Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เงียบนานแฮะ

Comment

• เงียบจัง หายไปไหนกันหมด....

Comment

• ไม่ได้แต่งอะไรมากมาย เอาไส้เก่าๆเข้าเคสใหม่เท่านั้น

ขออภัยเอามือถือถ่าย ชัดได้เท่านี้

Comment

• ฝุ่นเกาะแผ่นพลาสติกใสอย่างไวและเช็ดไม่ค่อยออก ท่านๆแก้ปัญหายังไงกันครับ

Comment

• น้ำยาเช็ด กระจก หรือน้ำยาเช็คแห้ง ที่ไม่ทำลาย ผิววัตถุ

Comment

• ไปไหนกันครับ กระทู้ตกใกล แล้ว

Comment

• ดัน

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                  ดัน
                  ผมยกให้ท่านเป็นประธาณเลยครับ เพื่อนสมาชิกว่ายังไง (เราจะได้มีหัวซะที อิอิ)

Comment

• Originally posted by kingkong@lt40 View Post
                    ผมยกให้ท่านเป็นประธาณเลยครับ เพื่อนสมาชิกว่ายังไง (เราจะได้มีหัวซะที อิอิ)
                    ถึงผมเป็นหัว ผมก็ไม่สามารถ แก้ไขอะไรในกระทู้ได้

ผมคิดว่า น่าจะให้กระทู้นี้เป็นกระทู้แลกเปลี่ยน idia การแต่ง silverstone ดีกว่า

มีหัวไม่มีหัว ไม่สำคัญ อยากให้เพื่อนทุกท่านมีความสามัคคี จริงใจ ก็พอ

Comment

• ถึงวันนี้ก็ยังเงียบ สมาชิกทุกท่านไปไหนกันหมดครับ
                      เข้ามา Update กันหน่อย เจอเข้ามาไม่กี่คนเอง

Comment

• มาคุยกันบ้างครับ

Comment

• ใช้ตัว kl03 อยู่ครับ

ปล. เพิ่งเข้ามาดูกระทู้นี้

Comment

• เอาภาพมาโชว์บ้างนะ คลับจะได้คลึกคลื้น

Comment

• เข้ามาดูความเคลื่อนไหว.........ตอนนี้ไม่ได้ โมดิฟายอะไรแหล่วกับคอม...แต่เน้นเสียง อิอิ

Comment

• ตอนนี้นิ่งเหมือนกันครับ ไม่ได้แต่งเลย เดิมๆ

Comment

Working...
                                X