Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ไม่ได้ Modify นี่เพราะโมเต็มกันแล้ว แน่เลย

คงเหลือผมล่ะมั้ง ที่ยังต้องตามเค้าอยู่

Comment

• ตอนนี้โมแต่เครื่องเสียงครับ....ของเดิมมันเต็มๆแหล่ว

Comment

• ขอคำแนะนำหน่อยครับ
        ฝาเลื่อน เปิด-ปิด cd-rom มันล๊อคไม่อยู่จะซ่อมมันยังไงดีครับ เซงมากเลย (เพราะต้องเอามือค้ำเอาไว้ TT )
        ว่าจะลองรื้อออกมาซ่อมเองไม่รู้ว่าจะไหวมั้ยอ่ะครับ
        [IMG][/IMG]

Comment

Originally posted by kingkong@lt40 View Post
          ผมยกให้ท่านเป็นประธาณเลยครับ เพื่อนสมาชิกว่ายังไง (เราจะได้มีหัวซะที อิอิ)

Comment

• หากล้องใด้สักที ไช้จนฝุ่นกินไปครึ่งเคสล่ะ -*-

โมพลาดหลายจุดมาก สีดำด้านก็เท่ห์สู้ดำวาวไม่ใด้(คราวหน้าลาขาด ดำด้าน) จะรื้อทำใหม่ก็เหนื่อยล่ะ ใด้แค่ใหนเอาแค่นั้น

>>> v.1 คลิก<<< ( ถ้าจะดูว่า v.2 แตกต่างกันแค่ใหน )

ด้านหน้าตัดใหม่ใหญ่กว่าเดิม ยัดพัดลม 14cm เข้าไป

เจาะช่องหลบสายไปทางด้านหลัง MB เก็บสายง่ายกว่าเดิมเป็นกอง

อูว ... ความรุงรังที่แอบแฝง

Gigabyte 9800GTX เปลี่ยนแฟน[Fan]ใหม่เป็น 2 สาวขาวสวย

เพื่อความเงียบอย่างสูงสุด กว้านช่องอากาศด้านหลังเข้าไปอีก

ด้านหน้าทำใหม่หมด ระบายอากาศดีมากๆ ( ลองสังเกตุริมด้านล่าง ผมพลาดอย่างแรง -*- ไส่กาวเยอะไปหน่อย )

ปิดฝา 1 ข้าง

ปิดฝา 2 ข้าง อ๊ะเก๊กท่าหน่อยลูก

ใหนๆ ล่ะก็ทำที่แขวนลำโพงใหม่ด้วยหุๆ ( พัดลมความจริงสว่างมาก แต่ผมชอบเงียบๆ เลยต่อแค่ 7v พอ )

ถ้าไม่หมดแรงซะก่อน ผมคงจะรื้อใหม่หมด ล้างสีเก่าออกแล้วพ่นดำวาว

( ดำด้านแลคเกอร์น้อย ลอกง่ายเกิน ลำคาญ ) แล้วก็รื้อตะแกรงหน้าไส่กาวใหม่

ปล) อ้อ... ขอร้องใครจะติชม กรุณาอย่า guest ทั้งดุ้น -*- ผมเห็นแล้วตาลาย
            Last edited by XsoeIIsJ; 27 Feb 2011, 14:21:06.

Comment

• ดูเรียบร้อยขึ้นเยอะเลยครับ
              แนะนำ สายด้านหลัง จัดเรียง ให้ได้ทางมัน ผมคิดว่าจะสวยมากเลย ไม่ว่จะดูทางไหน ก็ดีครับ

Comment

• มาร่วมเป็น สมาชิก "ศิลาเงิน" ด้วยคนครับ

SST-PS03B (Blackl) เดินทางมาถึงเชียงรายวันนี้ เพิ่งประกอบเสร็จ
                เล่นเอามึนเรื่องการจัดสายไปนานมากๆๆๆๆๆ
                เอาไว้เล่นเกมส์ กะ ดูหนังโป๊ Hi-Def

Comment

• Originally posted by Mr.balloon View Post
                  มาร่วมเป็น สมาชิก "ศิลาเงิน" ด้วยคนครับ

SST-PS03B (Blackl) เดินทางมาถึงเชียงรายวันนี้ เพิ่งประกอบเสร็จ
                  เล่นเอามึนเรื่องการจัดสายไปนานมากๆๆๆๆๆ
                  เอาไว้เล่นเกมส์ กะ ดูหนังโป๊ Hi-Def

สุดยอดเลย สวยดีนะครับ งานนี้เน้น บันเทิง ได้ใจเลย

Comment

• สุดยอดเลย สวยดีนะครับ งานนี้เน้น บันเทิง ได้ใจเลย
                    ขอบคุณครับ ท่าน seklosoja

Comment

• Originally posted by Mr.balloon View Post
                      มาร่วมเป็น สมาชิก "ศิลาเงิน" ด้วยคนครับ

Power พี่แกได้ใจจริง ๆ ครับ ใหญ่ยาว

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                        สุดยอดเลย สวยดีนะครับ งานนี้เน้น บันเทิง ได้ใจเลย
                        แจ่มมาก ๆ CPU ใช้ดีมั้ยครับ อิอิ

Comment

• พาเวอร์แจ่มมั่กๆ

Comment

• ขอบคุณทุก ๆ ท่านครับ
                            PSU ของผมเป็น DELTA 600W ครับ ว่าจะเอาสติกเกอร์เคฟล่ามาหุ้มสักหน่อย

แจ่มมาก ๆ CPU ใช้ดีมั้ยครับ อิอิ
                            ขายเปลี่ยนเป็น E8400 EO แทนแว้วคร๊าบ บ บ บ

Comment

• ช่วงนี้ งานเยอะ ไม่ค่อยมีเวลา up ภาพ ไว้ว่างๆ จะ up ภาพใหม่นะ 555+

up ยังไงก็เหมือนเดิม

Comment

• Comment

Working...
                                X