Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้องกลางGalaxy 670 GC ปะทะ พี่ใหญ่ Asus 680
    i7 @4.5 เท่ากันครับ

เสนอภาพพี่ใหญ่680ก่อนเลย(ขออนุญาติยืมรูปท่านประธาน 680 นะครับอิอิ)

น้องกลาง 670 เดิมๆไม่ได้ลากครับ

Last edited by Phawatpong; 1 Jun 2012, 14:10:45.

Comment

• อันนี้ของผมครับ อยากทราบว่าที่ขึ้นว่า graphics driver is not approved นี่คืออะไรเหรอครับ

Last edited by orcaempire; 1 Jun 2012, 15:19:42.

Comment

• โห 670 GC นี่แรงไม่ต่าง 680 เลย -*-

การ์ดกลุ่มดาวนี่ถ้ามีประกันอื่นอีกจะแหล่มมากมาย แต่ดันมีแต่ประกัน ARC เมพ กำ

Comment

• ตอนนี้มันก็มีแต่ ARC กับ SCANNER มันเลือกไม่ได้ 55555555555555555555555555555555555555555 เวงกาม

ตรงที่เคลมประกัน ARC ชั้น M กลายเป็นห้องเคลมประกัน ฮาดดิส WD ไปซะแล้ว

ผมไปเคลมฮาดดิส WD อิอิพอเข้าไป

หญิงท้องรับเคลม ถามว่ามีบัตรประชาชนไหม

ฮ้วย อาหยังหว้า มาเคลมฮาดดิสแค่นี่นะต้องใช้ (ร้อยวันพันปี ไม่เคยเจอ) เลยบอกว่าไม่ได้เอามา

มันตอบกับมาเฉยเลยว่า "ไม่พกบัตรไม่กลัวตำรวจจับหรอ" แสด..ด . .. . เอ้ย
          Last edited by AMD69bit; 1 Jun 2012, 15:52:27.

Comment

• ก้อบ่อปาซี่ ออซาซูจีมาคูกะคูนาโย้แล้
            ม่าต้อโกตาหลั่วมาจะ

Comment

• อัพเดทรายชื่อให้แล้วนะครับ ชื่อใครตกหล่นแจ้งมาได้ครับ
              สำหรับท่านที่ pm เข้ามาหาผม วันนี้อาจจะไม่ได้ตอบให้นะครับ พอดีทำงานอยู่ต่างจังหวัด ไม่สะดวกตอบกลับครับผม
              เดี๋ยวเสาร์-อาทิตย์ ถึงวันพุธ หยุดยาว คงได้มีโอกาสพูดคุยมากขึ้นครับ
              และวันอาทิตย์นี้ผมจะเข้าพันติป ใครมีเวลาว่างแวะมาทานกาแฟกันได้เน้อ ช่วงเที่ยงๆครับ

Comment

• สมาชิก 18 คนใน 10 วันที่ตั้งคลับ ตอบกระทู้กว่า 20 หน้า
                เป็นคลับที่อบอุ่นจริงๆ

Comment

• วันสองวันนี้ว่าจะไปสอยครับ ถ้าหาตัวnon-refไม่ได้คงตัดใจซื้อ 680
                  แต่ว่าไม่ทราบว่าตัวnon-refนี้ ของasusกับของกิ๊กกะบ๊วย ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ อยากได้แบบเย็นๆ

Comment

• Galaxy 670 ec อีกทางเลือกแรงพอๆกับรุ่นพี่680(ตัวrefนะครับ)

Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
                      สมาชิก 18 คนใน 10 วันที่ตั้งคลับ ตอบกระทู้กว่า 20 หน้า
                      เป็นคลับที่อบอุ่นจริงๆ
                      ขอบคุณมากครับ
                      อยู่กันนานๆ จะได้ไม่เหงา
                      Originally posted by dUkDiKz View Post
                      วันสองวันนี้ว่าจะไปสอยครับ ถ้าหาตัวnon-refไม่ได้คงตัดใจซื้อ 680
                      แต่ว่าไม่ทราบว่าตัวnon-refนี้ ของasusกับของกิ๊กกะบ๊วย ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ อยากได้แบบเย็นๆ
                      วันสองวันนี้ ของน่าจะมีของกิ๊กเข้ามาครับ
                      แต่อัดทรุดของยังไม่มีกำหนดเลย

ถ้าเงินไม่ใช่ตัวตัดสิน ก็จัด 680 ไปเลยครับ
                      แต่ส่วนตัวผมว่ามันแพงไปหน่อย เมื่อเทียบกับความแรง
                      Originally posted by Phawatpong View Post
                      Galaxy 670 ec อีกทางเลือกแรงพอๆกับรุ่นพี่680(ตัวrefนะครับ)
                      เห้นคุยกันเยอะเลยตัวนี้ น่าลองซักตั้งจัง อิอิ
                      วันอาทิตย์นี้ว่างม่ะ

Comment

• ไม่เคยเล่นGalaxyเลยครับ งั้นตอนนี้มี3รุ่นในใจล่ะ ตัวไหนดี ช่วยเลือกทีครับ
                        -ASUS GTX 680 DCII
                        -Gigabyte WindForce GTX 670
                        -Galaxy 670 GC

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                          ขอบคุณมากครับ
                          อยู่กันนานๆ จะได้ไม่เหงา

วันสองวันนี้ ของน่าจะมีของกิ๊กเข้ามาครับ
                          แต่อัดทรุดของยังไม่มีกำหนดเลย

ถ้าเงินไม่ใช่ตัวตัดสิน ก็จัด 680 ไปเลยครับ
                          แต่ส่วนตัวผมว่ามันแพงไปหน่อย เมื่อเทียบกับความแรง

เห้นคุยกันเยอะเลยตัวนี้ น่าลองซักตั้งจัง อิอิ
                          อัดทรุดช่วงนี้ยังไม่มีของหรอครับ

Comment

• Originally posted by AMD69bit View Post
                            ตอนนี้มันก็มีแต่ ARC กับ SCANNER มันเลือกไม่ได้ 55555555555555555555555555555555555555555 เวงกาม

ตรงที่เคลมประกัน ARC ชั้น M กลายเป็นห้องเคลมประกัน ฮาดดิส WD ไปซะแล้ว

ผมไปเคลมฮาดดิส WD อิอิพอเข้าไป

หญิงท้องรับเคลม ถามว่ามีบัตรประชาชนไหม

ฮ้วย อาหยังหว้า มาเคลมฮาดดิสแค่นี่นะต้องใช้ (ร้อยวันพันปี ไม่เคยเจอ) เลยบอกว่าไม่ได้เอามา

มันตอบกับมาเฉยเลยว่า "ไม่พกบัตรไม่กลัวตำรวจจับหรอ" แสด..ด . .. . เอ้ย

555 แล้วจาเครมกันที่ไหนละนี่

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                              ว่างครับพี่ทศ

Comment

• asus cuII Top ที่ว่าจอแดง มันแดงจากอะไรคับ ส่วนมากเล่นอะไรแล้วถึงเป็นคับ
                                พอดีผมใช้มา เกือบ 1 อาทิตย์แล้ว แต่ยังไม่เคยเจอคับ อยากรู้ว่า เค้าเล่นอะไรกันถึงเป้น
                                ตอนนี้ผมก็มีใช้งานทั่วไป ดูเนท เล่น bf8 ava ยังไม่เจออะคับ เพื่อนๆแวะมาบอกทีคับ ผมจะลองบ้างคับ

Comment

Working...
                                X