Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราตรีสวัสดิ์ครับ.....

เฮ๊ย !!! (ยังไง) 555

Comment

• สวัสดีตอนเช้าครับ ทุกท่าน

^^

Comment

• Originally posted by Diffuser. View Post
        ราตรีสวัสดิ์ครับ.....

เฮ๊ย !!! (ยังไง) 555
        สงสัยแฮ้ง

Comment

• มันจะแปลงร่างเป็นออโต้บอทแล้ว

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
            มันจะแปลงร่างเป็นออโต้บอทแล้ว

ผมก็จะทำประมาณนี้แหละครับ แต่เปิดจากข้างล่างแทน
            มีคนทำซะแล้วเหรอนี่

Comment

• ^
              ^
              ^
              ^
              ^
              ^

ท่าน meo95 หินเงินตัวไหนหรือครับนะ

เห็นแล้ว อยากทำเคฟล่าบ้าง เอิ้กๆ

^^

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
                ขาย V1000 ให้ผมเหอะ จะเอาไปประกอบเครื่องดูหนังฟังเพลงในห้องน้ำ แล้วเสี่ยก็ไปหา TJ-07 มาเล่นดีกว่านะ
                อ้าว!! ไม่ใช่ว่าในห้องน้ำท่านต่อมี HAF X ประจำการอยู่แล้วรึครับ

ถ้าจะขายจริง มันต้องไปทั้งพี่น้องเลย

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                  ^
                  ^
                  ^
                  ^
                  ^
                  ^

ท่าน meo95 หินเงินตัวไหนหรือครับนะ

เห็นแล้ว อยากทำเคฟล่าบ้าง เอิ้กๆ

^^
                  SG02-F ตัวเดียวกับของผมเลยครับ

Comment

• Originally posted by enter116 View Post
                    SG02-F ตัวเดียวกับของผมเลยครับ
                    อ๋อ ครับ เล็กๆ น่าใช้ เหมาะทำ HTPC ^^

เห็นแล้วอยากทำเคฟล่า ใส่เคสบ้าง แต่ในโคราชไม่รู้ มีร้านทำที่ไหนบ้าง

เอาสติดเกอร์มาแปะ มันไม่เนียน

เอิ้กๆ

^^

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                      มันจะแปลงร่างเป็นออโต้บอทแล้ว

ทรานสฟอร์หม้อ !!!

ไม่แน่ ดึก ๆ เห็น Orange จี๊ด V.3.1 แน่ (อิ๊ อิ๊) ของมาถึงมือและหล่ะ

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                        อ๋อ ครับ เล็กๆ น่าใช้ เหมาะทำ HTPC ^^

เห็นแล้วอยากทำเคฟล่า ใส่เคสบ้าง แต่ในโคราชไม่รู้ มีร้านทำที่ไหนบ้าง

เอาสติดเกอร์มาแปะ มันไม่เนียน

เอิ้กๆ

^^
                        ตัวของ 3M หนะครับ ไม่เงาเหมือนเคฟล่า แต่ด้านๆ ดุๆ มีมิติดีครับ และแพง

Comment

• Originally posted by hotboyz View Post
                          อ้าว!! ไม่ใช่ว่าในห้องน้ำท่านต่อมี HAF X ประจำการอยู่แล้วรึครับ

ถ้าจะขายจริง มันต้องไปทั้งพี่น้องเลย
                          กระซิบราคามาถ้ารับได้ก็เอา ท่านจะได้มีตังไปสบทบทุนเลนส์กล้องด้วยไง
                          sigpic
                          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                          งดแรงชั่วคราว

Comment

• เค้าอยากได้ Raven3

sigpic
                            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                            งดแรงชั่วคราว

Comment

• กำ เรื่องเสียตังค์ทั้งนี้..........ช่วงนี้ ซุ่มครั๊บผ๊ม !!!

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
                                เค้าอยากได้ Raven3

รูปร่างคล้ายตัวก๊อตซิลล่า

Comment

Working...
                                X