Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีวันพระครับ และเป็นวันหยุดด้วยซินะ

Comment

• สวัสดีพื่อสมาชิกทุกท่านครับ วันนี้วันหยุดดีใจจัง

Comment

• สวยมากๆ

Comment

• แวะมาเยี่ยมคลับตามคำแนะนำท่านกบ ysk1977 จ้า

ท่านไหนสนใจสายถัก ติดต่อได้ที่ห้อง accessory น้ะครับ

หรือมีอยู่แล้วแต่อยากเปลี่ยนสี ก็อย่ารอช้าจ่า

Comment

• วันนี้ใครไปเวียนเทียน บ้างที่ไหน บอกกันหน่อยเร้ว

Comment

• rv 01 นี่พัดลมตัวบนมันจะมีรูใส่น๊อตอันนึง ที่เป็นหัวคล้ายๆหมุด มันแกะออกยังไงครับ ผมไม่กล้ากระชากกลัวพัง - -

Comment

• หง่ะ มีแต่คนอยากเปลี่ยนไปเล่น Intel

แต่ตอนนี้ผมดันกลับอยากโดไปเล่น AMD

ว่าจะขอซื้อเครื่องท่านประธานต่อซัก 2000.- (ถ้าย้ายข้างนะ)

เอิ้กๆ

^^

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                  หง่ะ มีแต่คนอยากเปลี่ยนไปเล่น Intel

แต่ตอนนี้ผมดันกลับอยากโดไปเล่น AMD

ว่าจะขอซื้อเครื่องท่านประธานต่อซัก 2000.- (ถ้าย้ายข้างนะ)

เอิ้กๆ

^^
                  ได้ครับ 2000 CPU นะจัดไป + ems 8,000 ลดได้นิดหน่อยครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
                    ได้ครับ 2000 CPU นะจัดไป + ems 8,000 ลดได้นิดหน่อยครับ
                    EMS โหด เอิ้กๆ

จะคอยชมของไหม่ครับ ตอนนี้กินแกลบอยู่ เล่นมากไม่ได้ เอิ้กๆ

^^

Comment

• เข้างานวันแรก สนุกจัง

Comment

• Originally posted by tong1794 View Post
                        EMS โหด เอิ้กๆ

จะคอยชมของไหม่ครับ ตอนนี้กินแกลบอยู่ เล่นมากไม่ได้ เอิ้กๆ

^^

เพียงแค่ว่าจะแหละครับ ยังไม่ย้ายตอนนี้ครับ ที่ใช้อยู่ตอนนี้ ถูกใจทุกชิ้นครับ ยังรักมันอยู่ พาลากไปที่ 4.2 ก็ชื่นใจได้ระดับหนึ่งแล้วครับ

Comment

• บ๋ายบาย

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ

Comment

• rv 01 นี่พัดลมตัวบนมันจะมีรูใส่น๊อตอันนึง ที่เป็นหัวคล้ายๆหมุด มันแกะออกยังไงครับ ผมไม่กล้ากระชากกลัวพัง

Comment

• ราตรีสวัสดิ์ครับ

Comment

Working...
                                X