Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ Athlon II X2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by tongsoo1 View Post
    ตัวนี้กระผมประกอบตั้งแต่สมัย 5200+ JIB ขายที่ราคา 3700 บาทไทย

แต่ตอนนี้ปลดประจำการให้น้องไปเล่น TheSim2 ล่ะ
    การ๋ดจอก็ 7300GS ตั้งแต่ราคา 2700

คาดว่าคงจะใช้ไปอีกนาน เครื่องยังฟิตๆ อยู่เลย
    X2 ฟูล 41 เย็นดีครับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      X2 ฟูล 41 เย็นดีครับ
      ไม่หรอกครับ Bios ตัวนี้มันโกงความร้อน
      ถ้าความร้อนขึ้นที่ 70 เครื่องแฮ้งค์ เลย
      Run Prime95 ไม่ผ่านหรอก 5 5 5 5
      แต่ก่อนความร้อนเกิน
      หลังจากที่เปลี่ยนซิงค์ใหญ่ขึ้นหน่อยนิดหนึ่ง
      เดี๋ยวนี้ไม่เป็นไร

Comment

• Originally posted by tongsoo1 View Post
        ไม่หรอกครับ Bios ตัวนี้มันโกงความร้อน
        ถ้าความร้อนขึ้นที่ 70 เครื่องแฮ้งค์ เลย
        Run Prime95 ไม่ผ่านหรอก 5 5 5 5
        แต่ก่อนความร้อนเกิน
        หลังจากที่เปลี่ยนซิงค์ใหญ่ขึ้นหน่อยนิดหนึ่ง
        เดี๋ยวนี้ไม่เป็นไร
        มีโกงความตายด้วย Final Destination 555+

Comment

• กำ!!!

เพิ่งรู้ว่าบอร์ดตระกูล EVO มันเปิด Cool 'n' Quiet แม้แต่ยาม OC ได้ -*-

หลงลากยาว มาเป็นอาทิตย์ นี่ถ้าไม่เข้าไปแฟลสไบออส เป็น V.ล่าสุด 0910 นี่ก็ไม่ได้รู้เรื่อง ผลาญค่าไฟต่อไป ^ ^"

Comment

• เทสครับ แหะๆ ตามประสา ผีบ้าได้ฆ้อน ^ ^"

มันมาเลยครับ มันขึ้นทันทียังกะเห็นน้องโออิ

เสร็จกิจมันเหี่ยวเป็นมะเขือเผาในบัดดล! โอ๊วววเย้ ช่วยเมีย เอ้ยยย ช่วยชาติประหยัดไฟ ได้เรื่องแล้ว(ฮา)

Comment

• รีบเสร็จไปไหน เดียวมีต่อ ยก 2 อิอิ

Comment

• AthlonII x4 แจมด้วยได้เปล่าครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by tantalas View Post
                  รีบเสร็จไปไหน เดียวมีต่อ ยก 2 อิอิ
                  ผมมันประเภท ไมค์ ไทสัน ครับ ยกเดียวก็เหลือแหล่ เยือดเยื้อหลายยก แรงไม่ค่อยดี

แรงดีที่สุดก็ยกแรกนี่ละครับ น๊อคๆกันไปเลย(ฮา)

Originally posted by TajabOn[G] View Post
                  AthlonII x4 แจมด้วยได้เปล่าครับ อิอิ
                  ไม่มีปัญหาครับ ผมก็ไม่รู้จะอยู่ 2หัวอีกนานรึเปล่า อิอิ

นี่ถ้า 630 เหลือต่ำกว่า รึ ประมาณ 4000

หรือไม่ พีน่อม 925 เหลือแถวๆ 5พัน ผมไปแน่นอนครับ อิอิ

Comment

• 925 5พันผมว่าไม่นานเกินรอนะ

วันก่อนเห็น 940beปล่อยไป4500คว้าไม่ทัน อยากจะลงไปเบรกแดนซ์

Comment

• Originally posted by xexalskyline View Post
                      925 5พันผมว่าไม่นานเกินรอนะ

วันก่อนเห็น 940beปล่อยไป4500คว้าไม่ทัน อยากจะลงไปเบรกแดนซ์
                      แหะๆ...แล้ววันนั้นจะมาถึงผม ซึ่งทุกคนก็คงไป 6 คอร์แล้ว!!??

Comment

• ขอร่วมด้วยคน เห็นของคนอื่นแล้วอิฉา เอิ๊กๆ
                        ลดโลกร้อน แรงแบบพอเพียง noclock AMD Athlon II X2 245 2.9Ghz

Comment

• รอดูราคาอยู่เหมือนกันครับปีหน้าอาจมีเฮอิอิ

ปล.แต่ 2 หัวผมทุกวันนี้ยังเล่นเน็ตลื่นๆอยู่เลยนะเนี่ย (^_^)

Comment

• พอดีเพิ่งได้ AMD AthlonX2 240 มาวันนี้

ผมอยากทราบว่า

เจ้า AMD AthlonX2 240 เนี่ย

คู่ควรกับ MB ตัวไหนมากที่สุดครับ

( ในการใช้งานปกติ เผื่อลากนิดหน่อย )

รบกวนแนะนำให้สัก 2 ตัว แล้วก็ ราคาด้วยครับ

Comment

• มาสมัครด้วยคนครับ เป็นน้องใหม่ของ AMD เลย
                              เพิ่งจะถอย X 240 กับบอร์ด A785GM-LE/128M มาสดๆร้อนๆ
                              กะเอาไว้พิมพ์งานทั่วไป

Comment

• เกิดอารมณ์อยากจะคล็อกกับเขาบ้างครับ อิอิ เอาแบบนิดหน่อยครับ
                                บอร์ด asus m4a78 pro กับ athlon II x2 245 กับKingmax 1066 2048MHz ครับ
                                บอกวิธีหน่อยครับ อิอิเอาซัก 3.5กิ๊กครับ

Comment

Working...
                                X