Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกลำโพงไม่ถูกเลย เข้ามาดูไม่เกี่ยงยี่ห้อ มาทั้ง 5.1/2.1/2.0 ไม่เกี่ยงยี่ห้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NHT Super Zero ลำโพงนี้ต้องใช้คู่กับแอมป์หรือเปล่า

หรือว่าไม่ต้องก็ได้ครับ

Comment

• ^
      ^
      ต้องใช้ครับ

Comment

• สายลำโพงที่ต่อ จาก Amplifier กับ ลำโำพง (Speaker Wire) ของ Microlab Pro 2 เปลี่ยนได้หรือเปล่าครับพอดี ผมเห็นช่องที่ตัวแอมป์มันเป็นแบบล๊อคสายอะครับ มันจะใส่สายใหญ่ๆไม่ได้อ่ะครับ

Comment

• ดันสักนิด สงสัยจัง
          ทำไมกระทู้ดีๆที่ตั้งเพื่อมวลชนแบบนี้ไม่ปักหมุดเหรอครับ :-) พอตกลงไปคนก็หาไม่เจอก็ตั้งกระทู้ใหม่อยู่ดี

เพราะคนที่สนใจนอกจจากจะได้เห็นหน้าตาราคา ยังสามารถถามตอบรวบในกระทู้เดียวเป็นแหล่งความรู้แบบรวมศูนย์กระทู้เดียวไปเลย
          ดีกว่าคนตั้งถามกันทีละคนทีละกระทู้มันดูกระจายๆชอบกล

Comment

• Originally posted by tatadox View Post
            สายลำโพงที่ต่อ จาก Amplifier กับ ลำโำพง (Speaker Wire) ของ Microlab Pro 2 เปลี่ยนได้หรือเปล่าครับพอดี ผมเห็นช่องที่ตัวแอมป์มันเป็นแบบล๊อคสายอะครับ มันจะใส่สายใหญ่ๆไม่ได้อ่ะครับ
            เปบี่ยนได้หมดแหละครับ ถ้าสายใหญ่ๆใส่ไม่ได้ เราก็ใช้หัวเล็กๆใส่เข้าไป แค่นี้ก็ใส่กับ pro1 ได้แล้วครับ

Originally posted by FolkTrance View Post
            ดันสักนิด สงสัยจัง
            ทำไมกระทู้ดีๆที่ตั้งเพื่อมวลชนแบบนี้ไม่ปักหมุดเหรอครับ :-) พอตกลงไปคนก็หาไม่เจอก็ตั้งกระทู้ใหม่อยู่ดี

เพราะคนที่สนใจนอกจจากจะได้เห็นหน้าตาราคา ยังสามารถถามตอบรวบในกระทู้เดียวเป็นแหล่งความรู้แบบรวมศูนย์กระทู้เดียวไปเลย
            ดีกว่าคนตั้งถามกันทีละคนทีละกระทู้มันดูกระจายๆชอบกล
            อย่าปักเลยดีแล้วครับพี่ ผมไม่ได้มาอัพเดทเลย
            ถ้าปักแล้วผมอายเค้าอะ แหะๆ

Comment

• Originally posted by FolkTrance View Post
              ดันสักนิด สงสัยจัง

เรื่องปักหมุดผมเห็นด้วยครับ ถ้าไล่อ่านไปเรื่อยๆที่ละหน้าจนครบก็ได้ความรู้มากมายแล้วครับ
              ข้อมูลเท่าที่มีตอนนี้ก็ครอบคลุมกว้างมากแล้วครับแม้จะ ได้หรือไม่ได้ อัพเดทก็ตาม

Comment

• Originally posted by TroRuwA View Post
                เปบี่ยนได้หมดแหละครับ ถ้าสายใหญ่ๆใส่ไม่ได้ เราก็ใช้หัวเล็กๆใส่เข้าไป แค่นี้ก็ใส่กับ pro1 ได้แล้วครับ

อย่าปักเลยดีแล้วครับพี่ ผมไม่ได้มาอัพเดทเลย
                ถ้าปักแล้วผมอายเค้าอะ แหะๆ
                555+ ซะงั้น

Comment

• ตามไปอัพเดทข้อมูลได้ที่กระทู้ใหม่นะครับ
                  http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/1545605

Comment

Working...
                  X