Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by P@RN View Post
    แดงแรงโตร อยากได้บ้าง

Comment

• ซิ้งค์แจ่มดีครับ

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
        ซิ้งค์แจ่มดีครับ
        มัน แจ่มทั้ง หมดล่ะนะ ผมว่างั้น

Comment

• งง ดัน

Comment

• เหงานะ เงียบเกินครับ

Comment

• อ่าว ..ยังไง นี่ครับ

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                อ่าว ..ยังไง นี่ครับ
                ยูสเดียวกะในเว็ปนอกป่าวคับ Techpowerup อะคับ

Comment

• Originally posted by Boom_02 View Post
                  ยูสเดียวกะในเว็ปนอกป่าวคับ Techpowerup อะคับ
                  ถูกต้อง

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                    เหงานะ เงียบเกินครับ
                    ยังอยู่ครับแต่ไม่มีไรจะพิมพ์ อิอิ

Comment

• งั้น.....มาดู บรรยากาศ การซ้อมแผนฉุกเฉิน ของบริษัท อินโดรามา ปิโตเคม จำกัด เมื่อวันที่ 08-03-11

เพื่อให้คลับ มีสีอีกซักหน่อย

ขอย้ำว่าเป็นการซ้อม

โดยมี มี fire team หลักๆ กัน 3 คน และลูกทีม อีก5คน หนึ่งในนั้นมีผม เป็น Fire team ด้วย

มาดูภาพ กัน

รถดับเพลิง และ รถฉุกเฉินพร้อม มาที่ จุดเกิดเหตุ ภายใน 1.12 นาที

เตียมสายพร้อม ปฏิบัติการ

เอาล่ะ เตียมที่จะฉีดน้ำแล้ว เปิดน้ำเลย

พยาบาล เตียม พร้อมรับคนเจ็บ กรณีมีคนบาดเจ็บ

ทีมงาน Production ก็สู้ ด้วยเหมือนกัน

น้ำออกแล้ว เตียมรุย

ทีมผมอยู่ด้านบน ใกล้จุดเกิดเหตุ (ย้ำ เหตุสมมุติ)

ลูกทีมอยู่ครบครับ ไม่มีใครได้รับอันตราย

บรรยากาศ คร่าวๆ

ใครเล่น facebook อยากดูภาพเต็ม มาที่.... คลิก

Comment

ถูกต้อง
                        ผมไม่กล้าเอาเคสไปโชว์ในเวปนั้นอะคับดันออกแบบคล้ายๆกับ RV02 อีกตัวนึง 55555

Comment

• Originally posted by Boom_02 View Post
                          ผมไม่กล้าเอาเคสไปโชว์ในเวปนั้นอะคับดันออกแบบคล้ายๆกับ RV02 อีกตัวนึง 55555

อยากได้อยู่ RV 02

Comment

• อยู่ด้วยคนครับตอนนี้มีเคสเเล้วเป็น ps 01e ครับ

Comment

• เข้ามาตามหาผู้ร่วมรายการ อิอิ

Comment

• ้เคซ SilverStone มันมีขายที่ร้านไหนบ้างครับนิ

Comment

Working...
                                X