Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by wt25044 View Post
    พี่แล้วเรื่องเสื้อของน้องผมว่าไงครับพี่
    .....ก่อนหน้านี้ผมมีสอบนะครับ.....อีกอย่างผมนึกว่าต๊อบไม่เอาแล้วนะครับ...เห็นไม่ถามถึง(สะงั้น...เหอๆ...).....เดี๋ยวผมจัดให้ครับ.....ขอเวลา3วันนะครับ...แล้วจะPMแบบไปให้นะจร้า....ปล.เดี๋ยวจัดหนักๆทำแบบให้ทั้งผู้ชายกับผู้หญิงเลยครับ...

Comment

• Black Ops ก็รอคีย์เหมือนกันนะครับ เดือนที่แล้ว ตังหมดกับ L4D Bundle R.U.S.E. เดือนนี้ก็หมดกับ Hot Pursuit ไปละ ถ้าคีย์มัน 1500 ปีใหม่ ได้ฤกษ์ซื้อ เหอๆ (ถ้าไม่สูญเงินไปกับ Steam ลดราคาบ้าระห่ำปลายปีนะ)

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post
        Black Ops ก็รอคีย์เหมือนกันนะครับ เดือนที่แล้ว ตังหมดกับ L4D Bundle R.U.S.E. เดือนนี้ก็หมดกับ Hot Pursuit ไปละ ถ้าคีย์มัน 1500 ปีใหม่ ได้ฤกษ์ซื้อ เหอๆ (ถ้าไม่สูญเงินไปกับ Steam ลดราคาบ้าระห่ำปลายปีนะ)
        ผมว่าไม่เหลือ ฮาๆ

ปล.ผมเล็งเกมหุ่นยนต์พจญภัยในโลกกว้างกัย GTA : EPFL ลดอยู่นี้

Comment

• ช่วงนี้เป็นอะไรไม่รู้แพ้เกมส์แนวFPS เดือนก่อนเล่นMedal of honor มึนหัวมาก มึนขนาดว่าต้องนอนพักเลย

ล่าสุดดูคลิป Black opsที่ท่านNazio311 โพสไว้หน้าที่แล้ว เปิดดูเต็มจอยังมึนหัวเลย เลยตัดสินใจจองBlack opsไม่ได้ซะที

Comment

• เรียบๆง่ายๆเห่ยๆ
            Last edited by tanawat01; 3 Nov 2010, 17:36:45.

Comment

• = 0= มีคนชื่อเหมือนผมด้วย

Comment

• Originally posted by Raid_K View Post
                = 0= มีคนชื่อเหมือนผมด้วย
                สงสัยจะเป็นเนื้อคู่กัน ฮิฮิ ^^

Comment

• โลโก้คลับ ถ้าจะขอเป็น เมาส์ กับ คีย์บอร์ด เพื่อแสดงถึง PC ได้ไหมครับ
                  แต่ถ้ามีจอยแพดด้วยก็เยี่ยมครับ ^^ ครอบจักรวาล

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post
                    โลโก้คลับ ถ้าจะขอเป็น เมาส์ กับ คีย์บอร์ด เพื่อแสดงถึง PC ได้ไหมครับ
                    แต่ถ้ามีจอยแพดด้วยก็เยี่ยมครับ ^^ ครอบจักรวาล
                    จัดไปอย่าให้เสีย

อิอิ

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post

พี่แล้วเรื่องเสื้อของน้องผมว่าไงครับพี่ <<< เรื่องไรเหรอครับ ???
                      หมายถึงพี่เชน นะครับไม่ใช่ท่านเวย์ 55+

Originally posted by RacketeeR View Post
                      .....ก่อนหน้านี้ผมมีสอบนะครับ.....อีกอย่างผมนึกว่าต๊อบไม่เอาแล้วนะครับ...เห็นไม่ถามถึง(สะงั้น...เหอๆ...).....เดี๋ยวผมจัดให้ครับ.....ขอเวลา3วันนะครับ...แล้วจะPMแบบไปให้นะจร้า....ปล.เดี๋ยวจัดหนักๆทำแบบให้ทั้งผู้ชายกับผู้หญิงเลยครับ...
                      ได้ครับพี่ แต่ว่าเอาใหญ่ๆ หน่อยนะครับพี่ เพราะคราวนี้มันหารกัน คิดไปคิดมาเห็นมันบอกว่าจะทำลง เสื้อเชิ้ตยีนต์แขนยาวน่ะครับพี่ พี่ว่า สีเดียวนี้เอาเป็นสีขาวดีไหมครับ

Comment

• มาแล้วๆ - -*

Last edited by tanawat01; 3 Nov 2010, 19:03:45.

Comment

• งาามมม จอย xbox ต่อคอม ห้าๆๆ

Comment

• Originally posted by denistrY View Post
                            งาามมม จอย xbox ต่อคอม ห้าๆๆ
                            จอยX-Box แบบPCไงท่าน ฮ่าฮ่า

Comment

• Originally posted by Raid_K View Post
                              = 0= มีคนชื่อเหมือนผมด้วย
                              เพราะเราคู่กันครับ (ในที่สุดผมก็เจอเนื้อคู่ที่ตามหามานาน)

Originally posted by chelseazaz View Post
                              สงสัยจะเป็นเนื้อคู่กัน ฮิฮิ ^^
                              +99.99 ครับ

Comment

• Originally posted by Raidmax_K View Post
                                เพราะเราคู่กันครับ (ในที่สุดผมก็เจอเนื้อคู่ที่ตามหามานาน)

+99.99 ครับ
                                แหม่ๆนอกใจท่านบอมหรอ

Comment

Working...
                                X