Announcement

Collapse
No announcement yet.

Copyright Club

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ตอนตี3 เล่นสตาคาฟ2 แบบ 1vs1 กะเอไอเวรี่ฮาร์ด ชนะเป็นครั้งแรกในชีวิตครับ ฮาๆ ผม terran เอไอเป็น zerg
    พอตาต่อมาเหมือนเอไอมันแค้นจัด มันจัดหนักเลย ผมเลยแพ้ยับครับ -*-

Comment

• Originally posted by atinasword View Post
      ถอย Black Ops ซะดีไหมเนี้ย - -
      ถอยมาเลยฮะ พวกผมในนี้สั่งจองแล้วหลายคน

Comment

• ผมกลัวงบจะบานนะสิ - -

เดือนนี้ซื้อของเยอะด้วย

Comment

• สรุปรูปคลับนิเอาไงครับเหมือนท่านบอมจะไม่ค่อยว่างจะเดินเรื่อง= ="
          เชิญโหวตเลยครับ
          รูปนี้ส่งโดนคุณdetonator

รูปนี้ส่งโดยtanawat01

หรือรูปนี้ส่งโดยtanawat01

และรูปสุดท้ายและท้ายที่สุดส่งโดยท่านบอม
          Last edited by tanawat01; 4 Nov 2010, 06:49:49.

Comment

• ขอท่าน tanawat01 โหวตให้เลย 1

ว่าแต่ คีย์บอร์ด กับ เมาส์หายไปไส --

มี Trailer ใหม่ ของ Hot Pursuit มาฝาก โชว์เมือง Seacrest County อันนี้โชว์กันเต็มที่เลย สภาพอากาศในเกมก็จะมี ฝนตกด้วยนะครับ

BORKED

อีก 12 วัน

Comment

• Originally posted by Penryn007 View Post
              ขอท่าน tanawat01 โหวตให้เลย 1

ว่าแต่ คีย์บอร์ด กับ เมาส์หายไปไส --

มี Trailer ใหม่ ของ Hot Pursuit มาฝาก โชว์เมือง Seacrest County อันนี้โชว์กันเต็มที่เลย สภาพอากาศในเกมก็จะมี ฝนตกด้วยนะครับ

BORKED

อีก 12 วัน
              ก็อยู่อะท่าน= =" รูปรองล่างสุดซ้ายคีย์บอร์ด อันกลางเมาส์ ขวาสุดจอยX-BOX

ส่วนรูปท้ายสุดเป็นรูปที่เป็นมิติสุดๆมองแล้วทำให้อยากเอาแมวตัวนั้นมากอด(นู๋ชอบแมวง่าา)

NFSรอหนูทดลองก่อนอิอิ

Comment

• Originally posted by thatreech View Post
                Theater of War ไม่สนุกครับ เล่น coh ดีกว่า
                อ่อ ขอบคุณครับ midweek รอดเสียตังไป

Comment

• เอิ่ม.... เราไปเปิดสาขาเพิ่มที่ JKG ด้วยเหรอครับท่านบอม.....ตอนนี้มี 3 สาขาแล้วรึ
                  - OCZ
                  - PGM
                  - JKG

Comment

• Originally posted by deawpiaro View Post
                    เอิ่ม.... เราไปเปิดสาขาเพิ่มที่ JKG ด้วยเหรอครับท่านบอม.....ตอนนี้มี 3 สาขาแล้วรึ
                    - OCZ
                    - PGM
                    - JKG
                    JKG ไม่ใช้ผมนะ -*- มีคนลอกไป

โลโก้ โหวตอันที่ 4 สี ขาวดำ (ทำเสื้อง่ายดี 555+)

Comment

• ขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับ
                      Game for Window Live : Adult Only
                      STEAM : adult_only
                      UPLAY : adult_only

รายชื่อเกมที่มีครับ (ความจริงมีมากกว่านี้แต่เอาแค่นี้แล้วกันนะเดี๋ยวจะรกปล่าวๆ)

Game for Window Live

STEAM

UPLAY

Comment

• ^
                        ^
                        ^
                        เล่น Lost Planet 2 กันมะคืนนี้......

Comment

• ขอโทษจริงๆท่านปกติผมเล่นแค่คืนวันศุกร์กับเสาร์หลังเที่ยงคืนเท่านั้นเองครับ วันอื่นแทบไม่แตะเกมเลยแต่บังเอิญว่าเมื่อคืนได้แผ่นมาใหม่ๆเลยลองเอามา coop กับน้องทดสอบดูเท่านั้นเองเล่นจริงๆคงคืนวันศุกร์หลังเที่ยงคืน แต่ add gametag มาได้เลยครับเผื่อคืนนี้จะลองเข้าไปยิงเป็นเพื่อนครับ อิอิ

ป.ล. นัดเวลามาเลยก็ได้ครับแต่อย่าดึกน้าเพราะเที่ยงคืนผมก็สลบละครับ 55+
                          Last edited by PinBall; 4 Nov 2010, 11:01:24.

Comment

• ขอเล่นด้วยคนครับผม แหะๆ

อันนี้มีสีแดงนิดๆ -..-

Last edited by aftershock; 4 Nov 2010, 11:09:42.

Comment

• ใน JKG รู้สึกจะเป็นท่านๆนึงในคลับเรานี่แหละไปเผยแพร่ไว้นะ
                              ท่าน laziozas ไง

Comment

• Originally posted by PinBall View Post
                                ขอเข้ากลุ่มด้วยคนครับ
                                Game for Window Live : Adult Only
                                STEAM : adult_only
                                UPLAY : adult_only
                                ในที่สุดท่านนี้ก็มาอะ

Comment

Working...
                                X