Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รอ PSU ของตัวเองล่ะถ่ายให้ดูก่อนเลยดีกว่า
    (สายไฟไม่ได้จัดเพราะไม่ใช่ PSU ของตัวเองน้าาาา มันต้องรื้อใหม่)

เคสบ้าน ๆ ไม่หวือหวาครับ

ส่วนอันนี้คะแนน 06 ครับ และ อื่น ๆ

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
      สวัสดียามเช้าทุกท่านครับ อยากได้ LOGO แล้วครับ เข้ารอบชิงตัดสินวันไหนครับท่านประธาน
      วันจันทร์ที่ 24 นี้ดีไหมครับ เริ่มคัดเลือกกันเลย จะใช้เวลากี่วันในการเลือกดี ท่าน สมาชิกท่านอื่นว่าไงครับ
      เลือกได้เล้ว ก็มากำหนดขนาด และจัดพิมพ์ ให้มากำหนดกันอีกทีนึง
      แต่ว่าส่งกันมาน้อยจัง
      Last edited by meo95; 22 May 2010, 12:26:38.

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
        ไม่รอ PSU ของตัวเองล่ะถ่ายให้ดูก่อนเลยดีกว่า
        (สายไฟไม่ได้จัดเพราะไม่ใช่ PSU ของตัวเองน้าาาา มันต้องรื้อใหม่)

เคสบ้าน ๆ ไม่หวือหวาครับ

ส่วนอันนี้คะแนน 06 ครับ และ อื่น ๆ
        แจ่มไปเลยครับ จัดสายนิดนึงก็น่าจะเย็นขึ้นอีกนิด PSU ตัวไหนครับ
        จอเดลรุ่นไหนเนี้ยกว้างดีจริง

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
          แจ่มไปเลยครับ จัดสายนิดนึงก็น่าจะเย็นขึ้นอีกนิด PSU ตัวไหนครับ
          จอเดลรุ่นไหนเนี้ยกว้างดีจริง
          PSU เป็น ThermalTake Toughpower XT 875W 80+ Bronze ซื้อมาแล้วจ่ายไฟไม่นิ่งครับ
          เปิด FullLoad แล้วเน่า

สายไฟจัดทิ้งไว้หลัง Case แล้วครับ ตัวนี้เป็นของที่ร้านเค้าให้มาใช้ก่อน (ดีจริง ๆ)

DELL ตัวนี้ฝากพี่ซื้อหนะครับ 24 นิ้ว Full HD 9900 บาทถ้วน (เมื่อปีก่อน)

Comment

• สวยและแรงจริงๆ ครับ

Comment

• โอ๊ย โอ๊ย RV02 มาเพียบเลย 555

Comment

• แวะมาชม สวยๆทั้งน้าน

Comment

• Originally posted by wattaa View Post
                  โอ๊ย โอ๊ย RV02 มาเพียบเลย 555
                  ก่อนหน้านี้ดันเงียบ นะ - - RV02 เนี่ย

Comment

• ได้ข่าวในคลับมีคนใช้ shadow สนใจขายให้ผมม่ะ 55
                    2400ก็เอาแต่ขอพัดลมด้วยนะ อิอิ (แอบซื้อขายในคลับเนี่ยแหละ 55)

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
                      ข้างบนการ์ดจอคืออะไรอะครับ

Comment

• Originally posted by Friend'sGu View Post
                        มันมากับ M/B

Comment

• Originally posted by P@RN View Post
                          อ้ออ ไม่เคยเหง 555

Comment

• X58 UD7 ตัวแรง นะนั่น

Comment

• Originally posted by P@RN View Post
                              ...............................................................
                              Originally posted by P@RN View Post
                              อ้ออ ไม่เคยเหง 555
                              แล้วมันคืออะไร ใช้ทำไรอ่ะ ถ้าไม่มีประโยชน์สำหรับท่าน ผม ขอนะ..อิ..อิ...อิ (ชอบของฟรี)

Comment

• Originally posted by Friend'sGu View Post
                                เป็นตัวระบายความร้อน เฟส จ่ายไฟ ครับ(เรียกถูกป่าวหว่า )
                                แถมมากะพวก Board GIGABYTE UD7 ครับผม

Comment

Working...
                                X