Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ Athlon II X2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จำได้ว่าเมื่อก่อนจะเปลี่ยนซิ้งผมใช้งาน 3.7 ซิ้งเดิมๆ 40-52 อะครับ เอาชุดใหญ่เลยดีกว่ามั่งครับ

Comment

• ชาบู ไม่ต้องเทสครับ เล่นเอ็มยังหลอนเลยฮ่าๆ

Comment

• ^
        ^
        บ๊ะแล้ว...บ๊ะแล้วววว...ท่านxexalskyline อิอิ

Comment

• Originally posted by pann View Post
          ^
          ^
          บ๊ะแล้ว...บ๊ะแล้วววว...ท่านxexalskyline อิอิ
          วัยรุ่นมันต้องเสี่ยงครับ 555

Comment

• ดันหน่อย คนหายไปอีโวกับฟีน่อมหมดแล้ว ชิชิ

Comment

• Originally posted by xexalskyline View Post
              ดันหน่อย คนหายไปอีโวกับฟีน่อมหมดแล้ว ชิชิ
              ยังอยู่ครับ...แหะๆ

ความแรงได้ที่แล้วครับ

ตอนนี้เลยกำลังจะไปเน้นที่ความเย็นและความเห่ยของตัวเคส

กำลังอยู่ในขั้นตอนวางแปลน อยู่ครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by pann View Post
                ยังอยู่ครับ...แหะๆ

ความแรงได้ที่แล้วครับ

ตอนนี้เลยกำลังจะไปเน้นที่ความเย็นและความเห่ยของตัวเคส

กำลังอยู่ในขั้นตอนวางแปลน อยู่ครับ อิอิ
                เปลือยเลยครับ เท่!

Comment

• เข้าร่วมด้วยครับ เพิ่งไปถอยมาเมื่อวันเสาร์ ยังไมได้ทำไรเลย

240 + M4A785 VEvo + Gskill TD 1Gb*2 = มาม่า
                  Last edited by itachizz; 12 Jan 2010, 21:23:33.

Comment

• M4A สิครับ A4M ทำเอาผมงงเลย

Comment

• เอ่อ เพิ่งเห็นลงด้วยคนได้ไหมครับ 240

Comment

• ลงด้วยจ้าใช้ 240@3.5 นิ่งดีเย็นดีซิ้งเดิม เปิด ht2600 ชอบตรงที่ไม่มีงอแงแถมเย้นด้วย

Comment

• 240 @ 280 X 13 = 3.64 HT,NB = 2800 สะใจดีจัง

Comment

• เข้ามารายงานตัวครับ เพิ่งซื้อ 250 มาเมื่อวานนี้ (12-01-10)

Comment

• ถอยวันนี้เลยครับท่าน ใส่กับชิป 690 นึกว่าจะเปิดไม่ติด แหะๆ

Comment

• ตัวใหม่ๆมาเยอะแต่ยังไงๆ L2 ก็แค่ 512 แต่ Athlon II L2 1 MB แรงได้อีกนาน

ปล.อยากเปลื่ยนไปใช้ 4 คอร์เหมือนกันแต่ตัว L2 1MB ยังไม่ถือกำเนิด อาจจะไป 6คอร์เลยก็เป็นได้^^"

Comment

Working...
                                X