Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้ Athlon II X2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by spiderman3 View Post
    ไปศูนย์ dcom ที่ซูปเปอร์ซิปยังครับ ไม่ลองไปหาดูล่ะ ของทุกอย่างถูกที่สุดในภูเก็ตเลยครับ ถูกกว่าบานาน่าอีกครับ แต่ติดที่ประกัน dcom นี่แหละ อิอิ แต่ผมสั่งซื้อตัว v มาจากร้านเจไดประกันซินเน็กโชคดีไป อิอิ ยี่ฮ่าาาาาาาาาาาาา
    เหลือแต่ M ครับท่านแมงมุม ไปถามมาเรียบร้อย

Comment

• Originally posted by pann View Post
      เหลือแต่ M ครับท่านแมงมุม ไปถามมาเรียบร้อย
      จะได้ใส่กับเคสตัวนี้ได้ไง

sigpic
      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
      งดแรงชั่วคราว

Comment

• Originally posted by pann View Post
        สงสัยคงต้อง M ละมั้งช่วงนี้ตัว V ขายดี ผมสั่งจากเจไดทีแรกก็โทรไปของหมด รอแล้วก็รออีก ในที่สุดก็ได้มาจนได้ในราคา 3290 แถมประกันซินเน็ก+ค่าส่งกับบริษัท sds 50 บาท ตอนนั้นกะจะซื้อร้าน tk แล้วมีของด้วยแต่ประกัน dcom อดใจรอประกันซินเน็กที่ร้านเจไดดีกว่า
        Last edited by spiderman3; 5 Dec 2009, 01:21:14.

Comment

• Originally posted by tor_za View Post
          จะได้ใส่กับเคสตัวนี้ได้ไง

555+ ความแตกซะแล้ว ไปจับเคสไมโครมา ก็คงต้องเป็นบอร์ดไมโคร ด้วยแล้วล่ะผม อิอิ

งามอยู่น๊าาา ถ้าเนียนๆหน่อย

Comment

555+ ความแตกซะแล้ว ไปจับเคสไมโครมา ก็คงต้องเป็นบอร์ดไมโคร ด้วยแล้วล่ะผม อิอิ

งามอยู่น๊าาา ถ้าเนียนๆหน่อย

ต้องติดแอร์ด้วยมั๊ยครับนั่น

Comment

• Originally posted by Merfo View Post
              ต้องติดแอร์ด้วยมั๊ยครับนั่น
              ทางลมดีมากเลยนะตาแอ๊ว

ว่าแต่มี 120 มม. เหลือทิ้งเหลือขว้างสักตัวอ่ะป่าว อิิอิ

พอดีมันแถมมาแต่ข้างหลัง ข้างหน้ามันมะแถม

Comment

ทางลมดีมากเลยนะตาแอ๊ว

ว่าแต่มี 120 มม. เหลือทิ้งเหลือขว้างสักตัวอ่ะป่าว อิิอิ

พอดีมันแถมมาแต่ข้างหลัง ข้างหน้ามันมะแถม
                ผมมี ของคูลเลอร์มาสเตอร์ตัวดำไม่มีไฟแถมมากับเคส cm 690 หัว 3 พิน เหลือตัวนึงท่าน pann

Comment

• รายงานตัวครับ
                  Attached Files

Comment

• บรรยากาศ ณ บ้านผม จ.ลำปาง วันที่ 6 ธ.ค ตื่นมาเช้า เปิดคอม นั่งทำโจทย์ฟิสิกส์
                    โดยอาศัย XIGMATEK Red Scorpion
                    Attached Files

Comment

• ด้วยคน

Comment

• ขอผมอีกคนน๊า TT"

II X2 240 นะฮาบ

Comment

• 245 + V-EVO + G.Skill 2TD 1600
                          ได้เท่าที่อยากได้

Comment

• ถามหน่อย ผมใช้ Hyper PI น่ะครับแล้วมัน ขึ้นPI Calculate is done นี่ถือว่าเป็นอันเสร็จใช่ไหมครับ
                            พอดีพอกดOK มันจะขึ้นให้ดูว่า มีบางส่วนไม่ได้ calculate ให้ดู 7-8 บรรทัด นี่ข้อผิดพลาดรึเปล่าครับ

Comment

• Originally posted by Vargarv View Post
                              ถามหน่อย ผมใช้ Hyper PI น่ะครับแล้วมัน ขึ้นPI Calculate is done นี่ถือว่าเป็นอันเสร็จใช่ไหมครับ
                              พอดีพอกดOK มันจะขึ้นให้ดูว่า มีบางส่วนไม่ได้ calculate ให้ดู 7-8 บรรทัด นี่ข้อผิดพลาดรึเปล่าครับ

รอให้ PI Calculate is done ต้องขึ้นตามจำนวนคอร์ที่ตั้งไว้ มันก็จะขึ้น 4 อัน พอกด OK ไปมันก็จะต้องขึ้นหน้ารวม

จริงๆแล้วถ้าเรียบร้อยหมดทุกหัวมันต้องขึ้นเป็นลักษณะ บอกว่าหัวไหนคำนวนได้เร็วที่สุดและช้าที่สุดด้วยครับ

sigpic
                              -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                              -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                              งดแรงชั่วคราว

Comment

• ถ้าไม่ผ่านจะขึ้นยังไง บอกได้ไหมครับ มีรูปให้ดูไหม

Comment

Working...
                                X