Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกลำโพงไม่ถูกเลย เข้ามาดูไม่เกี่ยงยี่ห้อ มาทั้ง 5.1/2.1/2.0 ไม่เกี่ยงยี่ห้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

2.1 มี sony ด้วยนิครับ แต่ผมจำรุ่นไม่ได้

Comment

Originally posted by wawar View Post
      2.1 มี sony ด้วยนิครับ แต่ผมจำรุ่นไม่ได้
      2.1 มีเยอะมากๆครับท่านผมนึกออกไม่หมดหรอกครับ
      เท่าที่คาดไว้ 2.1 ยังขาดอีกประมาณ 5-10 รุ่นได้
      เอาเฉพาะที่มีขายอยู่และคนใช้พอสมควรก็พอ

Comment

ท่านทำไปพลาง เดี๋ยวโมแอมป์เสร็จผมจะช่วยหาข้อมูลให้อีกแรง

Comment

mx6021 เข้าขั้น

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
            ท่านทำไปพลาง เดี๋ยวโมแอมป์เสร็จผมจะช่วยหาข้อมูลให้อีกแรง
            ขอบคุณท่านมากครับ ไอ5.1กับ2.0นี่ไม่หนักเท่าไหร่
            แต่ไอ2.1 นี่สิท่าน โอยเยอะแยะบานตะไทเลย

Comment

ผมค่อนข้างสนใจ 2.1กับ 2.0 มากกว่า เนื่องจากระบบเล็ก เซ็ทง่าย วางง่าย ใช้ง่าย ถ้าเป็นไปได้เลยอยากให้ทำสุดๆ ไปเลยน่ะท่าน ไอ่ตัวที่ไม่เวิค ไม่ต้องเอามาก็ได้ครับ คงช่วยตัดไปได้เยอะ

Comment

Originally posted by wawar View Post
                ผมค่อนข้างสนใจ 2.1กับ 2.0 มากกว่า เนื่องจากระบบเล็ก เซ็ทง่าย วางง่าย ใช้ง่าย ถ้าเป็นไปได้เลยอยากให้ทำสุดๆ ไปเลยน่ะท่าน ไอ่ตัวที่ไม่เวิค ไม่ต้องเอามาก็ได้ครับ คงช่วยตัดไปได้เยอะ
                ทำอยู่แล้วครับท่าน แต่มันเยอะมากๆต้องขอเวลาหน่อยครับ
                งายการต้องนี้ก็เยอะผมต้องเร่งทำอยู่ ก็เอาเวลาพักมาใช่บ้างน่ะครับ ลงได้วันละไม่ี่ตัว
                รยละเอียดคงลงได้ไม่เยอะเท่าไหร่ เพราะได้จับได้ลองใช้จริงแค่3-4ตัวเท่านั้น
                ถ้ามีเพื่อนๆที่ใช้กันอยู่แล้ว มาบอกข้อมูลเพิ่มก็จะได้แน่นขึ้นเพิ่มเข้าไปด้วยครับ
                แ่เรื่องเสียงผมคงไม่ลงนะครับ เพราะหูใครหูมัน
                และที่สำคัญลงผิดเดี๋ยวทำคนอื่นซื้อผิดล่ะผมงานเข้าแน่เลย

Comment

แค่พวกรุ่นยอดนิยม กับพวกคุ่ชก
                  เช่น x3 vs A600II
                  แค่นี้ก็เป็นอุปการะในการเลือกซื้อ
                  กับหลายๆท่าน ครับ
                  แหม...น้ำใจงามจริงๆๆเลย

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
                    แค่พวกรุ่นยอดนิยม กับพวกคุ่ชก
                    เช่น x3 vs A600II
                    แค่นี้ก็เป็นอุปการะในการเลือกซื้อ
                    กับหลายๆท่าน ครับ
                    แหม...น้ำใจงามจริงๆๆเลย
                    ท่านก็น้ำใจงามครับ
                    เพราะหลายๆรุ่นผมคงต้องข้อความรู้และข้อมูลจากท่านด้วยครับ ฮ่าๆ
                    มาช่วยกันมะ

Comment

Klipsch ProMedia 2.1 THX

Comment

เป็นกำลังใจให้คับ

Comment

ลองไล่อ่านหลายๆ กระทู้เลย ผู้รู้บางท่านก็สามารถตอบคำถามซ้ำๆ ซากๆ ใด้ไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย

คำถามเดิม คำตอบเดิม คนตอบคนเดิม

หรือว่าไม่ต้องทำดีครับเนี่ย ปล่อยให้เค้าจับไก่กันไป

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                            ลองไล่อ่านหลายๆ กระทู้เลย ผู้รู้บางท่านก็สามารถตอบคำถามซ้ำๆ ซากๆ ใด้ไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย

คำถามเดิม คำตอบเดิม คนตอบคนเดิม

หรือว่าไม่ต้องทำดีครับเนี่ย ปล่อยให้เค้าจับไก่กันไป
                            ก็ดีนะท่าน ฮ่าๆ
                            แต่ทำแบบนี้แหละดีแล้ว ใครถามาก็ไล่ไปอ่านกระทู้ ฮ่าๆ

อาจจะวันอาทิตย์ถึงจะเอามาลงอีกที ตอนนี้ขอปั่นชีทไว้เตรียมสอนเด็กๆก่อนนะครับ ^^
                            Last edited by TroRuwA; 30 Apr 2010, 21:10:40.

Comment

จดๆ ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่ละเอียด ยิบ !!

Comment

ว้าว !!! เยี่ยมม

เราฟังเพลงอย่างเดียว 2.1 พอเเระอิอิ <<< บอกตัวเอง

เดียวอยากได้

Comment

Working...
                                X