม 12 cm คงจะต้องการความแรงของลมมั้งครับ
    ผมวาดฝันไว้แบบนี้เหมือนกัน แต่ตอนนี้งบต้องไปใช้อย่างอื่น ก่อน
    แบบนี้ครับ ต้องตัดเบย์ HD ออกเพื่อวางถังพักน้ำ อิอิ กำ
    http://forum.lowyat.net/topic/1355425

Comment

• ครั๊บผ๊ม !!!
      ส่วนด้านล่างก็แรงบันดาลใจแหละครับ ตอนแรกก็ช่างใจ Haf X เหมือนกัน
      แต่ RV-02 ดูเล้าใจ+ท้าทายกว่าครับ

แต่เราทำได้แป๊ดกว่าครับ ...

Comment

• ชุดน้ำน่าเล่น แต่ปั้มรุ่นนี้แพ้ง แพง

Comment

• โหดมากมาย

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
              ขอบคุณครับ พอดีไปเมามา 555

ก็เกิดแรงบันดาลใจจากฝรั่งเค้าครับ ก็เลยจัดเคสมา ทำตั้งแต่เที่ยงคืน เสร็จประมาณ 6 โมงเช้าครับ
              สุดท้ายก็เหลือแต่ เบย์หน้าเคสน่ะครับท่าน (เพราะต้องการปิดฝาเคสเล่นน่ะครับ)

พาวเวอร์นิ่งดีม่ะครับ อิอิ ผมก็คงต้องเปลี่ยนเคสใหม่แล้ว เจอการ์ดจอเข้าไป มีหักแน่ๆเลยถ้าใส่ในเคสตัวเดิม

Last edited by tor_Za; 30 Jul 2010, 05:59:58.
              sigpic
              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
              งดแรงชั่วคราว

Comment

• ^
                ^
                ^
                ^
                ^
                ไอ้หยา โหด วุ้ย อยากได้มั่ง

เหอๆ

^^

Comment

• *0* ASUS EAH 5970 ARES 4GB DDR5

ราคาไม่ต้องสืบ

http://www.computeandmore.com/productlist.php?id=1084

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
                    พาวเวอร์นิ่งดีม่ะครับ อิอิ ผมก็คงต้องเปลี่ยนเคสใหม่แล้ว เจอการ์ดจอเข้าไป มีหักแน่ๆเลยถ้าใส่ในเคสตัวเดิม
                    ดีใจที่ท่านมาเยี่ยมคลับเราครับ การ์ดมหาเทพ

Originally posted by tong1794 View Post
                    ^
                    ^
                    ^
                    ^
                    ^
                    ไอ้หยา โหด วุ้ย อยากได้มั่ง

เหอๆ

^^
                    อยากได้คนเดียวเสียเมื่อไร

Originally posted by Trojan View Post
                    *0* ASUS EAH 5970 ARES 4GB DDR5

ราคาไม่ต้องสืบ

http://www.computeandmore.com/productlist.php?id=1084
                    แพงเพราะบวกราคากระเป๋าหรือเปล่าครับ อิอิ แค่เห็นราคาก็หมดอารมณ์แล้ว กำ

Comment

• ราคาการ์ดซื้อมอไซค์ได้คันนึงเลย กำ

Comment

• โอ้ไม่จริง เทพจริงๆ
                        สำหรับเหล่าสาวก silverstone
                        มีแต่เทพจุติทั้งนั้น

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                          ดีใจที่ท่านมาเยี่ยมคลับเราครับ การ์ดมหาเทพ

อยากได้คนเดียวเสียเมื่อไร

แพงเพราะบวกราคากระเป๋าหรือเปล่าครับ อิอิ แค่เห็นราคาก็หมดอารมณ์แล้ว กำ
                          เจ้า Torza มาเยี่ยม Club ไม่เท่าไหร่หรอกท่าน แต่มันมาเยี่ยมบ้านทีไร
                          ขุนขยับ กับ(แกล้ม) พินาศ กะเปลืองเบียร์สุด ๆ นี่ซิ !!!

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                            เจ้า Torza มาเยี่ยม Club ไม่เท่าไหร่หรอกท่าน แต่มันมาเยี่ยมบ้านทีไร
                            ขุนขยับ กับ(แกล้ม) พินาศ กะเปลืองเบียร์สุด ๆ นี่ซิ !!!
                            โฮะ ๆ

Comment

น้ำลายสอ

Comment

• มะแว๊ว !!! ครั๊บผ๊ม !!!

RV-20 Orange จี๊ด....ด

เพิ่มเติมจากวันก่อนครับ (แบบปิดไฟด้วย....ชอบแบบมืด ๆ)

และกลับมุมเต็ม ๆ ตาแบบ จี๊ด จ๊าดครั๊บผ๊ม !!!

กว่าจะหาเบย์หน้า ของ Lain Li เพื่อเอามาดูดลมเเข้าเคสได้ แทบแย่แนะ เพราะผมเปลี่ยน
                                การไหลเวียนอากาศในเคสใหม่ (จากของเดิม RV-02 ดูดลมเย็นจากใต้เคสเข้า แล้วดูดออก
                                จากพัดลม 12 เซนด้านบน) เป็น

ดูดลมเย็นจากหน้าเคส ด้วยพัดลม 12 เซน 2 ตัว เพือให้อากาศเย็นโดน VGA ก่อนแล้ว
                                พัดลมหม้อน้ำ 3 ตัวก็จะได้ลมเย็นเพื่อเป่าลมเย็นให้หม้อน้ำ แล้วดันออกสู่นอกเคสด้านล่างครับ
                                (ส่วนด้านบน 12 เซนก็ช่วยดูดออกเหมือนเดิมครั๊บผ๊ม !!!)

ผิดพลาดประการใด รบกวนชื้แนะด้วยครับ

Comming Soon Version 3 ครั๊บผ๊ม !!!
                                Last edited by Diffuser.; 9 Aug 2010, 13:58:22.

Comment

Working...
                                X