Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แวะมาดูของสวยๆแรงๆนิดนึงก๊าบ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post
      แบบ LOGO ที่ส่งกันเข้ามา 5 ท่านแล้วครับ ส่งกันเข้ามาเยอะ ๆ นะครับ
      ท่าน seklosoja

ท่าน kingkong@lt40

ท่านFinalTear

ท่านbayz
      ท่าน panuza
      [/QUOTE]

LOGO สวย ๆ กันทุกท่านเลยครับ

Comment

• Originally posted by 3nter View Post
        ดูพิมเข้าซิ คลับใครหรอครับ ท้าทางประธานคลับนั้นจะหล่อ แน่ๆเลย ฮ่าๆ

ท่าน.... ชื่ออะไรจ๊ะประธาน

คลับท่านร้อนแรงกว่าผมอีกมากมาย
        สร้าง ก่อนผมวันเดียว คนเข้ามาเยอะมากมาย

นี้ขนาดต่างกันวันเดียวนะ ฮ่าๆ
        555555 ผมออกตัวแรง แต่ปลายแผ่วน่ะ

Originally posted by tsawana View Post
        วันนี้ไปรับ SSD มาอีกตัวครับ เอาผลมาฝากเล็กน้อย เร็วและแรงสมชื่อจริงๆ ครับ

ป.ล. ยังขาดอีกตัวนึงครับ
        น่าิอิจฉา
        จาก ผู้ด้อยโอกาสในความแรง
        Originally posted by P@RN View Post
        ในที่สุดก็กลับมา SS เหมือนเดิม

Originally posted by nonthanan View Post
        ตอนนี้ลังเลมากๆครับ ไปดูFT02 มาเมื่อวาน แต่อีกใจก็ชอบLian-Li ครับ
        ไม่เป็นไรครับ ซิ้อที่ชอบที่สุดก็แล้วกัน

Originally posted by Merfo View Post
        ทำไมบวกน้อยจัง

Originally posted by panuza View Post
        กำรูปไม่ขึ้น สะงัน

ดันก่อนละกัน
        คริ คริ

Originally posted by thread View Post
        มาแล้วคร้าบ รายงานตัวครับ

เก็บไว้นานเพิ่งเอามาออกงาน คิคิ

ฝากเนื้อฝากตัวกับคอม กากๆ ด้วยนะคร้าบ...........
        ยินดีต้อนรับครับ กากนะเนี้ย สายถักตาแอ๊วแน่นอนเลย ซิ้งอะไรครับ คงเย็นน่าดู เห็นไม่ใส่พัดลม มีออฟชั่นเยอะ ๆ ก็ดูแน่นเคสดีนะครับ แม้ไม่เล่นน้ำ

Originally posted by y2k1977 View Post
        แวะมาดูของสวยๆแรงๆนิดนึงก๊าบ
        นาน ๆ ก็ได้ครับ อิอิ

Originally posted by duen07 View Post

LOGO สวย ๆ กันทุกท่านเลยครับ
        ผมก็ว่างั้น ไม่คัดเลือกได้ป่าว ผลัดกันใช้คนละเดือนไปเลย เอ๊ก.....
        Last edited by meo95; 21 May 2010, 18:44:02.

Comment

• ดัน...........

Comment

• 5555+ จัดFT02มาแล้ว ทีแรกจะเอาlimited editionแล้ว แต่เก็บตังซื้อการ์ดจอต่ออีกครับ
            ปล.ประกอบเสร็จจะเอามาลงเด้อครับ

Comment

• หนักไม๊ท่านวันนั้นไป จับมา โคตะระหนักเลย

Comment

• Originally posted by Heineken18 View Post
                หนักไม๊ท่านวันนั้นไป จับมา โคตะระหนักเลย
                หนักอยู่เหมือนกันครับ แต่เบากว่าTJ ครับ ใส่psuเข้าไป ก็หนักเอาเรื่องเหมือนกันครับ

Comment

• มีแต่คนเล่น เคส หนัก ทั้ง นั้นเลย (ที่หนัก คือราคานะ) ผมไม่มีปัญญาจะเล่นบ้าง แง.แง..แง...แง....แง...ฮือ..ฮือ.ฮือ
                  มีใคร เบื่อ บริจาคให้ผมบ้างก็ได้นะ

Comment

• Originally posted by nonthanan View Post
                    หนักอยู่เหมือนกันครับ แต่เบากว่าTJ ครับ ใส่psuเข้าไป ก็หนักเอาเรื่องเหมือนกันครับ
                    อย่าลืมเอารูปมาลงนะครับ รุ่นนี้ไม่มีเพื่อนเลย ใช้อยู่ ๆ

Originally posted by seklosoja View Post
                    มีแต่คนเล่น เคส หนัก ทั้ง นั้นเลย (ที่หนัก คือราคานะ) ผมไม่มีปัญญาจะเล่นบ้าง แง.แง..แง...แง....แง...ฮือ..ฮือ.ฮือ
                    มีใคร เบื่อ บริจาคให้ผมบ้างก็ได้นะ
                    เด๊วก็มีครับ

Comment

• ท่าน Nonthanan ไปเคสใหม่ละ ผมอันเก่ายังไม่เสร็จเลย อิอิกำ

Comment

• Originally posted by meo95 View Post

เด๊วก็มีครับ
                        งั้นผมไปนอนฝันหางานทำก่อน หวังจะมีแบบเค้าบ้าง (งานหายากจริงๆ..กำ)

Comment

• หนักราคา นี่ รำบากใจอยู่ใช้ได้เลย
                          เกบตังมานานมากอะตัว
                          หลายปี แล้วทำทีเดียว

ทำงานเกบตัง เดียวก็ทำคอมแรงๆได้คับผม สู้ๆ

ลงไหม่คับรูป -*- ocไม่ไหว ร้อนมากๆ รอของเยนๆมาจัดละ
                          กาดจอตกยุกสะแล้ว รุนพี่ ตามรุนน้อง GTX400 ไม่ทันละ

Last edited by panuza; 21 May 2010, 23:57:24.

Comment

• โห ท่านนุ ไปดาวอังคารได้แล้วนั่นน่ะ
                            อรุณสวัสครับท่่านสมาชิก

Comment

• Originally posted by tsawana View Post
                              ท่าน Nonthanan ไปเคสใหม่ละ ผมอันเก่ายังไม่เสร็จเลย อิอิกำ
                              เสร็จแล้วเอามาแบ่งกันชมมั่งนะครับ ของท่านผมก็ติดตามอยู่ครับ
                              Originally posted by meo95 View Post
                              อย่าลืมเอารูปมาลงนะครับ รุ่นนี้ไม่มีเพื่อนเลย ใช้อยู่ ๆ
                              ครับ เด๋วได้กล้อง จะถ่ายมาให้ชมครับ ตอนนี้รอการ์ดจอกับhalems ครับ

Comment

• สวัสดียามเช้าทุกท่านครับ อยากได้ LOGO แล้วครับ เข้ารอบชิงตัดสินวันไหนครับท่านประธาน

Comment

Working...
                                X