Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ^
    มันขึ้นข้อความอะไรไหมครับ

Comment

• ไม่นะครับ เล่นไปก็ย่อหน้าจอลงมาเอง แล้วก็ต้อง task manager ปิดไปอะครับ

Comment

• Originally posted by orcaempire View Post
        ไม่นะครับ เล่นไปก็ย่อหน้าจอลงมาเอง แล้วก็ต้อง task manager ปิดไปอะครับ
        เครื่องได้ OC ซีพียูแรม ไหมนิครับ ท่าทางเครื่องมันจะไม่เสถียน

Comment

• Originally posted by AMD69bit View Post
          ช่างเป็นเกมเนื้อเรื่องจริงๆ บางทีคุยกันน๊าน นาน กดข้ามก็ไม่ได้

ใครลอง Max Payne แล้ว ปรับสุด 670 เอาอยู่ไหมครับ

Comment

• ปล่าวครับ เดิมๆ ลองใช้ gpu tweak ดูอุณหภูมิดู ปาไป 75 ต้องปรับ fanspeed ปะครับ หรือต้อง auto ครับ เพราะเดิมๆมันก็10
            Last edited by orcaempire; 3 Jun 2012, 19:00:25.

Comment

• ลองไปหาดูใน Youtube เฮ้ย FPS มันจะเวอร์ไปไหน

แต่ ผมรู้สึกว่าภาพมันแทบไม่พัฒนาจากภาค 2 เท่าไหร่เลยแฮะ เพิ่งเล่น Arkham City กับ Alan Wake จบ มาเจอเกมนี้นี่ผิดหวังภาพเหมือนกันแฮะ (ดูจาก youtube เอานะครับ)

ปลเพิ่ม.. นาทีที่ 4.59 ตอนพระเอกเดินผ่านศพผู้ร้ายที่พื้น โห model มันหมุนตามแบบน่าเกลียดมากอะ เสียดายความจุ 20 กว่า G
              Last edited by PrTv; 3 Jun 2012, 19:09:18.

Comment

• ^
                ลองปรับDriver สุดๆครับท่านเห็นความต่างแน่อิอิ

Comment

• พึ่งกลับมาถึงบ้านอ่ะครับ
                  ทั้งตึกพันติป 670 ไม่มีวางขายหน้าร้านเด้อ....ไม่ว่าจะยี่ห้ออะไรก้ตาม(เห็นทางจิ๊ปบอกเหลือตัวนึง แต่ผมไม่เห็นวางหน้าร้าน ไม่รู้อยู่สาขาไหน)

พรุ่งนี้ตะเวนต่อ อิอิ

Comment

• ^
                    ขอบคุณพี่ทศมากครับพี่เลี้ยงกาแฟเย็นแสนอร่อย อิอิ ครั้งหน้าเดี๋ยวผมเลี้ยงบ้าง
                    670หายากมากๆๆแต่ 680 พอมีขาย

Comment

• เมื่อไร msi gtx 670 twin froze III oc จะมาสักทีอยากได้

Comment

• เดี๋ยวผมได้มาอยู่คลับนี้และเหลืออีก 3000 ก็ซื้อมาครอบครองได้แว้วอิอิ ช่วยแนะด้วยครับตอนนี้ผมตัด Asus ออกไปจากความคิด ตอนนี้ตัวไหนหาง่ายๆบ้างครับประกันดีๆราคาถูกๆครับผม ^ ^ รบกวนด้วยครับหรือจะพันธุ์ทิพย์ก็ได้แต่ผมไม่ค่อยสะดวกแต่เห็นว่าไม่มีนิครับผม -*-

Comment

• ย่องๆมาดูความคุ้มค่าน่าจับจอง ^_^

Comment

• เกมส์ก็ไม่ได้เล่น แต่ก็ยังอยากได้..

Comment

• Originally posted by Phawatpong View Post
                              ^
                              ขอบคุณพี่ทศมากครับพี่เลี้ยงกาแฟเย็นแสนอร่อย อิอิ ครั้งหน้าเดี๋ยวผมเลี้ยงบ้าง
                              670หายากมากๆๆแต่ 680 พอมีขาย
                              ติดสอบอ่า อดไปเดินเล่นด้วยเลย อิอิ

Comment

• ^
                                สรุปวันนี้ไม่ได้ของกลับมาครับน้อง อิอิ เพราะมันไม่มีเดินถามกับพี่ทศทุกร้านไม่มีเลย

Comment

Working...
                                X