Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by danaid View Post
    ไม่ทราบว่าถอยแบบไหนมาครับ ผมก็กำลังสนใจอยู่
    buy order กับ pgm อ่ะครับ ของเข้า 18 พ.ย.

เดือนนี้เจ็บหนัก อิอิ
    Last edited by ๐NaivEUseR๐; 5 Nov 2010, 08:16:33.

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
      Dragon age origin : Ultimated Editoin
      PGM 1349 ครับ..( by order ).... จัดไปเพราะหมั่นไส้ Zest ดันขึ้นราคา..สุดท้ายก้อเลื่อนวันจำหน่ายอีก...
      เกลียดนักพวกหลอกให้อยากแล้วจากไป....ต่อจากนี้ไปถ้าไม่จำเป็นคงไม่อุดหนุน Zest แล้ว....

ปล. บ่นกะทาง PGM ว่า Poster Lost Planet 2 มันยับ......ให้ระวังตอนส่ง Poster ของ Black Ops (เพราะขนาดมันตั้ง A1) เขาขอโทษใหญ่เลยแถมจะส่งใบใหม่มาให้ซะงั้น..
      ผมเลยบอกว่าไม่เป็นไรแค่ขอโทษก็ซึ้งแล้ว......
      .

Originally posted by pakiller View Post
      ดีเกิ๊น

Originally posted by clashpotte View Post
      แสดงถึงความรับผิดชอบอันเต็มเปี่ยม

Originally posted by Penryn007 View Post
      โอ้ PGM สุดยอดมาก เป็น Zest คงบอก "โปสเตอร์หมดแล้วครับ" เหอๆ

Comment

• Steam ลด GTA Clasic ครับ คลิ๊ก...!!!

ใครซื้อของ Zone US ได้บ้างครับผมจะฟากซื้อ GTA San Andreas หน่อย TwT

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
          Steam ลด GTA Clasic ครับ คลิ๊ก...!!!

ใครซื้อของ Zone US ได้บ้างครับผมจะฟากซื้อ GTA San Andreas หน่อย TwT
          ไหน ๆ ลดทั้งที น่าจะลดทุกภาคไปเลย แง๊ว

PGM นำ Crysis Maximum Edition มาจำหน่าย 990 บาท, สมาชิก 890 บาท

โดย Crysis Maximum Edition จะประกอบไปด้วย [Crysis St+ Crysis Warhead]

คลิกที่รูปได้เลยนะครับ

Last edited by clashpotte; 5 Nov 2010, 14:16:29.

Comment

• ...ต๊อบ...ขอข้อมูลด่วนเลยครับ...ผมกะลังทำอยู่เลย.....เดี๋ยวPMให้สัก10นาที.....
            ^
            ^
            ....จัดให้แล้วเน้อ...!...
            .... CoD: Black Ops ที่เราสั่งกับ PGM นี่...ของมันจะส่งเราประมาณวันไหนหวา.....รอจนเจ็บตับแล้ว....เหอๆ.....
            Last edited by RacketeeR; 5 Nov 2010, 14:16:09.

Comment

• ไม่ไหว 2 เดือนนี่เ้จ็บหนัก - -

ไม่รู้จะซื้อเกมอะไรก่อน เฮ้อ เซ็ง ทำไมมันต้องมาออกติด ๆ กันด้วยวะ

Comment

• สำหรับคอเกม Action TPS (Third Person Shooting)

2. Harry Potter and The Deathly Hollow :มาวันที่ 17 นี้ ราคา 399 (สมาชิก)
                3. james bond 007 bloodstone
                ยังไม่มีกำหนด.ราคา Import (แต่อาจมีลุ้นราคาถูกแบบ Fall out)
                สำหรับคนที่ไม่สนกราฟฟิกปรับสุดไม่มีหยัก......เล่นเอามันๆ....ชอบแนว TPS ผมว่า 0 0 7 โอเคเลยครับ

ปล. เสื้อเวอชั่นทดลอง

Last edited by deawpiaro; 5 Nov 2010, 14:01:05.

Comment

• ทำไปทำมาสีขาวสวยกว่าซะงั้น -*-
                  สรุปเอาแบบตามหนี้หรอครับ

Comment

• เอิ่ม.....ยังไม่ใช่สรุปหรอกครับ....
                    อันนี้เป็นแบบเก่าที่เคยสรุปว่าเอา.....เลยลองไปทำเป็นตัวเสื้อจริงๆ.....ให้ดูกัน....ภาพที่เห็นเป็นเสื้อไซด์ M/L ครับ- -*

Comment

• โอ้ว ในที่สุดก็ได้มาแล้วเหรอครับ TwT ของที่ผมสั่งทำยังเงียบอยู่เลย -*-

Comment

• Originally posted by CannavaroJ View Post
                        Steam ลด GTA Clasic ครับ คลิ๊ก...!!!

ท่าน kuliko

Comment

• มีใครเล่น FIFA11 กันอยู่ไหมครับ lol นัดเล่นลำบากไปหน่อยแต่ online ลื่นๆดียิ่งกับคนไทยยิ่งลื่นๆจนเหมือนนั่งเล่นเครื่องเดียวกัน
                          เอา steam group มาฝากครับ จะได้นัดเล่นกันง่ายๆขึ้น (อีกนิด ;P)

http://steamcommunity.com/groups/FIFA11TH

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
                            สำหรับคอเกม Action TPS (Third Person Shooting)

2. Harry Potter and The Deathly Hollow :มาวันที่ 17 นี้ ราคา 399 (สมาชิก)
                            3. james bond 007 bloodstone
                            ยังไม่มีกำหนด.ราคา Import (แต่อาจมีลุ้นราคาถูกแบบ Fall out)
                            สำหรับคนที่ไม่สนกราฟฟิกปรับสุดไม่มีหยัก......เล่นเอามันๆ....ชอบแนว TPS ผมว่า 0 0 7 โอเคเลยครับ

ปล. เสื้อเวอชั่นทดลอง

สวยใช้ได้เลย แต่ดูโล่งๆ

Comment

• เอาข่าวเกมมาฟากครับ

Trailer เกี่ยวกับเนื้อเรื่องของเกม Shogun 2: Total War : สุดยอดเกมวางแผนที่เน้นเทคติคในการรบแบบสุดๆ Exclusive สำหรับ PC เท่านั้น(เป็นเกมที่ผมรอสุดๆ อีก 1 เกมครับ)

และต่อด้วยการเอาใจแฟนสาวก Assasin Creed ด้วย Trailer ของ Assassin's Creed : Brotherhood
                              กับการเปิดภายรายละเอียดของระบบ Multiplayer ของเกมนี้ครับ...

Cresdit : Website IGN

เฮ๊ยโคตรชอบเลยอย่าง ~ฮา
                              V
                              V
                              V
                              Last edited by CannavaroJ; 5 Nov 2010, 14:56:50.

Comment

• Call of Duty Black Ops - There's a Soldier in All of Us

Comment

Working...
                                X