Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกลำโพงไม่ถูกเลย เข้ามาดูไม่เกี่ยงยี่ห้อ มาทั้ง 5.1/2.1/2.0 ไม่เกี่ยงยี่ห้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กระทู้ดีๆ ยาวไปๆ

Comment

คู่นี้ก็น่าจับขึ้นชก
      altec mx6021 $179.69

JBL Encounter $129.99

ฟังเสียงมันมาททั้งคู๋รู้สึกถูกใจ วิจารณ์หน่อยครับ
      Last edited by tiger X-fi; 7 May 2010, 21:18:48.

Comment

*0* JBL สวยงามจัง

ปล.กระทู้ดีๆแบบนี้่ต้องยาวววววววววววววโลดดดดดดดดดดด

Comment

สวยครับเห็นว่าเสียดีซะด้วย แล้วราคาล่ะครับ

Comment

JBL ใช้อยู่ครับ เสียงใช้ได้เลย แต่อีกตัว ผมไม่เคยลองนะครับ

Comment

altec mx6021 ไอทีซิทตี้ 7000 กว่า
              JBL Encounter มือ2 4000
              พอดีไปเจอเลยได้ฟังทั้งคู่ ฟังคร่าวๆๆครับ เกรงใจเค้าน่ะ
              ฟังแล้วเสียงถุกใจ ดูๆๆราคาน่าจะใกล้กัน เสียงก็ใกล้กันด้วย
              แต่JBLที่ฟังรู้สึกว่าเสียงกลางโดนแหลมกับเบสข่ม
              อีกตัวจำเสียงไม่ได้แล้ว จำได้แค่ว่าเสียงดี

Comment

JBL Encounter

นี่เป็นลำโพงอีกตัวที่น่ามีไว้ประดับโต๊ะคอมคู่กับ iMac อย่างมาก
                กิ๊พเก๋ยูเรก้ามากมาย

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
                  altec mx6021 ไอทีซิทตี้ 7000 กว่า
                  JBL Encounter มือ2 4000
                  พอดีไปเจอเลยได้ฟังทั้งคู่ ฟังคร่าวๆๆครับ เกรงใจเค้าน่ะ
                  ฟังแล้วเสียงถุกใจ ดูๆๆราคาน่าจะใกล้กัน เสียงก็ใกล้กันด้วย
                  แต่JBLที่ฟังรู้สึกว่าเสียงกลางโดนแหลมกับเบสข่ม
                  อีกตัวจำเสียงไม่ได้แล้ว จำได้แค่ว่าเสียงดี
                  Originally posted by leolandss View Post
                  JBL Encounter

นี่เป็นลำโพงอีกตัวที่น่ามีไว้ประดับโต๊ะคอมคู่กับ iMac อย่างมาก
                  กิ๊พเก๋ยูเรก้ามากมาย
                  เดี๋ยวเพิ่มลงไปใน List ครับ ^^

Comment

ไม่เห็นมี Klipsch ProMedia 2.1 THX เลยครับ

Comment

Originally posted by P@RN View Post
                      ไม่เห็นมี Klipsch ProMedia 2.1 THX เลยครับ
                      ยังไม่เอาลงครับท่าน 2.1 มันเยอะมากครับ ผมค่อยๆทะยอยลงครับ

Comment

แวะมาดัน..กระทู้ดี มีสาระค่ะ...

Comment

Originally posted by siam1 View Post
                          แวะมาดัน..กระทู้ดี มีสาระค่ะ...
                          ขอบคุณมากครับ ^^

Comment

เยี่ยมเลยกระทู้นี้
                            ขอบคุณครับ

Comment

555
                              Last edited by Lexins; 12 Jun 2010, 01:57:19.

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
                                ยังไม่เอาลงครับท่าน 2.1 มันเยอะมากครับ ผมค่อยๆทะยอยลงครับ
                                ครับผม

Comment

Working...
                                X