Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by I3BLACk View Post
    มาแล้ว galaxy เซ็ง asus ไม่มีของเลยแม้กระทั้ง คอมวัว กล้องกากไปหน่อย 600D ไม่อยู่
    ตัวนี้ก็แจ่มแล้วครับ อัพเดทรายชื่อให้แล้วนะ
    Originally posted by Muslim View Post
    เมื่อไหร่จะมาก็ไม่รู้ครับ
    ยังไม่มีกำหนดเลยครับ ขนาดยี่ปั๋วยังไม่รู้เลย
    Originally posted by Neoaugust View Post
    ทำไมบางตัววิ่งแค่ 8x ครับ
    อยู่ที่บอร์ดครับ
    Originally posted by Noo_mike View Post
    คลับนี้ น่าอยู่ จัง อบอุ่นมาก
    มาอยู่ด้วยกันดิครับ
    Originally posted by Phawatpong View Post
    พี่ทศ วันอังคารเข้าพันติปเปล่าพอดีผมจะไปธุระที่พันติปพอดี
    ยังไม่แน่ใจครับ ถ้าพรุ่งนี้ไม่ได้เข้าไป น่าจะเป็นวันอาทิตย์อีกทีเลย ยาวๆ
    Originally posted by FedExz View Post
    ในคลับมีท่านใด เคยสั่งซื้อเกมจาก Origin บ้างมั๊ยครับ

จะรบกวนสอบถามอะไรหน่อยอ่าครับ

ขอบคุณครับ
    ผมซื้อแต่แผ่นอ่ะครับ ได้เก็บไว้สะสมด้วย

Comment

• ตอนนี้ในไทยมีขายยี่ห้ออะไรแล้วบ้างครับ Asus Galaxy Gig? แค่สามยี่ห้อใช่ป่ะครับ RSOD นี่ก็มาครบทุกยี่ห้อแล้วใช่มั้ยครับ

เฮ้อๆๆ อยากได้ แต่ก็ไม่กล้าเสี่ยง เมื่อไหร่มันจะหาสาเหตุเจอนะ

Comment

• พรุ่งนี้คงต้องยกไปที่ร้านดูอะครับ เล่นๆแล้วมีเสียงแปลกๆ แล้วหลอดไฟในห้องก็หรี่ลงเวลามีเสียง ไม่แน่ใจว่า psu หรือ การ์ดจอ T_T

Comment

• MSI 670 จะเข้าไทยไหมหนอ หากเข้าไม่เกิน 15000 จะกัดฟันซื้อ

Last edited by kadeep; 4 Jun 2012, 21:24:01.

Comment

• Originally posted by senior View Post
            ตอนนี้ในไทยมีขายยี่ห้ออะไรแล้วบ้างครับ Asus Galaxy Gig? แค่สามยี่ห้อใช่ป่ะครับ RSOD นี่ก็มาครบทุกยี่ห้อแล้วใช่มั้ยครับ

เฮ้อๆๆ อยากได้ แต่ก็ไม่กล้าเสี่ยง เมื่อไหร่มันจะหาสาเหตุเจอนะ
            ตอนนี้หาสาเหตุยังไม่เจอครับ
            Originally posted by orcaempire View Post
            พรุ่งนี้คงต้องยกไปที่ร้านดูอะครับ เล่นๆแล้วมีเสียงแปลกๆ แล้วหลอดไฟในห้องก็หรี่ลงเวลามีเสียง ไม่แน่ใจว่า psu หรือ การ์ดจอ T_T
            รอฟังข่าวครับ
            Originally posted by kadeep View Post
            MSI 670 จะเข้าไทยไหมหนอ หากเข้าจะกัดฟันซื้อ

เข้ามาแน่นอนครับ เพราะ wpg เข้ามาดูแลแทนเจ้าเก่าดีคอม
            จะกำลังจะผลักดันแบรน msi ให้ติดตลาดอันดับต้นๆให้ได้
            ตอนนี้พันธมิตรร้านจัดจำหน่ายอย่างเซฟเวย์ ก็วางของ msi แทบจะเต็มหน้าร้านเลย

Comment

• พรุ่งนี้จะไปเดินดูInno 670 OC ไม่รุ้จะมีไหมถ้ามีจะสอยเอามาลองเทสดูว่าเดิมๆแรงไหมครับดูจากรีวิวเว็ปนอกคะแนนแรงกว่า 680 ซะอีก

Comment

• เดี๋ยวเดือนหน้าจะฝากตังค์เสี่ยไว้ เจอเมื่อไหร่ซื้อให้เลย เพราะเสี่ยคงไปพันธ์ทิพย์บ่อย

ไม่ใช่อะไรหรอก มันเป็น non-ref ที่สวยที่สุดในชีวิตที่เคยเจอ สวยจนห้ามใจไม่อยู่ (ถ้า 7870 ก็ยังไม่แรงพอ)

Comment

• Originally posted by kadeep View Post
                  เดี๋ยวเดือนหน้าจะฝากตังค์เสี่ยไว้ เจอเมื่อไหร่ซื้อให้เลย เพราะเสี่ยคงไปพันธ์ทิพย์บ่อย

ไม่ใช่อะไรหรอก มันเป็น non-ref ที่สวยที่สุดในชีวิตที่เคยเจอ สวยจนห้ามใจไม่อยู่ (ถ้า 7870 ก็ยังไม่แรงพอ)
                  ^
                  แล้ว 7970 ผมเป็นไงบ้างครับท่าน

Comment

• ก็ดีครับ ที่ไม่ไปสมัครคลับ เพราะมันก็การ์ดตัวเดิมกับหมายเลข 1 อยู่แล้ว
                    สมาชิกเพิ่มแต่การ์ดไม่เพิ่ม มันก็กระไรอยู่

Comment

• Originally posted by kadeep View Post
                      ก็ดีครับ ที่ไม่ไปสมัครคลับ เพราะมันก็การ์ดตัวเดิมกับหมายเลข 1 อยู่แล้ว
                      สมาชิกเพิ่มแต่การ์ดไม่เพิ่ม มันก็กระไรอยู่
                      อ่อๆๆๆๆ

Comment

MSI 670 จะเข้าไทยไหมหนอ หากเข้าไม่เกิน 15000 จะกัดฟันซื้อ

สวยจังตัวนี้

Comment

• ขออนุญาตหัวหน้าคลับแปะหน่อยนะเผื่อเป็นทางเลือกได่ง่ายขึ้น
                          ไม่รู้ขาดยี่ห้อไหนอีกรึป่าวที่แน่ๆ msi สุดสวย

Comment

• Originally posted by orcaempire View Post
                            พรุ่งนี้คงต้องยกไปที่ร้านดูอะครับ เล่นๆแล้วมีเสียงแปลกๆ แล้วหลอดไฟในห้องก็หรี่ลงเวลามีเสียง ไม่แน่ใจว่า psu หรือ การ์ดจอ T_T
                            อาการแบบนี้ผมว่าไฟตกมากกว่าครับ เป็นที่ระบบไฟฟ้าภายในบ้าน แนะนำหา UPS มาใช้ครับ

Comment

• ผมสอบถามไปทาง yc service msi 670 2G oc ref ประกันร้าน เค้าเอาเข้ามาให้ 17600 บาท
                              บร๊ะเจ้า รอๆต่อไปดีกว่า
                              Last edited by Chaynam; 5 Jun 2012, 12:14:13.

Comment

• -ขอเสียงหน่อยครับ Gig ใครใช้แล้วเจอจอแดง จอค้าง ยังครับ ผมใช้มาตั้งแต่ซื้อยังไม่เจออาการดังกล่าว เปิดทิ้งไว้ทั้งวัน เล่น net เล่นเกม ทำงาน ยังดูเป็นปกติอยู่

เท่าที่ได้ข่าวมา ที่มีอาการคือ Zotac กับ Asus ส่วนยี่ห้ออื่นยังไม่ได้ข่าว

Comment

Working...
                                X