Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออนุญาตแก้ไข logo นิดครับ

Last edited by y2k1977; 23 May 2010, 19:25:09.

Comment

• Originally posted by y2k1977 View Post
      ขออนุญาตแก้ไข logo นิดครับ

LOGO ท่าน ใหญ่ไปเปล่า ครับ ถ้าทำออกมา จะไม่มี พื้นที่ ติด เคส

แต่ ถ้านำมา เป็น wallpaper น่าสนนะครับ

Comment

• นี่ ครับ ทำเป็น wallpaper สวย

Comment

• ไม่เป็นไรครับ หากท่านใดได้ จะมาคุยกันเรื่องขนาดกันอีกที ซึ่งอาจต้องปรับตามความเหมาะสม แต่เนิ้อหายังคงไว้น่ะครับ

Comment

• แบบ LOGO ที่ส่งกันเข้ามาครับ อัฟเดทล่าสุดมี 7 ท่านแล้วนะครับ เป็นไปได้ขออีก 3 ท่านก็ดีครับ ครบ 10 พอดี จะเปลี่ยนมาใช้วิธีโหวตหน้าเว็ปน่ะครับ
            ท่าน seklosoja

ท่าน kingkong@lt40

ท่านFinalTear

ท่านbayz
            [/QUOTE]

ท่าน panuza

ท่าน y2k1977

ท่าน enter116

Comment

• มาดูแต่ละครั้ง เพิ่มทีละหลายหน้าเลยนะครับ ท่าจะไปได้สวยนะครับสำหรับคลับนี้ อิอิ

Comment

• เอ...อยากออกแบบ Logo อีกสักแบบ จัง - -

Comment

• Originally posted by FinalTear View Post
                  เอ...อยากออกแบบ Logo อีกสักแบบ จัง - -
                  ท่านละ 1 พอแล้วจ้า ยังทันนะถ้าจะเปลี่ยน

Comment

• ขออนุญาติเปลี่ยนแปลงกติกาในการเลือกนะครับ คือที่คุยกันไว้ว่า
                    จะให้เลือกในกระทู้โดยการโพสเอา
                    จะขอเป็นการโหวตที่หัวกระทู้แทนนะครับ วัดผลง่ายดี
                    ฉะนั้น ในการโหวตนี้ ความสามารถของบอร์ด รองรับการโหวตได้ 10 ท่านเท่านั้น
                    ซึ่งขณะนี้มีส่งเข้ามาแล้ว 7 ท่าน ยังเหลืออีก 3 ท่าน ครับ
                    ซึ่งผมจะรอถึง 17.00 น.ของวันพรุ่งนี้ เพื่อเปิดโอกาสให้มีตัวเลือกมาก ๆ
                    หรือหากว่าครบก่อนเวลากำหนด ผมจะเริ่มให้โหวตกันเลย โดยใช้เวลาโหวต 3 วันนะครับ
                    ผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้นะครับ

ขอบคุณ ท่าน seklosoja ที่แนะนำการทำผลโหวตครับ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post

ท่าน enter116

ปรับขนาดใหม่ แบบนี้ดีไหม

Comment

• อะนะ เอาแค่ย่อลงมาให้ไล่เลี่ยกับคนอื่นก็พอแล้วท่าน ได้ไม่ได้ค่อยมาว่ากันอีกทีครับ เค้าส่งมาให้ผมรูปมันใหญ่กว่าเพื่อนมาก
                        Last edited by meo95; 23 May 2010, 23:07:54.

Comment

• รับทราบ PM คับท่านประธาน

ผมก็บอกแล้วว่า อันที่ทำ ขำขำ
                          ไงถ้าทันนะคับ ลองทำดู
                          ตอนนี่ของเครียงานก่อน เตมโตะเลย -0-

ตรงๆเลยนะคับ
                          ผมชอบ อันนี่มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ของท่าน FinalTear
                          Last edited by panuza; 23 May 2010, 23:21:38.

Comment

• ครับ ยังมีเวลาถึงเย็นพรุ่งนี้ครับ
                            อิอิ รักใครชอบใครเก็บไว้พรุ่งนี้ครับ อิอิ

Comment

• หวัดดีครับท่านประธาน แบบนี้ได้ป่าวครับ ^^

Comment

• ขอโทษครับคือคิดว่าแบบนี้อาจจะเหมาะกับเคสสีดำมากกว่า อะไรแบบนั้น

ถ้ายุ่งยากเกินไปเอาแบบเดิมก็ได้นะครับ (เพราะคิดว่าเล่นสีโทนนี้มันดุดี )

ด้วยคำแนะนำ ผมคิดว่าเอาแบบเดิมส่งเข้าประกวด ดีกว่าครับ เพราะหลายคนใน คลับ อาจไม่ได้ใช้รุ่น raven ดังนั้น Logo แบบเดิมน่าจะดีกว่าครับผม
                                Last edited by FinalTear; 24 May 2010, 00:14:23.

Comment

Working...
                                X