Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BORKED
    BORKED
    BORKED

Comment

• Originally posted by pakiller View Post
      จัดการแก้ไข ลงชื่อให้แล้วครับ
      แนะขาดชื่อผมนะท่าน tanawat01

เดี๊ยวเล่นของให้เน็ตเน่าอีก

Comment

• Originally posted by tanawat01 View Post
        แนะขาดชื่อผมนะท่าน tanawat01

เดี๊ยวเล่นของให้เน็ตเน่าอีก
        -*-

Comment

• Originally posted by i am art View Post
          DLC ของ AvP มันมีให้เล่นตอนใหนเหรอครับผมโหลดมาจากสตีมแล้วเข้าไปหาในเกมไม่เจอ รบกวนใครทราบช่วยทีเด้อ
          รู้สึกว่ามันแค่เพิ่มแมพ Multiplayer ให้อ่ะครับ

Comment

• T_T ทีแรกว่าจะเอาเงินไปทำเสื้อคลับมาใส่เล่น.....
            แต่ PES 2011 มันมาแว้วอ่ะ......รอก่อนนะเสื้อ......

Comment

• และแล้วก็ต้องยอมกินแกลบ เพื่อสอย Black Ops

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
                T_T ทีแรกว่าจะเอาเงินไปทำเสื้อคลับมาใส่เล่น.....
                แต่ PES 2011 มันมาแว้วอ่ะ......รอก่อนนะเสื้อ......
                ขออภัยเรื่องเสื้อด้วยนะครับ ผมจนปัญยาจริงๆ TwT

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                  ขออภัยเรื่องเสื้อด้วยนะครับ ผมจนปัญยาจริงๆ TwT
                  ....ช่วงนี้เงินทองหายากครับ...บอลก็พลิกบ่อย...เหอๆ....หยุดโครงการไปก็ดีครับ......ไหนเกมส์เทพกำลังจะออกอีก...เหอๆ...ใช้เงินทั้งน้าน...
                  Originally posted by wt25044 View Post
                  และแล้วก็ต้องยอมกินแกลบ เพื่อสอย Black Ops
                  ....สู้ๆ...ผมก็ตัดใจ....เพื่อเอาตังค์ไปจองมันเหมียนกาน....เหอๆ.....
                  Last edited by RacketeeR; 3 Nov 2010, 12:34:41.

Comment

• หวังว่าจะมีเซฟรองรับแบบ L4D2 นา
                    ไม่อยากเจอปิงเทพ 300+ อรึ๋ยยย

Comment

• วันนี้ว่างสักทีได้ฤกษ์ สั่ง Black OPS อิอิ การ์ดจอก็พังอยู่(ได้เกมามาก็ยังเล่นไม่ได้-.-*)เวงกำขอเก็บไว้ก่อนก็ยังดีเฮ้ออ....

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                        ขออภัยเรื่องเสื้อด้วยนะครับ ผมจนปัญญาจริงๆ TwT
                        อ่า ผมน่าจะขอโทด ท่านเวย์ มากกว่าครับ เพราะ ทำท่านเสียตัง เพิ่ม T_T
                        ตอน นี้ ผมสั่งทำตัวอย่างไปแล้ว.....(รับงานนอกมาทำเลยมีตัง *-*)....
                        เด่ว ของมาจะถ่ายมาโชว์จร้า..

Comment

ท่านเวย์ ได้การ์ดจอ หรือยังครับ

Originally posted by RacketeeR View Post
                          ....ช่วงนี้เงินทองหายากครับ...บอลก็พลิกบ่อย...เหอๆ....หยุดโครงการไปก็ดีครับ......ไหนเกมส์เทพกำลังจะออกอีก...เหอๆ...ใช้เงินทั้งน้าน...

....สู้ๆ...ผมก็ตัดใจ....เพื่อเอาตังค์ไปจองมันเหมียนกาน....เหอๆ.....
                          พี่แล้วเรื่องเสื้อของน้องผมว่าไงครับพี่

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                            ท่านเวย์ ได้การ์ดจอ หรือยังครับ

พี่แล้วเรื่องเสื้อของน้องผมว่าไงครับพี่

ผมไปซื้อ GTX460 มาแทนแล้วครับ กำลังประกาศขายตัวที่เครมไปอยู่(ได้ 5770 ของใหม่มาแต่ต้องเพิ่มเงินตั้ง 1600 แนะเข็ด D-Com ไปอีกนานเลยผม 4890 Top ลดสเปคมา 5770 ซิงค์ไข่ -*-)

พี่แล้วเรื่องเสื้อของน้องผมว่าไงครับพี่ <<< เรื่องไรเหรอครับ ???

Comment

• นั่งรอแผ่น Black ops กันต่อปาย หุหุ

Comment

• รอราคา key black ops อย่างเดียว เป็นตัวตัดสินใจ lol

Comment

Working...
                                X