Announcement

Collapse
No announcement yet.

SilverStone Club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เจ้าศิลาเงินของผมใส่ชุดน้ำไปเรียบร้อย

รูปเพิ่มเติมที่นี่ครับ >>> http://www.overclockzone.com/forums/...TT-Bigwater-SE

Comment

• Originally posted by Mr.balloon View Post
      เจ้าศิลาเงินของผมใส่ชุดน้ำไปเรียบร้อย

รูปเพิ่มเติมที่นี่ครับ >>> http://www.overclockzone.com/forums/...TT-Bigwater-SE
      สวยครับ อยากได้น้ำบ้าง

Comment

• กำ ดันหน่อย

Comment

• หสัดดีครับ พอดีผมไม่ได้ใช้ SS แต่อยากเอา มาให้เพื่อนแนะนำกันหน่อยครับ กับ สเปคคอมต่ำๆ และชุดน้ำเล็กของผม ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

พอดีเป็นมือใหม่ครับแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

• สวยดีครับ เอามาโชว์เยอะๆนะ

Comment

• Comment

• เข้ามาดู

Comment

• มาแล้วครับ FT02 (ซื้อมือ2มาครับ ได้มาแต่ตัวเคส อุปกรณ์ภายในขาดไปเยอะเลย แต่สภาพภายนอกสวยงามมากๆครับ)
                  เพิ่งหาพัดลม 18mm มาได้ 2 ตัว แต่ติดตั้งไม่ได้ เพราะไม่มีอะไหล่ตัวยึด ก็เลยวางไว้ล่างเคสเฉยๆ ก็ใช้งานได้ดีครับ
                  สภาพโดยรอบคอมรกๆหน่อยนะครับ 55

Last edited by Captain MiKE; 20 Mar 2011, 14:03:40.

Comment

• Originally posted by Captain MiKE View Post
                    มาแล้วครับ FT02 (ซื้อมือ2มาครับ ได้มาแต่ตัวเคส อุปกรณ์ภายในขาดไปเยอะเลย แต่สภาพภายนอกสวยงามมากๆครับ)
                    เพิ่งหาพัดลม 18mm มาได้ 2 ตัว แต่ติดตั้งไม่ได้ เพราะไม่มีอะไหล่ตัวยึด ก็เลยวางไว้ล่างเคสเฉยๆ ก็ใช้งานได้ดีครับ
                    สภาพโดยรอบคอมรกๆหน่อยนะครับ 55

สถาพ งาม

Comment

• อยากได้บ้าง
                      RV 02

Comment

• มีเคสสวยๆมาเพิ่มหลายตัวจัง สู้ๆ

Comment

• ไม่กล้าเอามาโชว์อายครับ

Comment

• อายทำไม ผมเห่ล สุด ผมยังกล้าเลย

Comment

• Originally posted by seklosoja View Post
                              อายทำไม ผมเห่ล สุด ผมยังกล้าเลย
                              งั่นเดี๋ยวจัดรูปมาให้ดูครับ

Comment

• [IMG] Thanks: ฝากรูป[/IMG]
                                [IMG] Thanks: ฝากรูป[/IMG]
                                [IMG] Thanks: ฝากรูป[/IMG]ของผมมีแค่นี้เองครับ
                                Last edited by yopo; 24 Mar 2011, 13:32:37.

Comment

Working...
                                X