Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สินค้าเข้ามาแล้วครับ 29 ส.ค.60 เชียงใหม่ส่งฟรีครับวันที่ไป (ถ้ามารับที่ร้านประกันให้ 2 เดือน เฉพาะLG)
    ลำปาง-ตาก-กำแพงเพชร-นครสวรรค์-สิงห์-อยุธยา-ปทุม-นนท์-กทม.นัดเจอได้วันที่ไป ก.ย.60

Comment

• 10.LED IPS 24" 24MP68VQ-P = 3,990.
      ตัวนี้ไม่มีเข้ามาเลยหรอคะ

Comment

• Originally posted by aewjo View Post
        10.LED IPS 24" 24MP68VQ-P = 3,990.
        ตัวนี้ไม่มีเข้ามาเลยหรอคะ
        ตัวนี้ไม่มีเข้ามาครับ

Comment

• งบไม่เกิน 2500 มี 23inc ตัวไหนแนะนำบ้างครับ เงินจะออกแล้วรอเลย ^__^

Comment

• Originally posted by kudokungg View Post
            งบไม่เกิน 2500 มี 23inc ตัวไหนแนะนำบ้างครับ เงินจะออกแล้วรอเลย ^__^
            มี 2 รุ่นนี้ครับ

10.LED 23" Samsung 23A300 = 2,450. D-sub+DVI หน้าจอสวย

11.LED 23" LG 23M45H = 2,350. D-sub+HDMI มีรอยบ้าง

Comment

• คุณวิษณุ ส่งเคอรรี่ไปแล้วครับ ขอบคุณครับ
              Last edited by rvcom; 3 Apr 2018, 17:00:34.

Comment

• อัพเดตสินค้า 18 ก.ย.60 เชียงใหม่ส่งฟรีครับวันที่ไป (ถ้ามารับที่ร้านประกันให้ 2 เดือน เฉพาะLG)
                ลำปาง-ตาก-กำแพงเพชร-นครสวรรค์-สิงห์-อยุธยา-ปทุม-นนท์-กทม.นัดเจอได้วันที่ไป 29-30 ก.ย.60

Comment

• ขอบคุณลูกค้า กทม.-ระนอง-อุดรธานี ส่งไปแล้วน่ะครับ
                  ชาคริต อุดร.jpgณัชชา กทม.jpgนพดล ระนอง.jpg

Comment

• LED MONITOR (จอมอนิเตอร์) LG 32" IPS 32MP58HQ-S
                    Specification
                    Display Size Detail : 31.5"
                    Panel Type : IPS In-Plane Switching
                    Resolution : 1920 x 1080
                    Full HD : YES
                    Refresh Rate : 60Hz
                    Response Time : 5 ms
                    Brightness : 250cd/m2
                    Contrast Ratio : 1000:1
                    Special Features : Smart Energy Saving
                    Connector
                    VGA Port : 1 Port
                    HDMI Port : 1 Port
                    Audio Port : 1 Port
                    สินค้าเคลียร์สต๊อก สภาพใหม่มากๆ หน้าจอไม่มีรอย
                    ราคาเพียง 6,500.เท่านั้น มีมาตัวเดียวน่ะครับ
                    ประกันร้าน 2 เดือน มีสาย+กล่องให้
                    โทร...Dtac..081-5955868....เรือง
                    True..093-8649773
                    ID-line 0815955868

Comment

• รอ 24mp68 อยู่นะครับ

Comment

• สินค้าล๊อตใหม่มาแล้วครับ 2 ต.ค.60 เชียงใหม่ส่งฟรีครับวันที่ไป (ถ้ามารับที่ร้านประกันให้ 2 เดือน เฉพาะLG)
                        ลำปาง-ตาก-กำแพงเพชร-นครสวรรค์-สิงห์-อยุธยา-ปทุม-นนท์-กทม.นัดเจอได้วันที่ไป .60

Comment

• 11.LED 23" ACER S230HL = 2,450. D-sub+DVI หน้าจอสวย

ขอดูรูปภาพเพิ่มเติมได้มั้ยคะ
                          จัดส่งเคอรี่บวกเพิ่มเท่าไหร่

Comment

• Originally posted by midnight.s View Post
                            11.LED 23" ACER S230HL = 2,450. D-sub+DVI หน้าจอสวย

ขอดูรูปภาพเพิ่มเติมได้มั้ยคะ
                            จัดส่งเคอรี่บวกเพิ่มเท่าไหร่
                            ส่งเคอรรี่ 200.ครับ (พื้นที่***งไกลและ3จังหวัดชายแดนใต้ เพิ่มอีก50.)
                            Last edited by rvcom; 3 Apr 2018, 17:01:09.

Comment

• อัพเดตสินค้า 14 ต.ค. 60 เชียงใหม่ส่งฟรีครับวันที่ไป กทม.สิ้นเดือน ต.ค.ครับ

Comment

• ขอบคุณลูกค้า กำแพงเพชร-สระบุรี-ภูเก็ต ส่งเคอรรี่ไปแล้วน่ะครับ
                                สุภัสสร กำแพง.jpgสุภาภร สระบุรี.jpgธีรพง ภูเก้ต.jpg

Comment

Working...
                                X