Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อรุณสวัสดิ์ครั๊บผ๊ม !!!

อ๊าว...ว ยังไม่ถึงนี่หว่า.....งั้นไปนอนต่อดีกว่าครับ 555

Comment

• Originally posted by hotboyz View Post
      TJ07 ด้านบน งามมากครับ บอร์ดกลับทางด้วยถูกใจจังส์

การ์ดใครหว่าขายออกแล้วนิ ไม่รู้เพราะใครกันน๊ามาเจิมคนสุดท้าย ^^

สงสัยต้องเก็บค่าดันหน่อยแล้ว อิคึ :P

ปล. นู๋อยากได้เลนส์ อ่า 24 - 120
      ขาย V1000 ให้ผมเหอะ จะเอาไปประกอบเครื่องดูหนังฟังเพลงในห้องน้ำ แล้วเสี่ยก็ไปหา TJ-07 มาเล่นดีกว่านะ
      sigpic
      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
      งดแรงชั่วคราว

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• ตื่นเช้ากันจริง หรือไม่ได้นอนก็ไม่รุ

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
            อรุณสวัสดิ์ครับ
            สายันต์สวัสดิ์ครับ

Originally posted by tor_za View Post
            ขาย V1000 ให้ผมเหอะ จะเอาไปประกอบเครื่องดูหนังฟังเพลงในห้องน้ำ แล้วเสี่ยก็ไปหา TJ-07 มาเล่นดีกว่านะ
            มรดกตกทอด กันเป็น 2 ทอด

Originally posted by meo95 View Post
            ตื่นเช้ากันจริง หรือไม่ได้นอนก็ไม่รุ
            น่าจะอย่างหลังครับท่าน

เมื่อคืนนั่ง ๆ ไป นั่ง ๆ มา รู้ตัวอีกที 10 โมงเช้า (เมาหลับคาโซฟาซะเรา...555)

Comment

• หวัดดียามบ้ายครับ ผ้ม

เอิ้กๆ

ง่วงๆ เมื่อคืน งานเยอะยังไม่ได้นอนเลย

หลับบ่าย

Comment

• มาแอบดู อิอิ ทำกัน เท่ๆแรงๆทั่งนั้นเลย

เราจะมีโอกาสบ้างไหมนี่ 555

ทำงานเกบตัง ลงคอม ว้าว

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post

มรดกตกทอด กันเป็น 2 ทอด

ทอด ครั้งเดียวก็จะใหม้แล้ว 2 ครั้ง ไม่เป็นถ่านเลยหรอ

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                    ทอด ครั้งเดียวก็จะใหม้แล้ว 2 ครั้ง ไม่เป็นถ่านเลยหรอ
                    ง่ะ....

(เดี๋ยวเจอ Project ใหม่ Orange Jeed Ver.3)

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
                      (เดี๋ยวเจอ Project ใหม่ Orange Jeed Ver.3)
                      เดี๋ยวไปหาเสื่อก่อน

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                        เดี๋ยวไปหาเสื่อก่อน
                        นานนะท่าน

ประมาณสงกรานต์ปีหน้านะท่าน (ระวังหลับยาว)ครับ

โครงการไม่ใหญหรอกครับแค่ปรับเปลี่ยนนิ๊ดเดียวเอง ให้สบายตากว่านี้หน่อยครับ
                        (รอของนานเหมือนกัน)

Comment

• เมื่อวันนี้เอาเคสเก่าไปให้อู่แถวบ้านเจาะช่องสี่เหลี่ยม ไม่เนียนเลย ตั้ง 200 ว่าจะซื้อเครื่องมาทำเองก็ไม่ได้ใช้บ่อยๆ เลยไม่ซื้อ เซงนกกระจอกเทศเลย
                          เด๋วต้องเอามาขัด ทำสีใหม่อีก

Comment

นานนะท่าน

ประมาณสงกรานต์ปีหน้านะท่าน (ระวังหลับยาว)ครับ

โครงการไม่ใหญหรอกครับแค่ปรับเปลี่ยนนิ๊ดเดียวเอง ให้สบายตากว่านี้หน่อยครับ
                            (รอของนานเหมือนกัน)
                            แกลังลืม เด๊วก็เสร็จครับ แค่นี้ยังส้มจี๊ดไมีพออีกนะ

Originally posted by enter116 View Post
                            เมื่อวันนี้เอาเคสเก่าไปให้อู่แถวบ้านเจาะช่องสี่เหลี่ยม ไม่เนียนเลย ตั้ง 200 ว่าจะซื้อเครื่องมาทำเองก็ไม่ได้ใช้บ่อยๆ เลยไม่ซื้อ เซงนกกระจอกเทศเลย
                            เด๋วต้องเอามาขัด ทำสีใหม่อีก
                            นกกระจอกเทศเลยเหรอ ประนมมือด้วยนะ ฟังนกกระจอกเทศแสดงธรรม อิอิ
                            แต่ง ๆ เอาหน่อยก็น่าจะดีขึ้นนะครับ หาตะไบมือมาจัดการเลยครับ

Comment

• เล็บผมยาวแล้วครับยังไม่ได้ตัดเลย^^

Comment

• สวัสดียามเช้าครับ

Comment

Working...
                                X