Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by aftershock View Post
    แต่งอะไรเพิ่มอีกดีคับ ผมขึ้นไม่ออกเลย ช่วงนี้สมองตันๆ ไงไม่รู้ ^^

ใจเอาครับ แต่ไม่เอาตัวนะคับท่าน แหะๆ

ลองเอาวางบนพื้นดำมาให้ดูคับ ^^

-0- พื้นดำสวยมากมาย

Comment

• ถ้าแปะบนเสื้อบริเวณอก แล้วคำว่า Games กลายเป็น ชื่อพวกเรา โอ้วแจ่ม
      ดาวแดงกลายเป็นรูปแผ่น CD
      ข้างหลังสกรีน กูเล่นแผ่นแท้ สกรีนแบบเขรอะๆ (เรียกถูกปะ แบบโลโก้อ่ะ ถลอกๆ -*-)

Comment

• Steam ได้ข่าวว่าถ้าจ่ายเงินซื้อ Black Ops ผ่าน Steam ไปแล้ว ตอนนี้ Pre-Load ได้แล้วนะครับ!

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
          สกรีนแบบเขรอะๆ (เรียกถูกปะ แบบโลโก้อ่ะ ถลอกๆ -*-)
          .....เรียกว่าการใช้ TEXTURE กับงานครับ...เป็นความนิยมมาในระยะ5ปีให้หลังมาแล้วจวบจนปัจจุบันครับ......ได้รับความนิยมในตลาดงานสกรีนครับ...ปล.เมื่อก่อนการพิมพ์งานใดๆก็แล้วแต่...เน้นต้องคมต้องเนียนครับ....
          Last edited by RacketeeR; 5 Nov 2010, 07:20:33.

Comment

• หายใจเข้า .. Black

หายใจออก .. Ops

Comment

• Originally posted by RacketeeR View Post
              .....เน้นต้องคมต้องเนียนครับ....
              ผมก็ชอบ คม + เนียน ครับ....

สอบถาม PGM บอกว่ามีแผนนำ 007 Blood Stone มาขายเป็นราคา Import.....
              แต่อาจมีลุ้นราคาถูกแบบ Fall out ครับ......

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
                ผมก็ชอบ คม + เนียน ครับ....
                ผมก็ชอบขาวๆ เนียนๆ แบบใน avatar ท่าน อิอิ

Comment

• ปล่อยตัวปล่อยใจให้กับ DAO : Ulti จนได้
                  V ^o^

Comment

• Originally posted by ๐NaivEUseR๐ View Post
                    ปล่อยตัวปล่อยใจให้กับ DAO : Ulti จนได้
                    V ^o^
                    ไม่ทราบว่าถอยแบบไหนมาครับ ผมก็กำลังสนใจอยู่

Comment

• Originally posted by clashpotte View Post
                      หายใจเข้า .. Black

หายใจออก .. Ops
                      +1 เลยครับ

Comment

• Originally posted by danaid View Post
                        ไม่ทราบว่าถอยแบบไหนมาครับ ผมก็กำลังสนใจอยู่
                        Dragon age origin : Ultimated Editoin
                        PGM 1349 ครับ..( by order ).... จัดไปเพราะหมั่นไส้ Zest ดันขึ้นราคา..สุดท้ายก้อเลื่อนวันจำหน่ายอีก...
                        เกลียดนักพวกหลอกให้อยากแล้วจากไป....ต่อจากนี้ไปถ้าไม่จำเป็นคงไม่อุดหนุน Zest แล้ว....

ปล. บ่นกะทาง PGM ว่า Poster Lost Planet 2 มันยับ......ให้ระวังตอนส่ง Poster ของ Black Ops (เพราะขนาดมันตั้ง A1) เขาขอโทษใหญ่เลยแถมจะส่งใบใหม่มาให้ซะงั้น..
                        ผมเลยบอกว่าไม่เป็นไรแค่ขอโทษก็ซึ้งแล้ว......
                        .

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
                          Dragon age origin : Ultimated Editoin
                          PGM 1349 ครับ..( by order ).... จัดไปเพราะหมั่นไส้ Zest ดันขึ้นราคา..สุดท้ายก้อเลื่อนวันจำหน่ายอีก...
                          เกลียดนักพวกหลอกให้อยากแล้วจากไป....ต่อจากนี้ไปถ้าไม่จำเป็นคงไม่อุดหนุน Zest แล้ว....

ปล. บ่นกะทาง PGM ว่า Poster Lost Planet 2 มันยับ......ให้ระวังตอนส่ง Poster ของ Black Ops (เพราะขนาดมันตั้ง A1) เขาขอโทษใหญ่เลยแถมจะส่งใบใหม่มาให้ซะงั้น..
                          ผมเลยบอกว่าไม่เป็นไรแค่ขอโทษก็ซึ้งแล้ว......
                          .
                          ดีเกิ๊น

Comment

• อยากสั่ง LP2 PGM มั่งจัง เเต่เจอมา700

Comment

.
                              แสดงถึงความรับผิดชอบอันเต็มเปี่ยม

Comment

• โอ้ PGM สุดยอดมาก เป็น Zest คงบอก "โปสเตอร์หมดแล้วครับ" เหอๆ

Comment

Working...
                                X