Announcement

Collapse
No announcement yet.

คลังข้อมูลทั้งหมดในเกม Far Cry2 ทำเองมาดูด่วน!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by CannavaroJ View Post
    ลองอัพ Patch ดูครับ เห็นเวอร์ชั่นใหม่ออกมาได้สักพักแล้ว
    ตัวเกมส์มันไม่ได้อัพเดท ออโต้ หรอครับ ของแท้อ่ะ

Comment

• ของผมต้องกดเข้าไปที่ FC2Launcher นะครับถึงจะอัพเดทให้นะครับ

Comment

• ตอนนี้เล่น FAR CRY 2 Editor อยู่สนุกดีครับ สร้างเม็พก็ง่ายมากๆๆ

อันนี้ผมลองทำดู สวยดีครับ

ปรับเวลาตอนเช้าๆๆ พระอาทิตย์กำลังขึ้น

Comment

• เคยเข้าไปลองเล่นดูแล้วครับ รู้สึกปรับได้แต่ แผนที่

ที่จริงตอนแรกกะทำ Mod ที่ทำให้ Buddie เรามาช่วยเราทำภารกิจได้ สุดท้ายค้นพบว่า

ตัว Tool มันไม่ทรงพลังพอที่จะทำแบบนั้นได้ -*- หรือผมศึกษาเองไม่ดีไม่รู้ คุณ napart0424

มีวิธีทำไหมครับ...

Comment

• สร้าง map อย่างเดียวถูกต้องแล้วครับ ไว้ใช้ใน โหมดมัลติครับ ผมก็ทำไม่เป็นเท่าไหร่คือ วันๆๆทำได้แค่สร้างต้นไม้ขุบรถเที่ยวไปในป่าที่เราสร้างเองหรือ ทดสอบแรงระเบิดจากถัง เป็น ร้อยๆๆถัง แค่นี้ก็โอเคแล้วครับ

Comment

• เยี่ยมมากเลยครับ กำลังหาข้อมูลเกมนี้อยู่ พึ่งไปอ่านรีวิวมาแล้วอยากลองเล่นดู

Comment

• ขยันทำจริงๆนะครับเนี่ย- -

Comment

• มีประโยชน์มากต้องดันไว้

Comment

• เกมนี้มันเล่นนานจริงๆ
                    เล่นหลายวันแล้วยังไม่จบเลย

Comment

• ปืน as50 นี่ยิงแล้วต้องชักป่าวครับ
                      ใช้ dragunovอยู่ยิงไวดี

Comment

• ไม่ต้องขึ้นลำครับแต่ผมว่ามันเล็งยากกว่า Dragunov นะ ไม่รู้คิดไปเองรึป่าว

แต่เจ้า as50 เสียงดังกว่ามากครับ ยิงที่รู้ไป 2 หมู่บ้าน

Comment

• ....ดีครับ...เกมส์นี้

Comment

• จบแล้วฮะ ชอบมากเลยว่าแต่ใครรู้สึกเหมือนผมบ้างเนื้อเรื่อมันแปลกๆ บ้าง ทำไมตัวเราตอนสุดท้ายต้องไปช่วยคนแอฟริกาด้วยแทนที่จะขโมยเพรชกลับไปเอง

Comment

• พระเอกคงเป็นคนดีล่ะมั้งครับ หรือไม่ก็ไม่มีบ้านให้กลับ - -

Comment

• Originally posted by karas100 View Post
                                พระเอกคงเป็นคนดีล่ะมั้งครับ หรือไม่ก็ไม่มีบ้านให้กลับ - -
                                เหอๆ คนดีเค้าคงไม่ไปไล่ฆ่าคนหลอกครับ

พระเอกเค้าอาจไปเห็นสัจธรรมตอนใกล้ตาย 2 ครั้งก็ได้มั้ง เลยกลับตัว

Comment

Working...
                                X