Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาแล้ว ๆ คลับ 670 ตัวแรง เสี่ยทศจัดเองเลยทีเดียว ^^
    ปล.มีที่เสพข้อมูล 670 แล้วเรา อิอิ

Comment

จองที่ไว้ล่วงหน้า..^ ^

Comment

จองไว้เหมือนกัน กำลังเก็บตัง ไม่รู้ได้เมื่อไหร่ อิอิ

Comment

แปลว่า ของเค้าดีจริงนะเนี่ย ถึงขั้นเสี่ยทศตั้งคลับ

Comment

พี่ทศเอาผลเทสของผมด้วยไหมครับหุหุ
            Last edited by Phawatpong; 21 May 2012, 15:40:41.

Comment

Originally posted by aRhaha View Post
              มาร่วมแสดงความยินดีด้วยครับท่านทศ...อย่าลืมเทสผลมากฝากกันด้วยนะครับ
              ครับผม ขอบคุณครับ
              Originally posted by Phawatpong View Post
              หุหุสุพรรณบุรีไปบ่อยครับพี่ทศบ้านแฟนอิอิ ไม่ชวนบ้างเลย
              เหรอ...เดี๋ยววันหน้ามีจัดงานใหญ่ครับ 555+
              ช่วงตีห้าเจอกลุ่มแก๊งกระเทยซัดกันหน้าเซเว่น ปตท.แยกไฟแดงศรีประจัน ขว้างขวดเกือบโดนรถผม (แก๊งเขาเยอะจริงๆ ร่วมยี่สิบชีวิต)
              Originally posted by hinosuke View Post
              กำ นึกว่าจะได้เห็นไส้ในของเสี่ยมั่ง
              งั้นให้ชมแล้วกันครับ
              จะได้รู้กันว่ามีการ์ดก่อนเปิดคลับ อิอิ(ถ่ายกันสดๆครับ ไอ้ที่นอนข้างล่าง เอาไว้ทับกระดาษครับ)

Originally posted by animeangel View Post
              จองที่ 1 ครับ เดี๋ยวช่วงเย็น กลับบ้านแล้ว ผมเอารูปการ์ดมาลงด้วยครับ ช่วงนี้ก็คงมีแต่ของ Gig แหละครับ

ผลเทสมีลงไว้ในกระทู้ 3D Mark 11 ของท่าน Ksin ด้วย

http://3dmark.com/3dm11/3467877
              รับทราบครับผม ขอบคุณมากครับ
              Originally posted by ิำำbeem28 View Post
              มาแล้ว ๆ คลับ 670 ตัวแรง เสี่ยทศจัดเองเลยทีเดียว ^^
              ปล.มีที่เสพข้อมูล 670 แล้วเรา อิอิ
              นั่งคิดตั้งนานว่าจะเปิดไหม ก็ดีเหมือนกันครับ ผมจะได้ใช้การ์ดยาวๆ
              Originally posted by namsakul View Post
              จองที่ไว้ล่วงหน้า..^ ^
              รับทราบครับผม
              Originally posted by A_kunG View Post
              จองไว้เหมือนกัน กำลังเก็บตัง ไม่รู้ได้เมื่อไหร่ อิอิ
              ได้คร๊าบ
              Originally posted by breezyza View Post
              แปลว่า ของเค้าดีจริงนะเนี่ย ถึงขั้นเสี่ยทศตั้งคลับ
              ของเขาดีจริงครับ (ไม่ต้องแพงเวอร์ ก้แรงเวอร์ได้ครับ) 555+

Comment

Originally posted by phiphob View Post
                ครับผม ขอบคุณครับ

เหรอ...เดี๋ยววันหน้ามีจัดงานใหญ่ครับ 555+
                ช่วงตีห้าเจอกลุ่มแก๊งกระเทยซัดกันหน้าเซเว่น ปตท.แยกไฟแดงศรีประจัน ขว้างขวดเกือบโดนรถผม (แก๊งเขาเยอะจริงๆ ร่วมยี่สิบชีวิต)
                5555555555

Comment

ของมันขาดตลาด เพราะเสี่ยซื้อทีละสองตัวนี่เอง

Comment

ยังไม่มีการ์ดเรย Ref ไม่มาซะที ขอเข้ามาซึมซับข้อมูลไปก่อนครับ

Comment

ผมอยู่ลำรายณ์ ของกินอร่อยหลายอย่างนะ
                      แต่ผม680นะ ไม่ใช่ 670

Comment

Originally posted by Phawatpong View Post
                        5555555555
                        แถวนั้นของเขาแรงครับ
                        Originally posted by hinosuke View Post
                        ของมันขาดตลาด เพราะเสี่ยซื้อทีละสองตัวนี่เอง
                        555+
                        ถ้าจะเข้ามาพรุ่งนี้ ของยังมีอยู่ครับ ราคาอัพเดทแล้วตอนนี้ 13500 ครับ
                        Originally posted by Muslim View Post
                        ยังไม่มีการ์ดเรย Ref ไม่มาซะที ขอเข้ามาซึมซับข้อมูลไปก่อนครับ
                        อยากสัมผัสเหมือนกันครับ เล็กสั้นขยัน.....
                        Originally posted by Royteane View Post
                        ผมอยู่ลำรายณ์ ของกินอร่อยหลายอย่างนะ
                        แต่ผม680นะ ไม่ใช่ 670

ส่วนตัวผมเองก็ใช้อยู่หลายใบครับ ทั้ง 7970/680
                        แต่ 670 มันเป็นการ์ดที่น่าสนใจอย่างมาก ทั้งความแรงที่แลกมากับค่าตัวที่พอจพเอื้อมถึง
                        ปล.เมื่อคืนออกจากซอยหลังตลาดเทศบาล เวลาตีสองกว่าๆครับ แถวนั้นราคายิ่งดีใหญ่เลยนะ 555

อัพเดท
                        ได้ยินสายเขาแจ้งมา ช่วงสิ้นเดือน asus ของจะเข้ามาบ้านเราแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by phiphob View Post
                          2. ท่าน animeangel สุดหล่อฝั่งพระราม3 ครับ
                          โว๊ะ สมาชิคคนที่สองเลย แถมเรียกสุดหล่ออีก เขิลล นะเนี่ย

Comment

จองพื้นที่ไว้ก่อนรองบประมาณครบ จะจัด Asus GTX 670 DC II 1ใบ

Comment

ผลเทสเล็กๆน้อยๆครับ
                              ทั้ง 670 และผองเพื่อน (เทสในซิสเต็มเดียวกัน)

ตัวแรกเจ้าบ้านครับ gtx 670

ตัวสองญาติผู้พี่ครับ gtx 680

ตัวที่สามลุงแก่ๆครับ 590

เพื่อนบ้านครับ

7870

7970

ส่วนผลเทสชุดนี้ ของท่านประธานคลับ 7970 ครับผม
                              เอาไว้ดูเป็นแนวทางครับ ของเขาแรงจริงๆ

หุหุ

Comment

เมื่อวาน พยายามปล้ำ 670 ของผม ใบเดียวให้เกิน 10000 แต้ม (2500k @ 4500 Ghz) แต่ไม่สำเร็จ

ล่าสุดได้ 9800 กว่าๆ แต่ไม่กล้าลากต่อ กลัวแต๊บ + มือไม่ถึงด้วย แต่ถ้าอัด CPU ไป 5 Ghz ก็น่าจะได้อยู่มั้ง - -

Comment

Working...
                                X