Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณ คุณธีรยุทธ ส่งไปพิษณุโลก 1 ตัวครับ

Comment

• ขอบคุณลูกค้า ขอนแก่น-แพร่-นครราชสีมา
      ส่งเคอรรี่ไปวันนี้แล้วน่ะครับ
      ส่งจอ 10+01+61.jpg

Comment

• ขอบคุณลูกค้าปราจีนบุรี-ประจวบคีรีขันธ์
        ส่งไปแล้วน่ะครับ

Comment

• ขอบคุณลูกค้า ชุมพร-ยโสธร ส่งไปแล้วน่ะครับ

Comment

• Comment

• มีโทรทัศน์มีต่อเป็นจอคอม vga hdmi มั้ยครับ led 32 นิ้ว หรือรุ่นที่ไม่เกิน 32 นิ้ว พอมีมั้ยครับ

Comment

• Originally posted by boyvirgin View Post
                มีโทรทัศน์มีต่อเป็นจอคอม vga hdmi มั้ยครับ led 32 นิ้ว หรือรุ่นที่ไม่เกิน 32 นิ้ว พอมีมั้ยครับ
                มีตัวนี้ครับ มือสองสภาพสวย
                ทีวี LED 29 นิ้ว พร้อมรีโมท LG
                Model LG 29MT45A-PT
                Screen Ratio 16:9
                Response Time 6ms
                Max. Resolution 1366x768
                Contrast Ratio 5M:1
                Brightness 250 (cd/m2)
                Display 29" LG LED
                Audio Speaker 5W x 2
                HDMI 1 Port
                AV 1 Port
                VGA Port 1 Port
                ราคา 3,900.ประกันร้าน 1 เดือน

Comment

• สินค้าล๊อตใหม่เข้ามาถึงแล้ว รอเทสก่อนน่ะครับ

Comment

• ขอบคุณลูกค้า กทม.ทั้ง 3 ท่าน ส่งเคอรรี่ไปแล้วน่ะครับ
                    ส่งจอ 25+01+61.jpg

Comment

• จอแจ่มๆ ดันให้ครับ

Comment

• Originally posted by artairow View Post
                        จอแจ่มๆ ดันให้ครับ
                        ขอบคุณครับ และขอบคุณลูกค้าสมุทรปราการ ส่งเคอรรี่ไปแล้วครับ
                        ธนารรษ สมุทรปราการ-horz.jpg

Comment

• ขอบคุณลูกค้าลำปางและสงขลา ส่งเคอรรี่ไปแล้วครับ

Comment

• ขอบคุณลูกค้าพะเยาและนครพนม ส่งเคอรรี่ไปแล้วครับ วันนี้
                            ส่งจอ 6+02+61-horz.jpg

Comment

• ขอบคุณลูกค้าปทุม-ระยอง ส่งเคอรรี่ไปแล้วครับ
                              ส่งจอ 7+02+60.jpg

Comment

• ขอบคุณลูกค้าสระบุรี 23นิ้ว 2ตัว ส่งเคอรรี่ไปแล้วครับ

Comment

Working...
                                X